[Vbagx] Giả lập Gameboy Advance trên Mobile (S60V2 & S60V3)

Thảo luận trong 'Symbian' bắt đầu bởi Senjuro, 16/10/07.

1. RusMaster

RusMaster Mr & Ms Pac-Man

@hailong86tnm: :D Bạn thik thể loại đua xe ntn??? Vả lại trên forum chẳng có 3 roms: Need for speed của Dragon Voice (trang 20 í)rùi còn j`?! Bạn cứ down về chơi thử đi,nếu ko đc thì up bài lên,mọi ng` ai bik cái nào hay thì tìm giúp cho.
    @anhnumberone18:Dạo nài chắc Sen hơi bận,thấy thiêu thiếu :)) Nếu thấy lâu thì bạn lên tạm trang www.romulation.net hay www.dgemu.com hoặc vài trang mà lovely_cat vứt cho í.2 trang mình đưa thì phải đăng kí,bạn dùng tạm nik của mình ID:wazzlerve,pass:123459687 Mình down cũng kha khá roms nên point chắc đủ để bạn down Hì hì!:D:D:D:hug:

2. RusMaster

@hailong86tnm : mình ko hay chơi đua xe trên giả lập nài,lên google search thấy có game Racing Gears Advance (Orbital Media) bảo là đáng chơi(mình hok bik j` đâu nha :)) ),bạn vào 1 trong 2 trang mình đưa search rồi down nhé,nếu có trục trặc j` thì nhờ lovely_cat hay dragon voice,ai mà up lên đc nha. Nói thiệt thì chơi need for speed là hay nhứt hà.Thử đi háh :D

3. dragon_voice87

dragon_voice87 Mayor of SimCity

www.3roms.com down direct tốc độ cực nhanh nhưng một ngày giới hạn 30MB...thế là quá đủ vì một game zip GBA chỉ co 2~5MB

4. RusMaster

Thế tình hình là cái nhóm làm giả lập vbagx này dừng phát triển phần mềm rồi ah??? Hok thấy ra ver mới j` cả....:(

5. wintersotanaH

wintersotanaH Donkey Kong

Ái chà ! Bạn RusMaster dạo này năng động quá . Đề nghị các Mod xem xét cộng điểm khuyến khích động viên ::):o. Cái trang http://gba-rom-news.org theo mình nghĩ là down ngon nhất :'> :tốc độ khá ổn định mà lại ko giới hạn gì cả!

6. RusMaster

@WintersotanaH:trang nào down mà chả đc :)) cứ down về chơi ổn là đc rồi.Dạo nài đang cố gắng chăm chỉ,ko biết bao nhiu bài mới thoát khỏi số phận lính mới :))
    Àh,Cho mình hỏi tí,bản Shiny Gold chơi trên giả lập ổn ko để mình down lun cái.Nghe nói nâng cấp giống bản Fire red hah?

7. Asahina_Mikuru

Asahina_Mikuru Youtube Master Race

Toàn bộ bản Pokemon GBA đều chơi mướt bằng Vbagx...

8. dragon_voice87

gì mà kô giới hạn...mà trang này toàn là link mirror chứ có phải link trực tiếp của nó đâu...có cái Mirror Qshare của nó cũng tạm...1 tiếng đồng hồ được down 128MB

9. wintersotanaH

wintersotanaH Donkey Kong

Trong topic này không biết đã có ai giới thiệu về cái trò : Tales the world of Dungeon Narikiri /U] chưa nhỉ? Nếu chưa có để hôm nào mình làm 1 bài giới thiệu mọi người cùng chơi nhé . TRò này hay lắm mà :'>

10. lovely_ cat

lovely_ cat Guest

Đây là box mobile và topic này dùng để up game GBA, cuối cùng là đã có người up roài ;))
    Trò đó patch chưa hoàn thiện ::( dòng rpg game nổi tiếng của Namco :x

11. dragon_voice87

thật ra bản 2 đã patch hoàn thiện tiếng anh rồi...bạn Winter chịu khó lật lại các trang trước.Còn ở đây kô phải nơi bàn luận về game GBA...mà tớ thấy fan GBA vào đây REQ và down game còn thích hơn bên box Hanheld

12. RusMaster

Bản Dragon Voice up thì nó mới patch hoàn thiện tên nhân vật,các mission chính,tên các đò vật và vị trí của đồ vật trong 1 số mission phụ thôi.Thỉnh thoảng có vài nhiệm vụ đòi phải mặc đồ theo tiêu chuẩn để làm nhiệm vụ thì chưa đc,nên là 1 chưa thể làm đc 1 số nhiệm vụ Hehe :D
    Bên nài bàn luận vui vẻ hơn là cái chắc.Nhưng mà cứ sợ -> spam nên ko dám bàn luận Hì hì

13. dragon_voice87

thích thì để tớ ra lập hẳn một thread...chắc kô sao đâu...anh em ra đấy bàn luận nhé.
    Thì mình cứ coi nó là game di động rồi bàn luận...ok!

14. RusMaster

Okie! Tùy bạn, a/e hỏi walktrough rồi bàn luận các cheat chiếc hay hint,secret.Hehe nghe có vẻ có tương lai tươi sáng!!!!:)):))

15. RusMaster

Thôi,bàn luận trong nài thui dragon ơi! Lock rồi,dù sao bi h cũng đã biết là bàn luận trong nài ko bị coi là spam Hehe!:D

16. Cu ra syrô

Cu ra syrô Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho em hỉ là bản VBAGX này chơi có ổn định trên Ngage đc hok :-/ tốc độ có nhanh hok (tương đối cũng đc) và có cần fải xoay dọc Ngage ra như bác nào đã nói ý hok ::( chơi mà tốt đc thì em cài liền :-*

17. yoyo89312

yoyo89312 Mr & Ms Pac-Man

Xài cái nokia 6120 classic, cứ chơi xong là treo máy, chán wá đi >_< =((=((

18. Asahina_Mikuru

Asahina_Mikuru Youtube Master Race

N-Gage chơi được, nhưng chỉ được 1 số game nhẹ như Pokemon, các game nặng load vào đơ máy hoặc ko chơi được
    Bỏ bớt ứng dụng đang chạy + reset máy xem sao

19. RusMaster

Tốt nhất là tắt hết ứng dụng đang chạy,đối vs các máy v3 chắc ko sao,nhưng với v2 thì rất dễ bị tự động reset sau khoảng 10 minutes :D

20. caothuduy

caothuduy Youtube Master Race

Sao kiếm mỏi mắt lun mà hok thấy game đua xe hay Fifa 08 đâu hết vậy ta?