VGN FIGHTING CLUB - HQ của anh em HCM.

Thảo luận trong 'Street Fighter Club' bắt đầu bởi FRM_fan, 30/3/11.

1. Mas

Mas The Warrior of Light

em là ai? cô gái hay nàng tiên ? Giờ giấc cụ thể? 1h hay 5h?

2. Rampage_Ghost

Rampage_Ghost Đây là nick của kẻ Scammer 300k VND

cn này các sư huynh lên mấy giờ thế, em bị lỡ 2 3 tuần gì không chơi rồi lên chuẩn bị ăn hành tiếp :D.

3. Mas

Mas The Warrior of Light

Anh thì 8-9h mới lên được, không biết các bạn khác thế nào.

4. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

các bạn trong nam tránh cái topic bên box FG đi nhé, không cần thiết phải vào trình bày và phân bua làm gì cho căng não, việc ngoài này cứ để các bạn HN bon tớ lo, dây vào tổ mệt đầu
    Ai cũng có quan điểm riêng của mình, chỉ cần các bạn trong HCM liên tục đẩy mạnh phong trào và thành công hơn nữa, lúc đấy chả cần thiết phải mất thời giờ đi phân bua với bash nhau
    Việc trên forum chỉ là giải trí, đừng take serious quá ^ ^

5. fix

fix Mr & Ms Pac-Man

ủa việc gì vậy, có chú nào của VGN wa bên đó ultra anh em à... nghe ớn ăn vậy kà.
    @RG: thật ra anh em cũng thất thường lắm, có hôm lên wá trời, có hôm chỉ một hay hai mống. em cứ lên chừng 7h hoac 8h tối các ngày bình thường, giao lưu chug7n2 2 tiếng là về ngủ ngon. còn ko thì các cụ hay chiến lúc 2h chiều CN. đến tối

CN này phải làm "công tác" nên phải sau 4h chiều mới ghé wa "Ăn hành" được, anh em thôngcảm nha

6. Hisashi Mitsui

Hisashi Mitsui C O N T R A

GGPO mới ra Beta bản mới, tìm được cái theme đẹp đem lên khoe chơi :P

7. Hacker1618

Hacker1618 The Warrior of Light

em juri quá đẹp :((
    .

8. fix

fix Mr & Ms Pac-Man

hôm nay đánh từ 5h đến tận 10h, thiếu mất vài mạng như flashsy vega Sáng, RG, nhưng dc cái anh em onáh nhau te tua bầm dập, chảy hết cả nhớt ra, toàn là... ác mộng ko

9. hungzzzz

hungzzzz Donkey Kong

Cn tuần này là Nôbiex dc lên dĩa ròi nha a : Congrat :">

10. hiphopboy68

hiphopboy68 Mr & Ms Pac-Man

2 ngày đầu đặt chân lên XBL sao mà xui dã mang, ngày 1 mạng bị lỗi + delay (đã khắc phục) ngày 2 ko có convert ps3 pad....... => vớt vát đc 1 2 trận còn lại thì như cái mền.....lâu ngày ko đánh với các boss thấy trình ai cũng cao mà còn tăng lên đáng kể.......bro Danny "đã cứng nay còn cứng hơn" ;))...."bửa củi thần công" của bro Adon đã có thể làm mình nhát tay.....noobie thì "lừa tình" khỏi nói :((....boss Sim thì vẫn là boss Sim....nhìn ai cũng lên tay khiến mình càng muốn phấn đấu mặc dù hiện tại thời h hơi bị hạn hẹp nhưng cũng sẽ ráng on và train cùng mọi người........

ps: bro AJ đâu rồi....bữa h gọi a hỏi mua cái convert ps3 mà a khóa máy suốt.....có gì a call báo giá em nha......

11. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

Anh thay flashy co tiem nang to be one of the best player in vn neu duoc va cham voi nhieu cao thu...combo, tech throw, hit confirm va mind game em deu co' nhung trong thuc chien co nhieu truong hop phai tuy co ung bien, phan xa theo loi danh cua doi thu (cai nay phai choi nhieu moi quen) vi chinh ban than anh neu bo khoang 3 ngay la coi nhu ko con...lau qua em ko vs voi tui anh nhieu nen bay gio nhung gi em danh chi phu thuoc vao nhung gi em nho' va ap dung theo nhung loi danh cua em thoi nen em de bi bat bai lam. Em ban ron nhu the thi chac muon lay lai phong do cung phai tu tu it nhat cung phai mat 1 tháng neu nhu cu cach 2 ngay danh mot lan nhu hien tai. Ah ma thay em bo fei long co ve hi bi uong day :)...chac co le em chua master duoc cai kara throw cua Ken nen cung chua noi len duoc deu gi.

Minh thay toi nao cung danh toi 2-3h sang' thi ko on roi anh em oi vi choi khuya nhu vay se lam hu het dong ho sinh hoat hang ngay...neu nhu moi nguoi xap xep choi tu 22h toi 1h la qua' dep.

12. Mas

Mas The Warrior of Light

Mấy ngày đặc biệt mới tới 2h thôi chớ bình thường 12h mình đi ngủ :D
    Flashy còn phải nghiên cứu về tâm lý chiến nhiều; mấy cái combo này nọ thì ổn hết ròi.

13. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

ngay dac biet gi....toi nao len cung thay danh toi 2h...moi hom qua nua ne

14. Mas

Mas The Warrior of Light

Hỏi: đánh XBL khuya có bị gì ko các bác?
    Trả lời: bị ghiền đó em...

Thiện tai, thiện tai. Đề nghị các bạn đánh sớm một chút để đỡ thức khuya giữ gìn sức khỏe như lời boss nói kìa.

15. FRM_fan

FRM_fan Legend of Zelda

Thường thì em đi đến 12 giờ khuya mới về mà mấy bro đòi oánh tới 1h sao :((
    Giỡn chứ em cũng đồng ý với bro Simp, nên hẹn hò lúc 10h rồi oánh đến 1h là quá lắm rồi :) tại em cũng sắp bị vô rọ rồi nên cũng phải học hỏi đàn anh đi trước chứ kakaka

16. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Gì thế 2h? đôi khi còn ngồi đến 4h y chứ, ngày trước mình và Crazy còn online 4h sang để đánh mạng nhật cho ngon.Nhưng hôm sau 5h chiều dậy hahaha.Ok hoan toan đồng y với bro simp đanh sớm rồi đi ngủ thôi.Mia minh bị cái VTC đang chiếu sự quyến rũ của người vợ, vợ eo cho online nếu chua xong phim hahahahaha

17. thokimhoan

thokimhoan Fire in the hole! Lão Làng GVN

Ủa phim đó tưởng là trên VTV3 chứ anh :-?, mà a ko xem phim sao phải hết film mới cho onl :))

18. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Nhà có duy nhất 1 TV thi người xem người chơi sao đc.

19. akira78

akira78 T.E.T.Я.I.S

cái này chắc do Danny bị vợ bắt coi rùi =))

20. danyvuong

danyvuong C O N T R A

Khỏ cái la nó tận 130 tâp,mỗi ngày 1 tập, khiếp, ghét nhất phim Hàn.