[Việt hóa 02/08/2013] Kim Dung Vô Song

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi namhiepcodon, 10/6/13.

1. hackspeedok

hackspeedok Legend of Zelda

ok mình sẽ sửa lại :D

2. Tửu kiếm tiên

Tửu kiếm tiên Legend of Zelda

Cái đó chỉ cần làm xong nhiệm vụ Đông Phương Bất Bại đại chiến Độc Cô Cầu Bại là zô dc thôi mà, có cần fix j đâu

3. BlackXIII

BlackXIII Mr & Ms Pac-Man

Ah ý tui là lúc nhận nó làm bạn đồng hành rồi, bấm F2 để đổi nhân vật ấy, bản việt hóa nên phải xài fix của hackspeed

4. Tửu kiếm tiên

Sr, nhầm người, tui đang nói bác BachLongsg hok vô dc Phong Thiền Đài kìa. Mún vô đó phải zô đó phải làm xong việc Đông Phương đại chiến Độc Cô mới được.

5. bachlongsg

bachlongsg Youtube Master Race

Bạn Tửu Kiếm Tiên ơi bạn có sài Facebook không?
    Mình đánh bại Đông Phương Bất Bại rùi vào lại Hang để Nói chuyện Nhậm Ngã Hành để nhận NV mà không thấy !!! Không biết bị lỗi gì
    Còn Mình đánh thắng Độc Cô Cầu Bại thì bị lỗi thế này

6. goddragon_1991

goddragon_1991 Youtube Master Race

mấy bác ơi....cho em hỏi em down về rồi nhưng vô game hok được thử cả khi chưa chép file việt hoá và chép file việt hoá vào .....bác nào biết cách khắc phục không....chỉ em với cám ơn nhiều

7. hackspeedok

bác up cái ảnh lên mọi người mới biết cách giúp chứ nói thế khó hiểu lắm :D

8. goddragon_1991

goddragon_1991 Youtube Master Race

hix....có hình sao đc....bấm vào game.exe nó hok chạy lun....im re như chưa từng bấm >.<

9. Tửu kiếm tiên

Thông cảm nha bạn, mình hok chơi bản Việt hóa nên hok có dính lỗi nhiều zậy đâu, vì thế cũng hok bik sao sửa cho bạn nửa

Àh còn nửa, coi bảng Skill thì hình như bạn đã lấy skill Địa Ngục Mị Ảnh 1 cách hok chính đáng (đi vô con hẻm nhỏ ở Ngưu Gia Thôn), nên mình suy đoán sau này đi tình tiêt Đông Phương Bất Bại rất có thể dẫn đến lỗi đó.

Ps: Theo quan sát của tui thì nhiều người ở đây thích vô Cái Bang quá nhỉ, riêng tui chơi qua bản 3.65 thì thấy zô Đại Lý Đoàn thị ngon hơn nhiều, xài cùng lúc 2 công thể lun (tui xài cùng lúc công thể Lục Mạch + Dã Cầu Quyền, cộng với nhiều buff linh tinh nửa, rốt cuộc dương cương, Trị Liệu, Khinh Linh đều trên dưới 1k, Âm Nhu thì full 1k2, chưa kể máu với nội lực tăng hơn mấy chục k sau khi thông kinh mạch), dame đánh ra tính theo hàng trăm k lun mới ghia chứ :P (đáng tiếc hồi chủ nhật mới up lên 3.66 chơi thì nó xóa mất chế độ 2 công thể của Lục Mạch rùi, nhưng bù lại active dc cái Lục Mạch Kinh Thiên Quyết buff 200% Khinh Linh, nội phòng và ngoại phòng tăng gấp đôi xài cũng ngon rùi :D)

10. bachlongsg

Mình Chơi bản 3.65 FUll ( a + B +c +d + bug ) Mìng tưởng không có sao :( giờ sao ta :( mình còn phần cuối TIẾU NGẠO GIANG HỒ vs ANH HÙNG XẠ ĐIÊU
    .. Tại mình chơi Cái Bang để thử làm nv 18 chưởng Hàng Long
    hihi Dam kill của mình chỉ tam 25k đến 38k thui ( mình chỉnh max hết all +1k2 tiềm năng ) hixhix

