Việt hóa Media FM2006 Download (xem và down ở trang 8) !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hungmom, 13/4/06.

1. chiendau

chiendau Youtube Master Race

nhanh lên còn kịp Mod ơi!ko thì fm07 sắp ra rồi

2. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Tôi vừa check cái bản Events của bạn tab, bạn ý dịch còn sơ sài lắm (nhiều chỗ chưa dịch), và tòan bộ là dùng tiếng Việt... không dấu T___T.
    Vì vậy tôi sẽ không ráp vào bộ Việt hóa cũ đâu, bạn nào muốn thử cứ down bản của tab về mà xài thôi ^^

Có khi nói như Chiendau, đợi FM7 ra sẽ làm lại Match events ^^

3. tab2406

tab2406 Mr & Ms Pac-Man

chết cha.em cứ nghĩ rằng là ko viết tiếng việt có dấu đc nên em ko viết đấy thôi.Mà em cũng bảo rồi,do thời gian ko có,chỉ có 2,3 ngày,mỗi ngày mấy tiếng,một mình solo thì lấy đâu ra dịch hết hả anh?Trong lúc dịch,vì bít là ko thể dịch hết lên em đã ngồi chọn ra những event quan trọng nhất thì em mới dịch mà.
    Mà có lẽ chắc em cũng bỏ,ko dịch nữa đâu.Chẳng anh em nào chịu ủng hộ cả :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
    Có lẽ là thôi,đợi đến khi FM07 thì nếu có nhu cầu,em xin sẵn sàng dịch cùng anh em..

4. dttrung_mlay

dttrung_mlay Youtube Master Race

Cảm ơn bạn TAP2406 rất nhiều . Ít ra thì bản của bạn cũng dịch được một phần sang Tiếng Việt rồi . Không dấu cũng được còn hơn Người việt phải dùng tiếng Anh . Thanks
    Tất nhiên là 1 người dịch thì không thể hoàn hảo và tốt được và mỗi người có một cách bình luận khác nhau chứ . nên góp ý thì cứ góp ý nhưng đừng bác bỏ thành quả của người ta chứ . Mà phải nên Thanks
    Mà hình như có FM 2007 rồi hả . Nóng nòng quá . Cái bản 2006 của mình bị lỗi rồi đang chờ bản 2007 đây

5. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

cái bản tiếng việt ko dấu thì từ lúc cm03-04 ở đây đã dịch rồi bạn ơi, theo ý của tui thì mình nên chờ fm2k7 ra rồi dịch luôn cho đỡ mất công

6. dttrung_mlay

uh đúng rôi . Mod lên chuẩn bị lực lượng để Việt Hóa FM 2007 đi là vừa . Nhân tài bên FM-VN.com nhiều lắm . Không biết họ có bắt tay vào Việt Hóa FM không ???

7. hungmom

Thì tui là Admin bên đó mà ^^... Vấn đề là phải đợi bản chính thức FM2007 ra đời đã ^^.
    Anh em yên tâm, lực lượng chắc là không ít đâu. Cái chính là "độ sung mãn" của lực lượng này ^^

8. dttrung_mlay

Cho em xin phần việt hóa Media và Match Evens của TAP2406 . Em không down đcj và phần Việt Hóa tải từ trang 8 về giải nén nó đòi Password .::(
    Em xin chân thành cảm ơn:hug: :D

9. DA-N

DA-N Youtube Master Race

Có ai xem bản FM 2007 chưa??Đẹp lém!!!Nhưng vấn đề có vẻ cấu trúc dât vẫn giống FM2006 và CM 03-04. Mình đã Việt hóa bản CM 03-04 và ở bản FM2006, mình kiểm tra thử và thấy nó chả khác là mấy!!!Có lẽ bản 2007 vẫn có thể copy và paste vài cái Việt hóa từ FM2006 sang được!!!
    Có ai cần bản event có dấu không???

10. huathuychi

huathuychi Youtube Master Race

Cho mình hỏi cái. Muốn Down bản FM2007 ở đâu thế.Dung lượng của FM2007 là bao nhiêu thế nhỉ?

11. dttrung_mlay

Sao không ai cho em phần việt hóa Media và event vậy ???/
    cho tui xin đi .
    Gửi vào email : dttrung_mlay@yahoo.com
    hoặc vào www.alextuan.com/forums rồi up lên host ở đó nhé

12. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Nếu có event của Cm03-04 thì share mình cái thử xem sao

13. cuonglongzero

ông có cần cái fm2k6 ko, tui có 1 cái có dấu luôn nếu thích thì tui share cho :D

14. tuyetynhan

tuyetynhan Youtube Master Race

hên quá em mới đăng kí vào diễn đàn để tìm các file download fm la gặp ngay cám ơn bác hùng móm nhiều

15. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

Nếu bạn có cần tìm hỉu j` thêm về FM thì có thể vào phần mục lục của box để tiện cho việc tìm kím

16. thienthanqnd2005

thienthanqnd2005 C O N T R A

Đang chơi FM6 và FM5, xài việt hóa của FM6, cứ được 1 vài trận lại bị bung ra, điên tiết, chiên Fm5, bỏ cái Việt hóa vô không ngờ vẫn chạy, nhưng tình trạng cũng giống FM6, cứ được vài trận lại bị bung ra, vì ở FM6 có nhiều thanh trạng thái .... hơn....điều lạ là dùng file fmmain vẫn không hề hấn gì.... cũng may còn lưu lại file gốc của fm5 (mấy file việt hóa) nên không vấn đề gì. Còn fm6 thì không còn giữ những file gốc....

17. hungmom

Thực ra thì vấn đề bị bung ra vẫn đang nằm trong... bóng tối. Vẫn chưa hiểu nguyên nhân, vì một số người không gặp trường hợp đó (như iem hay Romeo chẳng hạn). Nếu như xài Việt hóa không dấu thành công như FM5, có khi sang FM2007 ta nên Việt hóa không dấu Match Event. Các phần Menus, Panels, Screens... thì hoàn toàn thực hiện được có dấu.
    PS: file fm main.t2k là file font mà bác, trong FM thì nó giống nhau cả thui, bác có thể dùng chung cho cả FM5 và FM6...

18. thienthanqnd2005

Theo anh nghĩ sắp tới thì tốt nhất là dùng tiếng việt không dấu cho nó chắc ăn đã....rồi sau đó xem có gặp lỗi như trước nữa hay không ....????
    àh, khi soạn thảo sang việt hóa thì các chú hay dùng phần mềm gì để soạn thảo vậy, Front Page ahf, hay là Notepad....hay cái rì nhẩy....anh làm thì thấy các file sau khi đã sửa có dung lượng cực lớn so với file gốc....phát sợ....!!!

19. cuonglongzero

trước kia thì ai cũng dùng notepad hết nhưng ko biết giờ thì sao
    P/S: tui mới ra tiệm đĩa thằng bán đĩa giới thiệu 1 cái đĩa việt hóa fm2k6, mua về chơi thì thấy nó chỉ việt hóa match event nhưng được 1 cái là đá 3 trận mà chưa out ra (tiếng việt có dấu nha)
    để tui về đá thêm vài trận nữa xem sao

20. thienthanqnd2005

Match even thì có gì mới lạ đâu chú em, cái khó nhất vẫn là media ... anh mấy tuần này đang thử cố làm nhưng vấn đề về dung lượng nên vẫn chưa biết nên tiếp tục hay không....notepad thì e rằng sẽ mò mẫm hơi lâu, còn word 2003 thì dung lượng cực lớn...???