Valrkye Profile -một trò chơi cực hay

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi DCCB, 15/6/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhatcankhon

nhatcankhon Youtube Master Race

You dùng gamehack thì you chater 1 cũng có thể lên tới level 99 nhưng tui khuyên you không chơi hack vội để thưởng thức game mà ,lưu ý nếu thích hack thì tìm cách đừng hack đến level 99.you tự tìm hiểu để hack sao cho ở level 1 mà có tất cả các thứ đều ở dạng tối đa mà ngay cả ở level 99 cũng không thể đạt đươc,lamf được điều nầy thì cùng với những món đồ
    trong item bạn có thể dẫn một nhân vật trong game cũng có thể đánh bại tất cả các tuớng.

2. The_Lord_of_the_World

The_Lord_of_the_World Donkey Kong

sao tui hỏi mà ko ai trả lời hết vậy trời !

vậy tui hỏi lại nhan ! + xin giúp tui mấy cái cheats trong val cái đi !
    + chỉ giùm tui mấy cái frame jewel kiếm ở đâu
    + cái màn thay đổi mặt trăng và mặt trời ( màn có mấy thằng lính gác chạy qwa chạy lại đụng vô nó là bị dịch chuyển đi chỗ khac ) qua lam` sao ?
    + màn kéo ròng rọc cho nước lên xuống đi làm sao
    + chỉ giùm cách nhập cheats cho val kĩ kĩ giùm nhan ( tui thuộc loại nhu lâu dốt bền ^_^ )
    Thôi hỏi nhiêu đó được rùi chỉ giùm tui cái nhan mấy bác níu ko thì hè này tui chả có gì tiêu khiển hết á ! cái trò val profile này tui giải băng nhìu rùi nhưng có mấy màn kia đi ko được nên cânb2 tới sự giúp đỡ của các bác mong giúp đỡ ! thank trước nhan

3. premiumheart

premiumheart C O N T R A

chịu khó đi đọc faq bên www.gamefaqs.com đi , còn nói trước không đủ lắm đâu , nhưng có mấy cái bạn cần .
    cheat thì miễn bàn ở đây đi .

4. Cao Thu Football

Cao Thu Football Mr & Ms Pac-Man

Tui không biết một tí gì về mấy cái này hết. Mấy bạn chỉ giúp tui được không?

SM: Muốn câu bài thì đây ko phải là nơi bạn có thể làm trắng trợn như thế. Bài viết đã được move

5. nhatcankhon

nhatcankhon Youtube Master Race

you chịu khó dùng gamehack mà xửa các số liệu của nó chứ tui không dùng cheat điều quan trọng ỏ đây chính là chỉ số exp và chỉnh rất dễ ràng tui tin là you sẽ chỉnh đươc chỉnh được , khi qua một số màn có một chỗ để chỉnh chỉ số đó đổi cho level cho các nhân vật ,mình không nhớ tên gì nhưng trong chỗ đánh tử you tự tìm nhe, xau khi chỉnh được thì you tha hồ thao túng level không phụ thuộc vào việc đánh hay không đánh ,nhung việc dùng như thế một số thành viên không thích đâu :twisted: :twisted:

6. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

Sao tui mua cai tro Valkyrie Profiles( 2 CD) ma ko hieu hinh xau the nhi!! Tui chua choi nhung hinh xau wa

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.