11. oiyio000

oiyio000 Mr & Ms Pac-Man

làm sao để độ phân giải lớn hơn nhỷ...chơi mà hình nó có tí tẹo à :3cool_angry:

12. Tửu kiếm tiên

Wtf, chơi Cái Bang mà còn cheat, mà đã cheat rùi dame còn cùi bắp zậy thì phải nói là pó tay bác àh, tui chỉ full có Âm Nhu thôi nhưng dame Lục Mạch Tề Phát với phu thê đao pháp cũng hơn trăm k rùi. (mấy chỉ số còn lại cũng chỉ gần 1k thôi :P)

Mà bác tải 3.65 mà hok đọc kỹ thì coi chừng bị lỗi là đúng rùi đó. Vì 3.65 hiện nay chia làm 2 kiểu (1 là sau khi cài bản 3.64 thì tải 3.65 về update lên, 2 là bản 3.65 đầy đủ bao gồm hết bản 3.63 và 3.64 chỉ cần tải về rùi giải nén đè lên là chơi dc), nếu bác cài nhầm loại 1 mà trước đó chưa cài 3.64 thì coi chừng thiếu file bị lỗi tùm lum hết đó.

Ps: Mà nếu bác chơi Việt hóa còn ráng ép thêm bản 3.65 zô nửa thì........ xin chia bùn nha :P Xóa hết đi là vừa :))

Chỉnh sửa cuối: 4/9/13
  13. bachlongsg

mình dow trực tiếp bên TQ link full 3.65, mình giải nén lại không có việt hóa... bạn có file save không cho mình thử nghiệm tí :)
    Bạn vào thử file save mình xem có bị lỗi không :(
    http://www.mediafire.com/download/pajdgnjz9s6e639/Save1.rxdata

14. hackspeedok

bạn thử xóa đi giải nén lại hoặc kiểm tra lại máy nhé :D

Không có cách nào bác ạ :D

15. bachlongsg

Bạn Hackspeedok ơi!!! Mình bị lỗi này sửa làm sao :6cool_beat_shot: Phần Audio hay bị Lỗi quá Bạn có full Audio ko? [​IMG]

16. Tửu kiếm tiên

sr nha, bắt đầu từ tuần trước tui lên 3.66 rùi, nghe đồn bản đó có thể cua dc Chu Chỉ Nhược và rèn dc Hiên Viên Kiếm cho đủ bộ trang phục Chiến Thần. :D

Vì vậy fife save của bác tui không đọc dc đâu :D Bác thử đưa link down 3.65 của bác cho tui coi xem bác down có đúng hok.

17. bachlongsg

Đây là link mình dow 3.65 http://pan.baidu.com/share/link?shareid=2543253158&uk=87404217
    mình còn dow thêm bản sửa 3.65 + bug A +B + C + D nữa

Đây là link Tổng http://game.ali213.net/thread-4846360-1-1.html
    mình thấy có phần sửa lỗi kill và lỗi giống mình mà mình không biết sữa thế nào!! ( tại mình không biết tiếng TQ :( )
    Mình vừa thấy bản 3.66 rồi hixhix mình có chơi nốt 2 phần cuối cho xong rồi qua chơi 3.66

18. Tửu kiếm tiên

Kỳ zậy ta, nếu zậy cái bác down là bản tổng hợp từ bản gốc đến 3.65 rùi, sao còn báo lỗi thiếu file là sao nhỉ. Thôi bác thử down lại cái update 3.64, 3.65 và bản vá lỗi a+b+c+d rùi lần lượt cài chép đè lên theo thứ tự coi có còn lỗi hok.

19. pein1704

pein1704 Youtube Master Race

bạn Tửu kiếm tiên ơi . ad yahoo mình để mình hỏi 1 chút được ko
    i_am_still_alive_94

20. bachlongsg

Mình cũng thử như bạn rùi như vẫn bị lỗi hixhix :(
    Mình xem trong Link Tổng có lỗi như mình http://game.ali213.net/thread-4846360-1-1.html

Lỗi của mình Đánh ĐỘC CÔ CẦU BẠI
    Mình kiểm tra trong máy vẫn có file này
    Thế mà vẫn bị lỗi :6cool_beat_brick: