Update link download L2 God of Destruction Lindvior

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi Hero1711, 5/8/10.

1. dungnguyenckm

dungnguyenckm Youtube Master Race

thanks thớt, em chơi được rồi 30charrrrrrrrrrrrrr

2. thanhtung0811

thanhtung0811 Youtube Master Race

Cảm ơn các bạn đã share link

Cheers

3. Louis201x

Louis201x Youtube Master Race

Đang download
    Lineage_II_GOD_1.0.0.5_Hero1711.rar (6.86 GB, có 5% recovery record. Bản đã cài đặt sẵn, chỉ cần dùng NCLauncher trỏ vào)
    Ko biết có cài đặt đc ko .. cứ thank đã nhé :D

4. Louis201x

Louis201x Youtube Master Race

Download hộc mặt đc 30% lâu quá :((

5. hovietlong

hovietlong Youtube Master Race

6. saobangvii

saobangvii Youtube Master Race

"Links fshare.vn tốc độ cao dành cho các bạn ở VN:
    Lineage_II_GOD_1.0.0.5_Hero1711.rar (6.86 GB, có 5% recovery record. Bản đã cài đặt sẵn, chỉ cần dùng NCLauncher trỏ vào)"
    Mình down file này mất 6h bằng idm. Trong lúc down máy có bị sụt nguồn 2 lần do sai sót kĩ thuật >>> khởi động lại máy >>> tiếp tục down tiếp.
    Mình đã giải nén, làm theo hướng dẫn update đầy đủ = Ncsoft. Nhưng lúc làm tất tần tật xong mọi thứ rồi, thuận lợi từ đầu đến cuối, lúc ấn play thì nó hiện ra bảng thông báo "Files are corrupted !!!! Please, full check". Làm lại vài lần vẫn thế. Ai biết trả lời dùm. Mình là newbie.

7. choigamedihehe

choigamedihehe T.E.T.Я.I.S

Đang down mà bị mất điện vậy khả năng lớn file bị hỏng rồi bạn down lại đi nhé dùng cái link của hovietlong ở trên đó down max speed khoảng 2-3h thôi :9cool_sweet_kiss:

8. saobangvii

Cảm ơn bạn nhé. Mình cũng đoán thế nhưng đang hi vọng là k phải thế.
    Tại mình tưởng lúc down nếu có bị lỗi hay thiếu ở chỗ nào đấy lúc repair = Ncsoft nó sẽ hoàn thiện nốt lại cho mình.
    Để mình thử down lại xem sao.

9. saobangvii

Đã down lại rồi. Vẫn thế bạn ơi :((.

10. choigamedihehe

Bạn kiểm tra lại cái ổ down file và lưu trữ file là dạng gì(fat32 or NTFS) nếu là fat32 thì chuyển về NTFS nhé,còn nữa khi setup NCSoftLaucher nhớ run as admin nếu bạn dùng vista hoặc win 7(khả năng lớn cái file bạn down bị làm sao rồi 1 là file đó bị hỏng 2 là bạn down về xong nhưng để trong ổ định dạng fat32 nên file bị hỏng)

11. saobangvii

Mình lưu vào ổ E, là dạng NTFS bạn ạ. Mình dùng win XP, khi setup NCsoft nó có dạng NCSoftLaucherSetup.exe, mình kích đúp và cài đặt như bình thường thôi. Mình nghĩ khả năng file mình down bị hỏng không lớn, bởi vì mình có down 3 lần ở 3 link khác nhau, và đều bị lỗi như vậy. Giải nén ra > bật NCSoft > cài đường dẫn > repair > nó down thêm vài chục M nữa để update lên version 1.1.0.9 > ready to play. Nhưng khi ấn PLAY NOW thì "Files are corrupted !!!! Please, full check". Thực sự k đoán được có vấn đề ở đâu.

12. choigamedihehe

Khi down về file nằm ở đâu lỗi kiểu này như mình nói thường do chưa chuyển định dạng ổ cứng(fat32 hay bị cái này đó) hoặc là file down bị lỗi(đó là lý do tại sao khi up những file có dung lượng lớn người ta thường chia ra đó bạn),còn khả năng nữa máy bị virus nên khi down về nó ăn hỏng file gì đó =))

13. saobangvii

Cám ơn bạn............................................................................

14. samurai2903

samurai2903 Mr & Ms Pac-Man

bác nào hảo tâm cho xin link mấy patch từ 1.0.0.5 dến 1.1.0.9 vs chứ nhìn cá tốc độ update của nó có khi phải cả tuần mất T_T

---------- Post added at 19:03 ---------- Previous post was at 19:01 ----------

hình như nhầm update vs repair :D sry :D

15. HuyBerserker

HuyBerserker Liệt Dương Tử Lão Làng GVN

Tớ download = nclaucher , đến được 6873mb/6875 rồi nó đang ở đoạn up từ 1.1.0.0 lên 1.1.0.7 thì dừng tịt ở đấy và ở trong thư mục thì tớ chỉ có thế này :

Tớ thử lại = nclaucher mấy lần nhưng nó cứ đơ ra

Giờ tớ phải làm sao để chơi được, down mấy path update ở trong topic này về rồi giải nén ra có chơi được không

16. nguyenphivt

nguyenphivt Youtube Master Race

Bác hero ơi. E down cái bản full 1.0.0.5 về rồi. bác có bản update từ 1.0.0.5 lên 1.1.0.11 không. e update tới hơn 1000 giờ. bây giờ phai làm sao?. cái client cũ nhiều lỗi quá. log vào ko được,

17. bloomz

bloomz Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

nhân tiện cho mình hỏi là làm thế nào tạo 1 shortcut cho l2 God này đc ko? Vì cứ mỗi lần play game là phải thông qua NcSoft Launch hả

18. Huy Quang

Huy Quang Mr & Ms Pac-Man

Bạn vào folder cài đặt của L2, kiếm cái file L2.bin copy ra thêm 1 cái rồi đổi thành L2.exe, send to - desktop(create shortcut) hoặc copy - paste shortcut ra desktop. Chạy cái L2.exe đó.

Launch nó dùng để update + repair tốt, chỉ tốn thêm khoảng 30s chứ mấy.

19. nhokzingmegame

nhokzingmegame Mr & Ms Pac-Man

mọi người cho em hỏi mấy file L2_Main_0.0.0.0To1.1.0.0.ncpatch gì ấy sau khi update game đầy đủ rồi mình xóa được hem hay phải giữ lại @_@"

20. Huy Quang

Huy Quang Mr & Ms Pac-Man

Xóa đê, hết giá trị lợi dụng rồi