Vấn đề luật pháp trong VC

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi vicgame89, 4/5/05.

1. lightdevil

lightdevil Space Marine Doomguy

vô đối nếu có mã =)) =)) =)) =))
    em hay lạc đường ko biết cái doanh trại ở đâu, mò mãi mới đến thì lái hẳn xe tăng vào doanh trại nó, nhưng bị kẹt, vừa lao ra định mò lên sân thượng thì thành món chả xiên luôn :((

2. snow angel

snow angel Dragon Quest

Chơi lâu quá kô nhớ rõ , hình như là đi vào doanh trại đâu có bị sao đâu :o Tui nhớ là vào bình thường mà ? Vào cướp xe của bọn nó phóng lung tung còn cho :D

3. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Trời, chắc bác vào đó vào ngày...tết nên bọn nó về wê rồi bác mới sống đó chứ! Đâu fải chỉ có riêng em vào đó mới chết đâu, ai cũng thế cả mừh! Chắc bác nhớ nhầm roài!
    À các bác ui, ngoài biểu tượng trái tim làm đầy máu, ngối sao để giảm sao thì hình viên thuốc con nhộng mừ mình hay gặp có tác dụng gì vậy? Em đi vào hình đó toàn thấy mình hoạt động chậm lại thoai, chả thấy có tác dụng gì cả!

4. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Nếu dùng trainer thì ra vào doanh trai quân đội như đi dạo , bất kể ngày đêm lun:D. Khoái nhứt là 1 mình đứng ở giữa ,4 phía đều có lũ quân đội xả M4 như điên mà tom vẫn sống nhăn răng, thậm chí còn vác katana đến xỉa từng thèng 1 nữa chứ:))
    @neik : thuốc viên con nhộng ngoài tác dụng làm chậm nó coàn làm Tommmy đánh mạnh hơn đoá ,bác cứ thử mà xiem , tên nào bị dính đòn thì bay cao cứ gọi là....T_T

5. quy-cao

quy-cao Mr & Ms Pac-Man

Cái viên thuốc đó bác uống dzô thấy chậm lại nhưng mà bác bay dzô đấm thằng nào thử coi bảo đảm nó dzăn hơn 10 thước. ước gì ngoài đời cũng bán mấy viên giống dzậy uống dzô ra ngoài đóng phim Matric :D:D
    Còn dzô doanh trại quân đội hả mấy bác nói sao chứ lấy xong 100 hiđen pakage em dzô lấy chiếc hunter bay dzòng dzòng đâu có sao lúc lấy chiếc hunter xong rùi mới thấy tommy là vô đối mấy chiếc trực thăng của cảnh sát so với chiếc hunter chỉ như đồ chơi nhựa thôi
    Mấy bác nói bắn tay đôi với mấy thằng quân đội hả 100% chết weo cẳnh thể nào bắn lại đâu ( trừ khi bác có chiếc hunter thôi)

6. dragon9002

dragon9002 Donkey Kong

Ủa tui nhớ hình như đâu có vụ này đâu ta, thuốc viên con nhộng mục đích chính là để chúng ta làm những nhiệm vụ yêu cầu độ chính xác cao, chẳng hạn như NV dùng súng ngắm nhắm bắn mấy thằng cubans để giải cứu cho mấy thằng Haitians, khi chúng đang đánh nhau, để khỏi bắn nhằm nhóm Haitians thì uống thuốc để tốc độ di chuyển của bọn chúng chậm lại mà bắn cho dễ

7. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

thế hả???????? Bây giờ mình mới biết đóa, mà trong nhiệm vụ đó cứ cầm katana xuống quây quần với bọn chúng nó cho vui, cầm súng ngắm bắn khó hơn nhiều. ;))

8. snow angel

snow angel Dragon Quest

Kì thế nhờ , cái vụ này ngộ nhỉ , tui nhớ là bữa đó chạy lon ton lên tòa tháp trong doanh trại mà có bị sao đâu ( trên đó có 1 giáp ) , hòan toàn kô dùng trainer , chỉ dùng mã súng thôi ;;)

9. dragon9002

dragon9002 Donkey Kong

Nhiệm vụ đó làm sao mà xuống quay quần cho được, nhiệm vụ của U là phải núp và ko cho bên nào biết là U đang giúp đở phe bên kia, nếu U xuất hiện là mission fail liền

10. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

ủa, sao lại thế, tui chạy xuống cầm súng uzi tỉa từng thằng một mà. Chắc là lúc đó máy bị virút quá ;))

11. hunter891

hunter891 Youtube Master Race

Thế thì có gì đâu
    Tùi nè chỉ vì bán kem không đúng nơi qui đinh mà bị nó mở cửa ô tô dí súng vào như 1 tên tội phạm quốc tế vậy
    Đúng là trong VICE CITY chẳng có luật phám gì cả

12. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Em chưa thử ăn thuốc roài đánh ng nhg em thấy nếu ăn thuốc roài thì mình sẽ ko kiệt sức nữa,vd sau 1 hồi chạy nhanh, tommy dừng lại nghỉ, mình cho hắn ăn thuốc--->chạy nhanh như thg, chẳng thấy mệt nữa.
    Còn cái nv bắn bọn cuba từ nóc nhà đó, hình như đúng là mình ko đc lộ mặt đâu, chắc bác tuan nhầm roài. Ở nv đó em ko dùng khẩu súng mà nó cho mình, em xài khẩu súng gì mừ sau khi làm nv đi cùng Lance tới giết bọn gang đã ăn trộm tiền đó(ko nhớ tên), súng này 100 viên, ngắm đc, bắn dễ, dù hơi chậm nhg còn nhanh gấp vạn lần khẩu nó cho mình, đoàng 1 fát lại fải lên đạn 1 lần, nếu bắn trượt thì còn mất thời gian hơn nữa.

13. ThunđerBis

ThunđerBis Mr & Ms Pac-Man

trại lính mà ko mặc đồ cảnh sát mới bị bắn chứ mặc đồ cảnh sát vô là người nhà hết rồi, làm gì có chuyện bắn nhau. bắn tay đôi với lính thì tui bắn hoài, đầu tiên xách chiếc trực thăng bay vô đó, sau đó hạ xuống nóc nhà (ko phải nóc lều) rồi rút cây 8 nòng ra, quay 1 vòng xuống cho bớt lính, nhảy ra đằng sau gần hàng rào đứng yên cố thủ trong đó, đạn còn là mình còn, đạn còn mà trực thăng tới là mình chết đừng nói tới lúc đạn hết. hồi đó tui ko dùng đồ cảnh sát chôm hunter phải làm như vậy ko đó, chôm xong là 4 sao rồi, hên thì bay lên đc còn xui thì hunter nổ tại chỗ ko kịp nhay ra

14. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Oài, bác kiếm đc hết hidden packet rồi còn tốt, chứ em bi giờ mới kiếm đc 51 cái nè. Mà đâu cần kiếm trực thăng, em kiếm 1 cái xe tải(cho nó bền) roài fá barie, xông vào trại lính, nhanh chóng ra khỏi xe và trèo lên cái gác canh ở cạnh cửa,tha hồ bắn bọn lính ở dưới. Khi mình có sao,cảnh sát tới thì mình chỉ fải lo bắn cs thoai, chứ bọn lính bi giờ ko ảnh hưởng tới mình nữa, nó thấy bắn nhau còn chạy ý chứ! Còn khi đứng trên gác canh, mình cũng chẳng lo bắn trực thăng nữa, vì nó ko bắn đc mình--->cứ đứng trên đó mà bắn xuống dưới, vui lém!!!

15. ThunđerBis

hidden packet dùng art money hack lên cho đủ 100 cái là có hunter lái vi vu rồi, chẳng những hunter mà còn 1 đống súng trong nhà nữa

16. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

hix, chơi thế ko đẹp, mình phải tự đi kiếm nó mới hay chứ, chứ chạy thế chán bỏ xừ àh. save mp save mp

17. ThunđerBis

thì có bản đồ vị trí rồi kiếm cũng ko khó, nhưng mà khi tui thấy cái bản đồ đó là tui đã xử thằng lance rồi, có hunter rồi mới hack đó chứ

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Dù có bản đồ Hidden Packet rồi nhg em vẫn rất ngại lên xem, mỗi lần lên xem chỉ nhớ đc chỗ của vài cái mà vẫn tốn cả đống tiền!

19. Kelly_chan

Kelly_chan Youtube Master Race

Nói về HP thì hiện m đang tập trung tìm kím nè.Hiện m đã kiếm được 46 cái (cách đây 3 ngày chỉ mới có 19 cái T_T) Bản đồ tiện nhất là xem trên G-Unleashed,nó cho mình xem cả hình của chỗ đó nữa.Mệt nhất là đi lấy mấy cái HP trên nóc nhà ấy,fải kiếm trực thăng bay wa,mà nếu sảy chân rớt xuống thì coi như đi đứt -_- Trực thăng của cảnh sát dễ lại cực kì,còn chiếc V màu xanh biển mới là cái thứ... X(

20. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Trên gtagaming cũng có đó, hiện hết toàn bộ cả ảnh nữa, nhiều chỗ cũng khó thật đấy, tui cũng chưa kiếm được đủ.