Văn phòng Tư vấn game, request link game của hội RPG

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi The Guardian, 30/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. alucar

alucar Youtube Master Race

2. kajunoki

kajunoki Donkey Kong

Máy mình có cấu hình Pen4, Window XP SP3, RAM 1Gb, VGA 8600GS 512Mb thì có game RPG nào hay hay hợp với cấu hình vậy không ợ?

3. rogue17

rogue17 Guest

Mọi người cho em hỏi là có game nào kiểu giống như game torchlight 2 và cấu hình cũng tương đương không ah? Em mới tập tành chơi thể loại RPG và đã bị nghiện TL 2 rồi ah :))

4. tuanhoanganh540

tuanhoanganh540 Youtube Master Race

giờ muốn tìm game nhập vai của tàu ngày xưa mà không tài nào kiếm được :( bác nào biết tiếng trung mò ra cho mọi người mấy game kiểu anh hùng xạ điêu,thân điêu đại hiệp đi :D

5. aveyond

aveyond C O N T R A GVN Veteran

Vào box game á châu phía dưới xem.

6. ahcute

ahcute C O N T R A GVN Veteran

ở cq có cái máy cùi bắp pen D, 1G ram, bác nào tư vấn cho mấy game cũ cũ với

7. herokiller94

herokiller94 T.E.T.Я.I.S

Alo , mình cần tìm một tựa game nhập vai , thể loại hao hao giống Diablo ( Có inventory có skill tree , góc nhìn ... ) tuy nhiên không có class , mà đa phần sử dụng vũ khí tầm xa như ná , súng lục súng trường ... Game này mình chơi rất lâu rồi nên ko nhớ nổi tên , chỉ nhớ mang máng là lúc loading đầu game có 1 con tàu vũ trụ bự bự thôi , với cả trong game còn có mấy con chip để gắn vào đồ nữa . Ai biết tên của nó thì cho mình xin , mình rất cảm ơn :3cool_adore:.

8. willdiesoon

willdiesoon Mario & Luigi

phải Space Hack không :2cool_confident:

9. herokiller94

herokiller94 T.E.T.Я.I.S

chuẩn vãi Lê Duẩn ,thanks bác :3cool_adore: .

10. maixuanhiep

maixuanhiep Youtube Master Race

Chào các bác, mình muốn hỏi xin link 1 game từ thời ps1, ko biết có ai đã từng chơi qua trò đó chưa ? Trước đây mình rất thích nhưng do thời học sinh ko có tiền nên ko chơi về nước được. Giờ tìm mãi mà ko ra trò đó. Thông tin về game như sau:
    ---------------------
    Game Ps1.
    Hình ảnh chibi, nội dung game nói về nhân vật nam chính, có cây kiếm, nội dung game là luyện kiếm cho nó càng ngày càng mạnh để tiêu diệt cái ác, điểm hay nhất của game là cua gái, muốn luyện kiếm thì phải cua gái vì game thiết kế mỗi người con gái có 1 kỹ năng luyện kiếm riêng để nâng sức mạnh cây kiếm, hình ảnh tuy xấu nhưng dễ thương ( dạng hình ảnh giống Lunar Star // Vn mình hay gọi là game Ngôi sao bạc). Nếu ai biết game đó cho mình xin link để chơi lại với nhé !
    Cảm ơn nhiều !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.