Uống thuốc - Mất trinh! Giật mình!!

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi basaf_13, 1/10/09.

1. anplixFz

anplixFz Donkey Kong Lão Làng GVN

Tớ thuộc loại người không bao giờ chấp nhận con gái mà chưa lấy chồng đã mất trinh do ngủ với bạn trai, không bao giờ chấp nhận loại con gái hư hỏng đó ... còn những người đã qua kết hôn và ly dị thì được ... hoặc do tai nạn hay do cưỡng bức ... cũng OK luôn

Tuyệt đối không bao giờ chấp nhận loại con gái vì ham muốn thể xác mà đánh mất bản thân như thế

Chỉ là quan điểm của mình :)

2. [TungRivals]

[TungRivals] Legend of Zelda

đối với phong tục việt nam thì chính xác, cậu nói không sai.
    Thế nhưng, vì 1 lý do nào đó, người con gái đó đã tin tưởng, nghĩ rằng thằng abc kia sẽ là chồng tương lai của mình, và rồi thế là.....
    thì cậu nghĩ sao, nếu trong trường hợp đó cậu là thằng bạn trai đó cậu xử ra sao :-?
    1. OK luôn, trc' sau gì thì trả là của mình.
    2. Ko được, mình ko chấp nhận được và bỏ cô ý luôn.
    3. Bình tĩnh, tính cách xử lý sao cho hợp tình cả 2 bên.

theo mình thì cậu nên đặt mình vào vị trí ng` trong cuộc, cậu sẽ hiểu rõ hơn.
    còn tùy thuộc vào tính cách của bạn gái là ăn chơi đua đòi, hay tử tế.
    1 khi người con gái đã chót trao cho ai đó rồi thì hẳn ng` ta đã đặt hết lòng tin cho ng` bạn trai kia.Còn không may mắn thì cũng do dòng đời xô đẩy thôi.

Bây h tỉ lệ con trai sinh nhiều hơn con gái mà vẫn còn giữ khái niệm cổ xưa đó thì hơi bị trọng nam khinh nữ ;))
    Cái chính là tin tưởng nhau, tâm sự kể lể hết rồi mà vẫn hoài nghi thì mấy bạn trái đó kĩ tính quá.

3. ozone

ozone Donkey Kong

Ở đó mà kén chọn. Giờ nam nhiều hơn nữ đó. Đến cá sấu mà nó cũng bắt đầu chảnh rồi. ;;)

4. skid_row

skid_row T.E.T.Я.I.S

Quan điểm của mình là bạn nào ko chấp nhận được cái điều vợ mất trinh thì đừng mở mồm đòi ăn người yêu trước khi cưới :-j

5. re][ic

re][ic The Warrior of Light

ăn người yêu xong bỏ ko cưới vì nó sẽ là một con vợ mất trinh? Thật thâm thúy

6. c@rder

c@rder Mario & Luigi

Là do nam giới hết.Thế nên đừng có đổ hết cho nữ nó ko đáng mặt thằng đàn ông đâu.Nếu mỗi thằng đều biết giữ cho người yêu mình thì lỡ có chia tay cũng ko chuyện gì.Khổ nỗi mấy ông cứ thích ăn trước cơ rồi đến khi gặp người ko có lại bù lu bù loa lên:|

7. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

Cậu nhầm rồi, cậu nói thế thì khác gì chỉ có con trai mới có nhu cầu, con gái họ cũng có nhu cầu, thậm chí đôi khi mãnh liệt hơn con trai.

Nói chung chẳng có ai là có lỗi, chỉ có đứa ngu và đứa khôn mà thôi :))

8. c@rder

c@rder Mario & Luigi

Nhưng mà 99% là do con trai chủ động đề nghị trước,con gái số đó chỉ 1% là cùng.Cậu có thấy đứa con gái nào tự dưng đề nghị bạn trai làm chuyện ấy với mình ko hay là chỉ có con trai:-*

9. anplixFz

anplixFz Donkey Kong Lão Làng GVN

Cần phải học hỏi kinh nghiệm thật nhiều :)

--------

Dĩ nhiên là mình cũng chẳng thích cái gọi là "ăn cơm trước kẻng" nên mình mới có quan điểm như thế :D

10. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Ngáp , các anh các chú thích quan niệm sao thì tự sống lấy ...lên đây hò hét lẫn nhau cũng đâu lấy cái "màng" đó ra mà cùng săm soi được :-"

BTW : con trai làm sao để biết là còn "zin" ?

11. Shimay

Shimay GameVN Member Hội vườn đào

Muốn biết còn "zin" hay không thì cần phải có kinh nghiệm, mà kinh nghiệm thường chỉ có sau khi "thực hành" nhiều ;))