Vấn đề crash trong FF11

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi buitrungthanh, 6/10/10.

1. hackerlb1

hackerlb1 Youtube Master Race

zị là mình chỉ cần down bản reload thui là đc rùi phải kô.Không cần dơn bản nào khác hết phải kô.thanks bạn nhìu nha

2. lythedan

lythedan C O N T R A

Cái này tôi cũng gặp rồi , thằng trinh sát đi Nam Mỹ vác về 1 bé THiago Motta 20 tuổi không có avatar trong khi Thiago Motta thật vẫn còn tung tăng ở Inter .
    Ah , sao bọn trinh sát toàn vác về bọn Brasil nhỉ . Bây giờ xem lại trong đội hình của mình thì quá nửa là Brasil .

3. buitrungthanh

buitrungthanh Legend of Zelda

Chắc bác up mục staff tranfers lên max phải k,hình trong fifa11 mặc định tài năng trẻ chỉ số cao luôn tập trung ở brazil thì phải

4. [R]ainy™

[R]ainy™ Shop Game Bản Quyền Lão Làng GVN

Cái crash này là do các bro cứ ấn A A liên tục để skip nên nó mới crash văng khỏi game, nhiều game cũng bị cái này lắm( PES 6 cũng bị).Cách khắc phục làm khi hết trận đấu thì ấn A từ từ thui chắc chắn không bị, không tin cứ thử.

5. buitrungthanh

Đã thử rồi,nó ăn mừng xong đến highlight ,xong mới bấm A,vẫn dyz như thường

6. TheWay

TheWay Legend of Zelda

Mình thì mỗi lần xong 1 trận trong Manager Mode, lúc click luôn Next-Match trận sau thì ko sao. Nhưng cứ khi chuyển xuống phần Managerment, xem bảng xếp hạng... thì lại bị Crash game. Có ai bị lỗi như trên ko?

7. buitrungthanh

Sao bản trên PC này lắm lỗi thế nhỉ,chẳng hiểu mấy bác EA có thật sự muốn phục vụ gamer đàng hoàng k

8. dragonvn06

dragonvn06 Donkey Kong

mình cài trên XPsp3 cứ bắt đầu load vào game đến hình thằng kaka là nó lại văng ra,crack đầy đủ rồi,cấu hình C2D E7200,VGA 4670 512MB,ram 2GB,chơi PES 2011,dark sider bình thường,ai biết giúp mình fix lỗi với

9. TheWay

TheWay Legend of Zelda

Lỗi này ko chỉ riêng mình hay bản Crack bị đâu, mà cả trên 4rum của EA bọn nó chơi Key xịn cũng bị dính lỗi này. Rõ ràng là lỗi do EA chứ không phải là do Crack hay j cả. Chỉ còn cách là theo dõi và chờ xem EA có fix hay ko. Ko thì phải chấp nhận sống chung với hiện tượng Crash game thôi, kể cả với máy khỏe hay yếu.

10. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

lỗi crash nên vì thế EA mới làm autosave ko thể on/off đc là vì vậy sao :)):))

11. buitrungthanh

Crash lúc kết thúc trận,autosave cũng chết như thường,thà nó autosave lúc đó cũng mừng 8-}

12. L3br0n

L3br0n T.E.T.Я.I.S

Bạn hạ res xuống 1 chút xem, trước mình để max res thì cũng bị thế đấy

13. dragonvn06

dragonvn06 Donkey Kong

lỗi nay mình fix được rồi,là do cắm nhiều gamepad quá, bỏ cắm 1 cái là ok,nhưng chẳng hiểu sao giờ chẳng vào game được nữa cứ nhấp vào icon của game nó ra cái đồng hồ cát rồi im re,chán,cài lại thì ngại quá,sao lắm lỗi thế ko biết :(

14. kaka2204

kaka2204 Mr & Ms Pac-Man

Chơi 1 GP vẫn crash như thường đây, còn thắc mắc của bạn mình đã trả lời bên topic kia :D

15. mazhzil

lý do nghe củ chuối quá nhỉ , chả thấy ăn nhập j cả , hay là do bác dùng game tàu nó vậy ( Fifa11 nó nhận đc cả gamepad tàu cơ mà )
    ,lỗi này chắc xóa đi cài lại thôi hay bác thử chép crack lại xem

16. princeh2t

princeh2t T.E.T.Я.I.S

Hôm nay tranh thủ cuối tuần qua nhà người bạn đá vài trận FF11 trên PC , cấu hình máy bên đó cũng ở tầm trung thôi, chỉnh res ở 1680 X1050 chơi cả buổi sáng không hề crash lần nào ^^. Không biết là mình hên hay là sao nữa :p.

17. nvidiathinh

nvidiathinh Youtube Master Race

Vấn đề crash đã nói nhiều và hiện chưa có patch để sửa. Đề nghị close topic.

18. mazhzil

bác này chắc ko đá Fifa hay sao mà phát biểu thế , kể cả key xịn hay game bản quyền còn crash nữa là ,a e đang đá nhất là đá manager hay be a pro bị out mất bao công sức mới vào đấy chia sẽ ức chế chứ chờ EA nó patch fix đến bao h , có thấy thông báo j đâu mà game ra đc nửa tháng rồi

19. kysirong0512

kysirong0512 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Hiện nay cách chống crash của em là sau khi đá 1 trận trong manager mode thì thoát ra menu chính rồi lại vào đá tiếp, chịu khó 1 tí chờ EA fix lỗi.

20. one_love3707

one_love3707 Youtube Master Race

Mình đá FF11 cũng nhiều và 1 lần chơi như vậy cũng khá lâu,nhưng crash thì chỉ đếm trên đầu ngón tay nên cũng chẳng ức chế gì,mình cứ tưởng là do máy mình lỗi hay exe cờ rắc lỗi chứ,hóa ra xài FF bản quyền cũng bị à :(

Chắc có lẻ bọn game tester nó test trên 1 dàn chuẩn nào đó.Mình nghĩ đây là vấn đề về xung đột với phần cứng vì có bạn nói chơi bị crash liên tục,có bạn thì nói ít và cũng có bạn nói chưa bị lần nào.

Chả hiểu ra làm sao nữa