Urban-Rivals: Vietnamese: Guild of Legends :D

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi C i n d y, 16/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rongtuchien

rongtuchien C O N T R A

Bh mới để ý, số dam gây ra cuối cùng là số clintz mình nhận đc =))

2. koaica

koaica Youtube Master Race

UR vừa có phiên bản mới đó,cái skill kết thúc của các clan cũng thay đổi nhìn đã lắm

---------- Post added at 14:51 ---------- Previous post was at 14:23 ----------

hừm,hình như nhầm,chỉ những character đặc biệt mới có skill kết thúc,VD như deck hiện tại của mình có mỗi Selina có skill kết thúc:Quấn cái áo lót cổ mà phụ nữ phương tây hồi trước hay mặc vào đối phương,kéo khóa lên rồi bóp phụt tung tóe

3. 00killer00

00killer00 Youtube Master Race

Không biết khi nào sếp Cindy lại cho ra Event nữa nhỉ ^_^ kiếm tý tiền bổ sung card đón đầu CR :D

---------- Post added at 19:08 ---------- Previous post was at 19:05 ----------

Chiều nay sao UR chập chờn thế nhì ?

4. F4tb01_vn

F4tb01_vn C O N T R A

A ! Cái trò Single mới của UR học tập theo tiết mục đánh boss trong Thần Bài online của Khựa anh em ạ, cứ chê nó cho lắm vào ! =))

Mà hình như con nào K.O (fury ?) cũng ra dc "chưởng cuối" hay sao ấy, mỗi ván tớ dùng 1 lá khác nhau vẫn dc !?
    ------------------------------
    Kiểm tra lại thì con nào cũng bem chưởng dc nếu con đó là con cuối cùng thắng trận đó (0 cần K.O luôn), kiểu này cứ làm deck Fang pi clang + Timber + Kolos vào phệt cho nhanh ! :))

Chiêu Fang deck + Timber đếu dc rồi, AI càng về sau càng khôn ! :))

Chỉnh sửa cuối: 5/7/11
  5. OneHit_KO

OneHit_KO Mr & Ms Pac-Man

cai version mới của urban rivals đẹp phết nhỉ. Chiêu cưối của các clan đẹp mà mình chĩ thấy mỗi banger voi junkz thôi đang chơi half deck của 2 clan này. Banger là thắng hip hop chạy lại ném bóng rỗ vỡ kiếng. Còn junkz thì 1 dàn doa trống đèn hãm bài đối phương và hấp diêm em ấy và có khói bốc lên cao XD

6. koaica

Fang là chưởng ra rồng để kết thúc,junta là ấn nút kích hoạt bom,vortex là có lỗ đen hút lá bài kia vào,Sentinel là 2 mũi khoan có gắn dây cắm vào lá bài rồi lóe sáng biến mất,leader là bàn tay lửa rồi sau đó thiêu rụi quân bài,all star là sút quả bóng thủng lá bài.Nhưng thể loại mới này ở mấy turn ko phải turn cuối att có chênh bao nhiêu cũng chỉ là đánh thường

7. BadBoy889

BadBoy889 Mr & Ms Pac-Man

uppers thì có xe chèn qua rồi có con chó đến tè lên :)) , montana thì cầm súng bắn

8. _Jay[No.7]™_

_Jay[No.7]™_ Mr & Ms Pac-Man

Sau bao nhiêu cố gắng cuối cùng cũng có 1 deck ưng ý :))

Các file đính kèm:

Kích thước:
      198.2 KB
      Đọc:
      2
    Chỉnh sửa cuối: 6/7/11
  9. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

đánh hết cái solo là lại chán UR
    haizz

10. trio9999

trio9999 Donkey Kong

oa....em Bonnie bị ban rồi sao :(:(:(...đang tính sắm em này cho đủ bộ ma.... :-w

11. OneHit_KO

Bonnie sắp bằng niềm tin hả bác :) Em ấy là legend đấy đợi có mission mới làm được. Trời nghe bạn tả mà mình muốn choi upper dễ sợ chắc phải chơi để xem mới được

---------- Post added at 14:23 ---------- Previous post was at 14:20 ----------

bỏ blood thay selma ngon hơn đấy

12. 00killer00

Hix,có ai "dư" Jackie CR bán mình 80k đi :P

13. _Jay[No.7]™_

_Jay[No.7]™_ Mr & Ms Pac-Man

Đã thay Blood = Selma :> .

14. 00killer00

Có ai biết điều kiện để thắng nhiều điểm trong DeathMatch không,đang làm Q 500 pts mà hơi khó:P

15. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

Thì cứ thắng liên tiếp thui, xài deck nào thắng KO nhanh nào, cố đánh trong 8 trận liên tiếp.
    Mà cũng chỉ là lý thuyết, mềnh đã làm đc đâu.

16. rongtuchien

rongtuchien C O N T R A

Cái version mới của UR ảo vật... Thế mới khẳng định đẳng cấp hàng thật chứ... Bon Tàu bố láo chấp làm j, cái trò nhạt như nc ốc ấy...

17. OneHit_KO

trò của trung quốc mà bạn nói đến là j vậy muốn chơi thử. Mà thấy version mới này hay rớt mạng nhỉ hay là mạng nhà mình yếu :(

---------- Post added at 10:17 ---------- Previous post was at 10:09 ----------

Xong 26 nv solo trong vòng 1 ngày bắng deck 25* half banger half junkz. XD Giớ đâm ra hok bik làm ri nữa.

18. doiemvoi

doiemvoi Mr & Ms Pac-Man

Nhiem vu solo ở chỗ nào vậy bạn. Đánh xong có được thưởng gì không bạn ơi/

19. koaica

thưởng clint exp in ít,còn có vài cái thưởng cre mà đánh nhanh vì chỉ đánh với máy đã đc lập trình.Còn ở đâu thì bạn vào cái new version ý,chọn multi sẽ là đánh với người chơi khác như thường,chọn single sẽ chiến với máy thắng mỗi ô 3 lần là đc thưởng.Thường 1 trang 4 ô thì ít nhất có 1 cái clint,1 cái exp,1 cái cre cái thứ 4 thì tùy

20. OneHit_KO

Hôm qua được 20 credit xong mua 1 pack. Tưởng mình được 3 con cui` nên hok coi cai' collector. Hôm nay mở ra coi tự nhiên thấy được em tsubame bên fang xi pang mừng hết lớn XD đỡ tốn clintz mua em ấy haha.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.