VinaGame công bố Sudden Attack

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi nmtam17121990, 18/1/08.

1. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

không phải
    tui dùng FF vẫn thấy mà

2. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

Phải dùng IE đúng rồi, FF nó bị lỗi tùm lum hết không đăng kí được đâu.

Mọi người có thường hay chơi server nào ko ? Có gì bắn chung ấy nhỉ ? :D

3. membergamevn

membergamevn Youtube Master Race

Hình như đây là box để tranh giành vị trí game FPS số 1 Vn thì phải, tui thấy cái nào cũng dở như nhau, đâu có hay hơn gì Counter Strike đâu. Chơi game nhỏ nhỏ web-based này cho đỡ buồn: XÂY DỰNG THÀNH PHỐ

4. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Oh:oĐa tạ.Đa tạ.

Thường là SilentFox 1 vì nó đông nhất,còn channel với room thì nhảy loạn xạ thôi.
    Lí do thích chơi game server Nhật vì tụi nó "thích xài tiếng Anh trong game":)).Dễ mò.
    Có điều tụi nó khóa room nhiều wá,h này vào kiếm room có map mình thích mà gần full rất khó...

5. NIKITA KABUTO

Tui có thấy tụi nó gõ chữ tiếng Anh đâu, còn dùng cái shouting thì lại vui phết. Cũng may nó ko Nhật hóa cái này, nếu ko có nước khỏi biết tactic ra sao luôn. :)) Dù sao thì cũng mong có server Việt xem thế nào, có nhiều chức năng mình ko hiểu hết. VD mấy cái trong Cash shop chả biết là cái gì.
    Chơi đủ mọi loại map. V_V Nhưng vẫn rất thích chơi kiểu Team Deathmatch, luyện AK47 trong này vui phải biết. :D

6. piecesofgames

piecesofgames Youtube Master Race

hehe... bắn kiểu gì Death match vẫn vui nhất :)) bay ra bắn um sùm... pro cũng chết

7. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Ý tớ là tuy client game tụi nó Nhật hoá nhưng vẫn chừa lại tiếng Anh:)).

Ừa,deathmatch,lao ra bắn như điên=))Tớ là tớ khoái màn có mấy cái container,map nhỏ,respawn cái là lao ra tỉa:)).

8. Des__

Des__ Guest

Cái Silent Fox 1 ko giới hạn lv nên đông nguời là phải , tui toàn vào đó rồi chuyển channel để tìm map ưa thích ::) . SF2 hình như cũng ko giới hạn còn SF3 , SF4 là có giới hạn cho lv thấp chơi ::)

Cái map Nhà Kho đấy bắn thì đã thật , lúc mới chơi tui cũng thích nhưng bắn nhiều thấy nhàm và nhanh chán lắm ::) Chơi đặt bom hồi hộp và chiến thuật hơn ::)

Mọi nguời ai bít cách tạo char nữ ko hay phải mua item mới được :-? Thèm chơi char nữ quá :((

edit : Mem gamevn nhà ta báo danh và khai vũ khí của mình đi :D Nick tui là WheelOfDestiny , giờ chỉ thích cái duới sign , TRG-21 - AWP ... Hi vọng có một ngày bắn ngắm thành thần ::)

9. NIKITA KABUTO

Hình như nghe nói lúc tạo acc phải ghi phần giới tính là nữ hay sao ấy. Ôi em terrorist nữ mặc đồ shock vãi hàng. :))

Tui là nkaphuoc, chuyên trị AK47, cũng chơi Silent Fox 1 luôn nhưng vào channel 4-5 gì đấy. :D

10. dau_bo

dau_bo Play It Like You Stole It

chẹp làm xong hết vào web = IE click vô login nó chạy cái đường đỏ hơn 3 tiếng đồng hồ vẫn kô login được omg

11. unholy fire

unholy fire Mega Man

Nghe mấy ông nói hấp dẫn quá... Đang hì hục down về chơi thử nè. Hok biết có nét khác biệt gì không. Mong là nó không phải là Clone của Counter Striker :D

12. StevenTran

StevenTran Youtube Master Race

Chơi thấy khác hẵn SF. 30 char nào

13. nguyetquangbao

nguyetquangbao Mr & Ms Pac-Man

Mình cài SA 3 máy 2 máy chơi tốt còn 1 máy nó báo lổi gì đó toàn dấu chấm hỏi ,đã quét víu và cài cái SA này 3 lần vẫn bị như vậy ==!

14. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Chà..nói thế này thì..nhưng khi chơi SA tớ ko nghĩ tới câu này:)).Cảm giác nói chung là hào hứng.

Thế thì phải làm 1 acc khác thôi=)).

15. 我的電腦

我的電腦 The Warrior of Light

Chỉ có một từ ... phê :D , bắn vào đầu hệ thống kêu Hín Sọt (hs) :)) , bắn thể loại mission khi mình vừa xuất sắc giết ai đó , đồng đội sẽ radio "Nái Sọt" (nice shot) :)) , tuy mình là newbie và ko quen biết nhau (lvl thấp) , nhưng khi radio "site A" hay "site B" là đồng đội "róa chớ đẹt" ngay (roger that) :)) , khi radio sai với tình hình đang diễn ra , như mình đang ở site A ,nhưng lại radio ở site B thì chẳng có ma nào hồi âm lại =)) .

Em nữ quăng bom kêu "phai in đờ hô" nghe đã đã :x , ko biết radio cũng là giọng nữ hay là chỉ một giọng nam ??? chưa nghe bao giờ :))

Close bỏ cái IE đó , mở lại cái khác login lại , tui bị wài :))

@ nick tui là Hellomoto , nếu đông thì vào tạo room (có pass) rồi mọi người vào bắn chung cho vui :)) . Nói chung server Nhật chơi rất đã , ko lag , server luôn luôn đông :)) , khổ một chổ là ko thể nạp card để mua vật phẩm nhân đôi exp và gold đc :)) , nhưng ko sao , tiền từ từ kiếm cũng đc , chủ yếu bắn dzui :x .

16. NIKITA KABUTO

Ờh cảm giác hay hay, thật ra cái này nhiều game cũng có rồi nhưng thấy thằng SA làm khá kỹ. Nhất là màn đặt bom, khúc cuối căng thẳng bà cố, thua thì ko có gì nhưng nếu bắn hết được tụi nó thì qua màn sau có 1 tràng Nice shot nghe sướng tai. :D Về VN mình mai mốt ko biết có thế ko, sợ bắn thắng ko nói gì, bắn thua chúng nó lại chửi. V_V
    Vẫn giọng nữ luôn.

17. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Radio về VN ko biết có việt hóa ko?Nếu có ko biết sẽ bựa tới mức nào=)).
    Tình hình là làm acc mới,chọn giới tính Nữ,mua lại cây súng mới,làm lại cuộc đời:)).

18. Des__

Des__ Guest

Tui thử tạo acc để giới tính nữ lâu rồi thì vào ko được ::( Chỉ sợ phải lên cấp nó mới cho costume như bình thuờng thì lên cấp 1~2 vạch chữ V nó cho 2 bộ costume , các bác test thử xem sao , char nữ đẹp khiếp , nhất là cô em khủng bố :D

Sợ SA về VN lại thấy cảnh đạn găm vào nguời mà ko thấy máu đâu :((

19. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

ẶC phần chọn giới tính nữ ở đâu vậy , tui tạo như game4v chỉ mà nó cũng ra nam là sao hic , 4 acc rồi

20. brain10master

brain10master Fire in the hole!

tạo char nữ thì ở phần này phải chọn :