Vindictus - The Lost Artifact

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi zZNewAssassinZz, 17/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bromance

Bromance Con cu vô cực

^mình đang đăng bật phía sau kìa , nó cứ báo thế trong khi vẫn lướt web bình thường, lên mạng check ip thi nó báo là ip Us rồi

2. rôngkiller

rôngkiller Fire in the hole!

bạn sử dụng trình duyệt gì làm mặc định ?

thử clear cookie trình duyệt đó , rồi chạy file Vindictus.exe trong forder Vindictus\en-US thử xem

3. Bromance

Bromance Con cu vô cực

mình để IE làm mặc định đã clear cookie và vào game trực tiếp nhưng vẫn bị thế :(

4. zZNewAssassinZz

zZNewAssassinZz The Warrior of Light

bạn chép game từ máy này sang máy # ko thông qua installer ???
    http://forum.gamevn.com/showthread....Fresh-Out-of-The-Oven&p=17439540#post17439540
    Ko dc nữa thì down file install mới nhất trên trang chủ về vì có 1 số bản cũ sai thông số setting sẽ bị báo như vậy ... ko phải do mạng ... ( Điển hình là máy bàn nhà tôi cài game để lâu ko update h bị lỗi như vậy luôn ... )
    + Để cho lẹ thì khi update ko cần fake ip ... nhưng khi update xong phải tắt launcher đi rồi mở lại cùng soft fake ip
    tự sướng :)):))

Chỉnh sửa cuối: 7/3/11
  5. Bromance

Bromance Con cu vô cực

bản này mình download trực tiếp từ trang chủ luôn mà :-?
    mà bình thường mình vẫn chơi = freedom+proxycap nhưng không vào được market nên định thử cái AOL xem sao mà lại bị lỗi này

6. odixe8x

odixe8x Dragon Quest

Vãi cái proxy, cứ lúc kill xong final boss là nó dis (chưa nhận thưởng) từ tối đến giờ mất 12 xu oan.

7. otcayxe

otcayxe Fire in the hole!

để IE làm mặc định
    vào trong folder của Vin vào en-US chạy thẳng bằng file Vindictus.exe là ko gặp lỗi market đâu ,, đừng vào qua web của nó là ok , proxy lẫn AOL mình đều sài cách này để đăng nhập, hồi trước cũng thọt vụ market nhưng từ khi chạy = file exe thì không dính nữa
    nếu cài AOL đúng theo hướng dẫn mà vẫn ko vô đc thì remove hết mấy cái freedoom + proxy trước đi rồi cái AOL chạy lại xem thử

---------- Post added at 21:38 ---------- Previous post was at 21:36 ----------

may mà còn kill xong đấy ... mình mấy lần nhìn thấy mặt boss cùng party cái dis luôn =)),

8. nhoxbin200

nhoxbin200 T.E.T.Я.I.S

Tui thì để IE làm mặc định là vô market vèo vèo tui vô = web luôn không cần chạy vindictus.exe

9. DarkPrinceNoctis

DarkPrinceNoctis Donkey Kong

đăng nhập game = AOL hay = Firefox hay chrome mới vô được game ? thế mọi người,thường thường mình xài cả firefox,chorme, opera lướt web chẳng biết vào = cái gì bây giờ :(

10. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

vào trực tiếp file vindictus.exe trong thư mục cài game (en-US)

11. rôngkiller

dạo này proxy bất ổn định quá :-<

12. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

^:cậu có dùng hack ko mà để cái chữ ký đấy,đừng bảo là không,mình vẫn giữ đoạn chat của cậu hôm qua trên đó??,myp dám thừa nhận vì trong 1 số dun có bug,ai cũng biết ,và cũng báo lên nx từ lâu rồi

13. rôngkiller

mệt quá , để chữ ký sao là quyền của tớ :>

tớ có hack , và tớ tự nhận tớ hack :>

14. thanhthangs

thanhthangs Mr & Ms Pac-Man

chơi game mà hack thì còn gì hứng thú nữa mỗi tội mấy tên hack chưa bị block hơi bị bùn,block lun mấy tên bug lun càng tốt vì ta chưa có cơ hội bug xD
    còn vụ AOL bạn có thể làm theo cách này thử xem:chọn connection options là broad...gì đó rồi login vào sau đó log ra rồi vào lại như hướng dẫn mình đã từng bị thế và thử bằng cách này và thành công,mà xài aol chi cho lag định solo irukul à :D

15. DarkWingAngel

DarkWingAngel Persian Prince Lão Làng GVN

Aol đầu tiên là login bình thường , logout ,sau đó mới login bằng cái conective thiết lập cho game
    Ai chỉ tui cách nghịch bug với :D
    hứa ko 5[] đâu;;)

16. Neline

Neline Mr & Ms Pac-Man

Hack đc mẹ gì đâu, cái hack quần áo mỗi máy mình thấy khác đếch gì tự vào web xxx xem, muốn no mắt thì vào web đen mà zòm, xài mí cái đó có ngày nó ban cho 1 fát khóc tiếng miên nhá, còn bug thì chỉ giúp oánh boss nhanh hơn thôi, ta ko bug đánh lâu 1 chút nhưng vui, ham hố mẹ gì mệt xác :D

17. Fantasy Love

Fantasy Love Moderator Moderator

Hack...
    "CON NGƯỜI" chơi game... hay là "CON KHỈ" chơi game?

18. theluckyone

theluckyone T.E.T.Я.I.S

@Fantasy Love: thích câu của bạn này ^^ ai lai kịt lai kịt :D chừng nào Văn Hóa gamer nước nhà nói riêng và Văn Hóa con ng nước nhà nói chung mới khá lên dc đây... ra với bọn Tây mà còn để ngta xem thường thì oan cho những con người khác! Nhớ mấy ngày trước đi dun với 1 bạn người Nhật bạn ấy hỏi :" Vậy bản ở đâu??" kêu là ở VN O_O... thì ngta phán 1 câu xanh rờn :" Là 1 bang của Mĩ hả???? " Ôi chỉ thấy tiếc cho nước ta ^^ chừng nào mới làm dc 1 tác phẩm như Vin ^^ khi ấy hẵng đừng thắc mắc:" tại sao Evie giống girl Hàn Quốc quá vậy ????"
    ......... hừm h hừ hừm... hình như hơi lạc đề :) ^^ đó là những gì mình bức xúc ^^ ko nhắm riêng 1 ai nhá :)

19. dungcachua

dungcachua Mr & Ms Pac-Man

sao dạo này vào vin là cứ bị cái bảng delay from sever hoài có ai bị giống mình hok. Thoát ra vào lại thì bình thường có khi ko vào đc phải đợi đến chìu tối. Haizz bữa giờ đánh bos mà cứ gít xong bị dis thật là vãi wa'

20. theluckyone

theluckyone T.E.T.Я.I.S

Mình cũng rứa... đang ngồi chỏng mỏ chả biết làm gì đây :( tối mới làm bài dc mà giờ nóng nực rồi cứ vầy là sao??? :((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.