VietEternity - Chính thức thành lập!!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 31/5/08.

1. Lightpearl

Lightpearl Mario & Luigi

kenh all giờ ko còn mà nó chia ra từng vùng nhỏ bạn ơi, spam sơ sơ cũng chả ảnh hưởng vì tui nn giờ nó cũng chat đầy ngán nhất là dọc mấy dòng chửi thề VỚI CẢ CÁI CÁCH TRAIN ÍCH KỈ CỦA 1 SỐ BẠN TRONG GUILD VIETNTENTERNITY THÔI, THẤY AI XUẤT HIỆN TRONG BÃI TRAIN CỦA MÌNH LÀ LẬP TỨC HỘI ĐỒNG PK NGAY KO CẦN SUY NGHĨ MÀ CÁI CHÍNH LÀ VỪA KS VỪA PK NGAY CHÍNH ĐỒNG BÀO CỦA MÌNH NỮA.

2. 2vn2vn

2vn2vn Mario & Luigi

chà chà,vụ này thì tớ hem thích kkk có lẽ dân vn khoái số nhiều liều số ít đây mà

ít thì thôi,nhiều thì hùa nhau đánh hội đồng,thua thì gọi cha mẹ lên giúp.Có lẽ là thói xấu của gamervn ->cái thói này trong xã hội còn nhiều hơn kkkk

cũng nói thêm không phải ai cũng vậy ^_^,đâu cũng có người tốt kẻ xấu,rất mong người tốt thì cố làm cho tốt hơn,đừng hùa theo làm bậy :p

3. finalfantasyreborn

finalfantasyreborn Legend of Zelda

Chú Bình , anh Outstandingman đây , giờ mới mò vào gamevn đấy :"> . Torian hỉ ? Anh syrephis , chú lvl chắc 7,8x rùi nhỉ ?!?!?!

4. binhtaquang

binhtaquang »

Mới lên 50 xong quest avenger ,đang làm cái hướng dẫn change job :D
    Mà mãi farm tiền quá hehe ,thứ 2 tức là hum nay ,guild sẽ tố chức lại, hi vọng sẽ ko làm các bạn thất vọng ^^'

5. Inferboy

Inferboy Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

---Binhtaquang cho mình hỏi cái Rohan này đang làm CB hay OB vậy :D và nó ra khi nào hả...

---Bạn train bao lâu thì lên được 50 vậy

6. haicaugc

haicaugc Láo Lờ Cốp To Lão Làng GVN

Thứ 1: bạn phát biểu rất chi là thần thánh, nên đọc kỹ trước khi hỏi...sẵn nói luôn là đã OB
    Thứ 2: Muốn lên 5x cũng không khó...nếu chăm chỉ thì 2 tuần hơn, còn không thì 1 tháng =))

7. theblackcrow

theblackcrow Mr & Ms Pac-Man

Cho mình vô G với toàn đi solo chán quá ! Mãi chả gặp người VN nào hết =.=' (or có gặp nhưng chắc ko nói TV ^^)
    Nick : H34v3nFly
    Class : HE - lv 20

8. The_Avenger

The_Avenger Youtube Master Race

Tớ mới chơi Rohan ( mới level 22 nhưng sẽ up nhanh thôi ) tớ chơi Tanker Human cần vào 1 G Việt ở Sever Torian . Char của tớ là TheDaisy
    Bất cứ G Việt nào cũng được , tiêu chí là " chơi cho chúng nó phục chứ không phải để chúng nó sợ "