Vấn đề về auto

Thảo luận trong 'QWorld - Xứ sở thần tiên' bắt đầu bởi thanhlephuon, 24/11/08.

1. chutieu1234

chutieu1234 Youtube Master Race

máy pác cho mình hỏi, mình sài bản 4.1 lâu lâu mình chat tự nhiên nó bị sao đó kg bấm chữ đc phải rs máy lại mới chở lại bình thường ai có cách trị bệnh giúp dùm mình cái nha! thanks ;;)

2. blaizen

blaizen Mr & Ms Pac-Man

mấy bác giúp với , em xài bản 4.1 do mod send cho nhưng nó úynh đc 1 lúc thì đứng đực ra đó X( chẳng thèm đánh nữa ... kì vậy ! mình dùng R6 để buff máu ( mình y sư mà ) và 4.1 để đánh ... nhưng nó cứ đứng đực ra đó bực thật ::(
    mod giúp mình tí nhé ! mặc dù mình đã set 4s kill combo gòi

3. rongthuytinh

rongthuytinh The Warrior of Light

làm sao mà dùng 2 kái cùng lúc dc. Mà auto nhanh lắm ,để combo ko dc đâu vì chỉ dùng dc 1 skill đầu tiên trong combo thoai

4. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

cứ dùng r6 là được rồi
    mình thì lười chỉnh lại nên dùng cả R6 song song với 1.0 ^^

5. blaizen

blaizen Mr & Ms Pac-Man

mình dùng R6 nó hem cóa đánh đc bạn ui , check nó gòi và cũng để 3 chiu đánh ở ô đầu lun gòi nhưg nóa hem cóa úynh X( đc 1 cái là R6 có thể buff tốt !
    còn 4.1 thì đánh đc nhưng lại tag chậm - chậm hơn 3.0 vì 3.0 chưa úynh chết đã chạy wa con khác X( mặc dù vậy nhưng 4.1 tốt chứ hem có dở nhưng nó mắc cái bệnh , đánh đc 1 lát thì dừng lại hok đánh nữa ... thế tức hok cơ chứ , thêm 1 cái là nó đánh xog thì hok chuyển wa đánh con khác mà đứng đực ra đó chừng vài giây ( như mod nói là tgian mặc định để lụm đồ , mà đồ thì dưới chân nhưng nó vẫn hem lụm >"< chỉ đứng đó )
    có auto nào đánh ngon hok mí bạn , chỉ cần đánh thôi mình dùng R6 bơm máu và buff máu gòi :D

6. vinhha86

vinhha86 Youtube Master Race

Nói thật là từ khi xài auto ingame tớ chả mún quay về auto chùa nữa,dù giá cả ngày càng đắt đỏ:-<

7. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

auto ingame có 1 cái ngu chịu không nổi là vụ nhặt đồ..do auto nên vô tình ks, đồ không lượm được mà cứ đứng giơ cái mặt mốc ra cố nhặt..pó tay luôn..mỗi lần BLT là ko biết làm sao luôn.

8. oldangelvn

oldangelvn Leon S. Kennedy CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

R6 sài tốt mà,buf máu và đánh lẹ nhất là khi chỉ auto 1 acc

9. NgHungMinh90

NgHungMinh90 Donkey Kong

Auto ingame lượm đồ như shit nhưng targer wai cực nhanh, đã vậy làm việc khác đc vậy mới chết :hug::hug:

10. Thui

Thui Donkey Kong

Auto ingame làm sao gõ tiếng Việt vàg chỗ nhặt chỉ định được nhỉ. Gõ Unicode không được, gõ gì cũng không được, gõ không dấu thì nó không nhặt. Để nó auto nhặt nó nhặt tùm lum hết, toàn sách bí kíp vớ vỉn... Có ai gõ được tiếng Việt trong Qworld không vậy, xin chỉ giúp?

11. SlimMarshall

gõ bình thường mà..ko có vấn đề gì cả :hug:

12. rongthuytinh

rongthuytinh The Warrior of Light

nhanh quá củng ko hay,dùng combo ko dc đây nè

13. Thui

Thui Donkey Kong

Bạn gõ bằng chương trình gì vậy? Mình thử Unikey hay Vietkey đều không được. Gõ Unicode hay VNI Window... đều ko được. Mình xài Win Vista.

14. vinhha86

vinhha86 Youtube Master Race

mình xài UniKey Unicode bình thường,bác thử gõ ở ngoài rồi copy vào xem dc ko:-?

15. Thui

Thui Donkey Kong

Tình hình là copy paste thì ok còn gõ thì không được. Nhưng mà nó vẫn nhặt linh tinh lắm dù mình đã gõ không sai một dấu nào, từ viết hoa đến viết thường.:|

16. SlimMarshall

never chơi game online = Vista :)) chơi game cắm auto thì tui chơi = PC xài XP..còn latop xài Vista thì Uni hay Vie gì xài cũng chẳng được đâu..Vista nó tào lao lắm

17. xXmagicianXx

xXmagicianXx Youtube Master Race

Do 1 thời gian không ngó đến Auto nữa. Và bây giờ cũng bắt đầu có nhiều Auto xuất hiện, Nhưng cũng chẳng có Auto nào là hoàn chỉnh cả. Ngay cả bản này cũng vậy, nhưng mình tự tin là bản này Target nhanh và ổn định nhất trong các loại.

Auto => http://bachdangforum.ani.vn/My%20Other%20Files/Auto%20Q-World/Q-WorldAuto.exe

Key => http://bachdangforum.ani.vn/My%20Other%20Files/Auto%20Q-World/GetKey%20Auto%20Q-World.exe

Uninstall => http://bachdangforum.ani.vn/My%20Other%20Files/Auto%20Q-World/UninstallAutoQ-World.exe

Nguồn từ trang => http://vibe.vn/f358/auto-q-world-made-by-xxmagicianxx-41788.

18. mosihjun

mosihjun Youtube Master Race

xin hỏi các pác có ai có auto phiên bản mới nhất của Q-W mè phải xài đc nghe, chứ đừng có đưa ra những auto cùi bắp xài chẵn thấy ra đâu .....:-*

19. catbuihmd

catbuihmd Youtube Master Race

lam sao de co autu day cac ban chi cho minh voi co autu thi share len cho anh em huong voi chu

20. tanvinh1984

tanvinh1984 Mario & Luigi

auto nào mà xài được 4 acc ko vậy nè ? Ai biết chỉ giùm cái nha tui mới chơi GAME này nha nè huhuhuhu