[Việt hóa 02/08/2013] Kim Dung Vô Song

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi namhiepcodon, 10/6/13.

1. demon_helix

demon_helix Youtube Master Race

của em 2159 dòng :2cool_beated: ngồi từ chiều đến h mới tới gần 1k :7cool_waaaht:

2. ly vo danh

ly vo danh Youtube Master Race

của e gần 1k , mài đít dịch sáng đến chiều mới xong , đợi có quest dịch r tét luôn đang chơi k hiểu quest mệt quá có hướng dẫn mà vậy k hay :((

3. hung6767

hung6767 Mayor of SimCity

:3cool_adore: thế là chúng ta đã dịch xong hết cả rồi à ??? Vậy sắp có bản Việt rồi, tèn ten ten ............. úm ba la vừng ơi mở ra.

Hix, mấy bác có ai dịch mấy đoạn đối thoại, tiểu sử gì không vậy ?! Hy vọng Việt hóa 100% luôn, ko bị lỗi ô vuôn, ký tự điển hình hoa lá cành của Mãn thì hay :)

4. demon_helix

có 1 bác dịch vũ khí y giáp, em với 1 bác dịch item, còn bác dịch địa đồ.
    chưa được 100% đâu bác, cơ mà phần của em, em dịch được 1 nửa rồi bác giúp em chăng :D

5. hung6767

Bác gửi qua tớ làm tiếp cho, hi hi.

Gửi link qua tin nhắn nhé.

6. metallove

metallove Youtube Master Race

Mọi người làm việc hăng say quá ::))) cái bản VH 1.1 kia chơi được chưa vậy mọi người...Mọi người cố gắng nha :))

- - - Updated - - -

Mọi người làm việc hăng say quá ::))) cái bản VH 1.1 kia chơi được chưa vậy mọi người...Mọi người cố gắng nha :))

7. ly vo danh

có ai không cho mình hỏi có đủ bí kíp lục mạch thần kiếm r điều kiện luyện thế nào vậy :3cool_adore:

8. proknowall

proknowall Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là đã mò ra, ko phải chuyển Hồ Phỉ mới đánh MNP mà là ngay từ đầu phải dẫn theo Hồ Phỉ, tới gặp MNP nhận nv sẽ có đoạn HP nói chuyện với nó, sau đó khi trả nv thì bắt buộc phải Hồ Phỉ mới cho trả ko thì ko trả được (có thể khi bỏ HP ko mang theo thì trả được). Và đánh nhau để giết MNP thì phải luyện full Hồ gia đao pháp mới được, ko thì HP sẽ chết. Với cái Tuyết Sơn Phi Hồ nếu mang theo HP đi làm thì cuối cùng Miêu Nhược Lan sẽ về nhà HP ở.<<<Cái này khó hiểu là đến cuối dư 1 bản đồ và vẫn phải mở sai 2 lần.

Còn cái học Hàng Long cũng đã mò ra, ko phải ko đủ điều kiện mà là lúc gặp Hoàng Dung ở Ngưu gia thôn ko có hãn huyết bảo mã tặng nó nên khi lên Tùng thụ lâm ko gặp được Hồng Thất Công.

Bi giờ có 1 thắc mắc mới là còn skill nào mạnh nữa ko? Tình hình là cảm giác chỉ có bộ Hàng Long kết hợp Tiểu Vô Tướng Công là mạnh, dame lên khoảng 18~25k...
    Với có vấn đề là khi làm Q học Địa Ngục Mị Ảnh bị lỗi, thiếu file tiếng Trung ở folder Audio/BGM/...
    Sẵn cho hỏi cái Như Lai Thần Chưởng v.v... mấy skill thiếu ở trang đầu kêu bổ sung sau bổ sung ở đâu dzị????

9. proknowall

proknowall Mr & Ms Pac-Man

Cái này làm Q dần dần ở chỗ Lưu Đại Hải là đi xuống được, ban đầu nó ko cho xuống đâu. Hình như là làm đến đoạn có thể dẫn Chung Linh đi mới xuống được. xuống qua chỗ Tiểu Kính thì sẽ xúc phát kịch tình đánh Vân Trung Hạc

- - - Updated - - -

Mình Win 7 chơi cảm giác cũng ko lag lắm, chỉ có chơi lâu dễ bị lỗi khi sang map mới.

10. demon_helix

sao hôm nay im ắng thế
    30 ckí tự

11. ly vo danh

map nhiều quá ...chơi 1 lúc đau hết cả đầu , cốt truyện lồng ghép loạn cả lên :4cool_confuse:

12. yaroshi_keji

yaroshi_keji Mr & Ms Pac-Man

Đang giúp cậu dịch thêm đây :D, vật phẩm nhiều quá, của cậu chắc dài nhất nhóm dịch @@

13. demon_helix

em dịch đến cái 1590 rồi @.@ một số cái không hiểu đành đập bừa là không rõ
    bác nào đỡ hộ tiếp không :D lười quá

14. hung6767

15. ly vo danh

mai là bàn giao cho bác speed thì phải , mà làm xong từ hôm qua , chờ mãi k thấy bác ấy onl :9cool_canny:

16. demon_helix

em gửi mail rôi đấy bác hung 6767 bác dịch được hết thì tốt quá, còn chưa xong thì bác đáp em mai em trốn ở nhà chánh bọn con gái em dịch cho xong
    @ ly vo danh không biết cso ai dịch quest không, tháy bác hack nói thì không thấy dịch quest

17. hung6767

Đã nhận mail rồi nhé :)

30 char này

18. ly vo danh

để mai hỏi xem , không có quest chơi khó thật

19. demon_helix

còn vài chỗ em vẫn để tiêng trung lại vì dịch ra em chẳng hiểu
    có gì thì bác báo em nhé

không q thì lại đợi hướng dẫn, mà chơi theo hướng dẫn nó gò bó thế nào ấy @.@

20. ly vo danh

hướng dẫn thì mình có bản full đến khi phá đảo , đầu tới cuối lun , nhưng mà chơi vậy k hay , phải hiểu quest - làm quest tự mình khám phá mới thú