Urban Rivals - Kỷ nguyên mới !

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi F4tb01_vn, 9/9/09.

?

Tình huống ... thua nào làm bạn ôm hận nhất ! :|

1. Gặp hàng khủng ,bốc bài lởm ~> bó tay chịu chết ! b-(

10 phiếu
    18.9%
  2. Gặp người yếu hơn nhưng chủ quan ,khinh địch ...[-x

7 phiếu
    13.2%
  3. Đánh ngang cơ ,nhưng bị bắt bài ,đi sai ,tính nhầm trong chỉ 1 nước quyết định ! :-ss

13 phiếu
    24.5%
  4. Timeout (lơ đãng ,mạng lởm ,mất điện ,...) 8-}

23 phiếu
    43.4%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Fire Phoenix

Fire Phoenix C O N T R A

Lvl 16 là bạn có 1 bộ Montana + Hugo rồi, hiện tại đó vẫn là bộ chính của mình, khá là mạnh.
    Nếu có dư chút tiền thì mua 1 bộ Piranas tầm trung bình đánh cũng lên 1k2 như thường.

Mới test bộ Piranas (siêu cùi) + Ambre, đánh Elo cũng đc mà khá là nhức đầu ;))
    http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=767382 =)), con Ambre giá 15k5 , còn lại 7 lá kia tổng cộng giá chỉ có 3k =))

2. Thần Cái

Thần Cái Youtube Master Race

Mới bán Ambre mua Jackie đánh upper với montana ngon :D

3. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

Tớ thấy đổi scubb thành greesh, goldie thành smokey đánh ngon hơn đấy

4. ChromeKun

ChromeKun Youtube Master Race

Mình thấy game này chơi cũng rất hay . Mặc dù ko hay bằng Yugi-oh nhưng lại tiên lợi hơn và vui hơn . Thế nhưng mình thấy kiếm Clintz khó quá . Một trận win đc có 5 clintz . Mình thấy mấy bạn bảo có event j đó mới kiếm đc tiền nhưng mình chịu chả bít sao nữa . Bạn chut topic hay ai đó chỉ dẫn kỹ hơn đc ko . Thank nhiều . Ai có nhìu thời gian thì ép YH chỉ dẫn mình chút xíu nha tiện thể chơi thử với nhau luôn . YM mình là : kobiet_yeu_hkt

5. F4tb01_vn

F4tb01_vn C O N T R A

Không cần phải là Event gì ,mà là các mục chơi trong game đều kiếm dc kha khá nếu bạn cố gắng ,bạn hãy đọc kỹ 3 mục chơi ở trang đầu ,nhất là Tournament Daily rất phù hợp cho new player ! :D
    Chúc may mắn ! :-*

6. AhHyu

AhHyu Donkey Kong

Công nhận con Ambre imba thật , draw ra được thì con Aktara 3* tự dưng trở thành super man 8/8 , Bonus SoB , Zatman còn không kinh hoàng bằng nó =))

7. ChromeKun

Hic bạn nói đi đánh , nhưng mà mình mới lv 7 vao đánh toàn lv 2x 3x chỉ 2 3 tủn đã hết 12 máu rồi thì đánh sao đc . Mấy bạn đi trước có ai giúp mình cái đc ko =((

8. ChromeKun

Có ai hay chơi Urban vào buổi chiều thì ép YH của mình nha . CHùng mình vừa đánh vừa chỉ dẫn cho mình chút . YM của mình là : kobiet_yeu_hkt

9. Garnet™

Garnet™ Will you wait for me 4e

^ Cách chơi game này rất đơn giản mà, post # 1 đã viết rất đầy đủ... Cậu cứ chơi vài ngày là trơn tru hết... Thắc mắc chỗ nào thì hỏi chỗ ấy... :|

10. starfire112

starfire112 Mr & Ms Pac-Man

Mấy hôm nay chơi toàn bị "An error occured when downloading the data" ko biết ai bị vậy nữa ko?
    @ChromeKun: bạn có thể add nik mình:ndthuy112

11. ChromeKun

Ko biết bên Urban có G của người Việt Nam ko nhỉ . Em có tìm thấy 1 G của người Việt nhưng phải yêu cầu lv 15 . Tiêu chí của G là đoàn kết và giúp đỡ những bạn mới chơi mà lại yêu cầu lv , rõ là chả có j để nói . Lv cao hay thấp thì rồi cũng sẽ lên thôi mà .

12. F4tb01_vn

F4tb01_vn C O N T R A

Người VN cũng có 5-7 Guild ,0 dc vào G này thì sang G khác cũng dc mà bạn ! :)
    Mà muốn lên lv 15 cũng nhanh thôi ,bạn cứ vào những room giới hạn lv (1-8 ,9-15) cho người mới chơi là dc mà ,chúc zui zẻ ! :D

13. AhHyu

AhHyu Donkey Kong

Tuần trước chơi Nightmare/Pussycats cò quay quen rồi , tuần này Charlie bị ban không đi được em chuyển qua chới Nightmare/GHEIST , làm phát deck 3 cái Wall , vào đánh mà cứ tính turn 2 hit K.O như kiểu đánh loto hài vãi =))

14. ChromeKun

Mấy bạn chơi lâu rồi cho mình hỏi với . Hiện nay mình mới chơi và đang có 1 bộ Montana tạm ổn vậy lên kết hợp với bộ nào cho hợp và rẻ bây giờ . Có bạn bảo mình kết hợp với bộ Jungo nhưng bộ ý đắt quá . Vậy bộ skeelz thì có đc ko . Mình thấy skeelz giá vừa phải nhưng cũng rất hữu dụng . Vậy nếu chơi skeelz thì nên chọn quân ra sao . Bộ Montana của mình hiện có Giovani - Don - Sharon - Veccio . Ai chơi Urban lâu rồi cho mình làm quen với nha . Vừa chơi vừa trò chuyện cho vui . Nick YM mình là : kobiet_yeu_hkt . Mọi người cho mình YH đi :P

15. F4tb01_vn

F4tb01_vn C O N T R A

Hiện giờ Montana và Skeelz có giá nhẹ nhàng nhất ,kết hợp bọn này cũng khá thú vị ! :)
    -Nhưng đã chơi Montana thì nhất thiết phải có Spiaghi (2* 7 pow / 1 dam -3 dam min 1) ,sau này có điều kiện thì tậu Edd và cuối cùng là Mona ! :D
    -Skeelz có nhiều con giá ~1000 mà khá hữu dụng như Zeke ,Sandro ,Redra ,Greem ,Danae ,Cley ... :>

16. AhHyu

AhHyu Donkey Kong

Theo em tốt nhất bác nên đi một deck mono Montana cùng Hugo , hiệu quả lắm mà rất rẻ , sau đó bác có thể gom tiền mua card của clan mà mình thích , mở pack ra được hàng hiệu có khi lại đổi đời nhanh nữa là khác :))

17. Garnet™

Garnet™ Will you wait for me 4e

Chiến lược phát triển hợp lý, tớ cũng bắt đầu như thế... :))

18. ChromeKun

Hic bộ Jungo cũng đâu có rẻ đâu bạn ơi ! :(

19. F4tb01_vn

F4tb01_vn C O N T R A

Không phải Clan Jungo mà là Leader lv15 Hugo (5* pow 7 / dam 5 / team +6 att) rất lợi hại !

20. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

Người mới có thể dùng set Montana Gheist để khởi sự:
    Sharon Spiaghi Giovanni Simon
    Darth Dolly Luba Vladimir

Hoặc dùng set Rescue siêu rẻ 8 lá 2k
    Ghoub Joana Pam Larry
    Slyde Suzie Tanner Lobo

Tất nhiên phần lớn vẫn phụ thuộc vào cách đánh

Skeelz không phải là bộ dễ đánh vì phải có kinh nghiệm hy sinh bài lên xuống mới đánh được, đụng mấy tay có kinh nghiệm nó đọc bài dễ lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.