[VNG] Tinh Võ đóng cửa - Mình mất hơn 100tr VNĐ. Mong mọi người giúp!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi :::NetZone:::, 9/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Py Máx

Py Máx Donkey Kong

đặt tình huống nếu bạn là người lừa được 100mil của NPH thì bạn có tự dưng mang trả lại k?
    có mà bị nó "nẹt" 1 cái bạn trả lại k ? (nếu là người "yếu sinh lý")
    nhiu đó để ngẩm nghĩ.

2. IconMaddog

IconMaddog You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

@^ Chữ Ký Mày
    P/s: Mà bây giờ cũng có làm gì được "anh ấy" đâu. Có um sum cũng thế thôi, nói chung là không đủ lý lẽ

3. zengzin

zengzin Legend of Zelda

Bỏ thêm 150tr nữa thuê sát thủ kill luôn thằng Product Manager của Game này đi với thằng Giám Đốc Bộ phận :x

4. cosy_cutie

cosy_cutie Dragon Quest

thiệt là bá đạo :D

......................

5. Keni_

Keni_ One-winged Angel

ví dụ thực tế tí đi , lừa NPH kiểu gì vậy ? pm GM bảo tao là giám đốc và set cho tao 100mil cash ?

6. roma1990

roma1990 Mario & Luigi

sau khi thấy bác nói xong e ngưng ko nạp vào game của anh " Vì Nhà Giàu" ấy nữa =]] về chơi eSports cho lành

7. hoanganh2000

hoanganh2000 C O N T R A

:3cool_embarrassed:
    trước chơi Nhất Kiếm mình từng được nhận 1 câu trả lời của 1 thằng mod trên diễn đàn việc nạp thẻ và bị mất tiền khi SV bị lỗi
    cụ thẻ nó nói chính xác là như thế này " Ai biểu ngu, nạp vào ko xài cho hết đi "
    và từ đó mình cạch mặt thằng nào có dính đến WinGame là NPH game Nhất Kiếm của lũ khựa ở VN
    riêng việc của bác ở trên khi đã ko giải quyết được thì hãy nhờ đến dư luận là những trang báo mạng về game nổi tiếng ..
    Thế nào cũng được bộ phận giải quyết khiếu nại của VNG làm việc thôi
    gì chứ chuyển tiền sang game khác đối với VNG là 1 vấn để rất dễ dàng và ko mất gì cả với NPH lớn như VNG

8. _Hiro_

_Hiro_ C O N T R A

mất số tiền lớn tất nhiên phải buồn rồi,khuyên bạn nên liên lạc với sở thông tin và làm to to chuyện này chút cho mọi người được đền bù xứng đáng vinagame ăn cướp trắng trợn quá,ng ta nạp chưa kịp xài đã đóng cửa rồi,không hoàn trả cái gì cho xứng đáng

9. oaioaioi

oaioaioi Donkey Kong

Khiếu nại cho VNG giải quyết, ko ổn thỏa thì sang FPT VTC cho VNG mất khách hàng, lôi kéo thêm bạn bè sang, ai lỗ thì bik liền :2cool_misdoubt:

10. RUMYNA

RUMYNA Donkey Kong

KVTM mà bạn nạp vài trăm triệu thì không thể hiểu thật @@

11. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Cùng 1 ruột thôi .

Cho mình lạy quả KVTM 300m phát

12. longduy17a

longduy17a Mr & Ms Pac-Man

Thím nạp lắm thế, chơi game để giải trí thôi mà, nạp cả đống tiền làm gì, ko đòi được đâu :8cool_tire:

13. man777

man777 Mr & Ms Pac-Man

bạn hãy là người tiên phong trong cuộc các mạng cua gamer việt =)) Tìm luật sư , nhà báo ,phóng viên, đài truyền hình gì đó trình bày để bọn VNG teo đùi 1 lần đi............ Ủng hộ hết mình

14. :::NetZone:::

:::NetZone::: Mr & Ms Pac-Man

Thiết nghĩ chơi Game để giải trí. Mình sẵn sàng bỏ tiền, đâu có chơi không. Điều mình cần là số tiền mình bỏ ra được NPH quan tâm xứng đáng, chứ kiểu chơi game mà chuốc lấy ức chế như vậy sao chịu nổi. Game đóng cửa không được chơi nữa đã buồn rồi, lại còn gặp cảnh phủi tay chối trách nhiệm như vậy nữa hỏi ai mà dám chơi của các anh nữa hả VNG

15. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

NPH game VN toàn lũ làm ăn chộp giựt , 1 game bây giờ nó chỉ cho cao nhất 1-2 năm là lên thớt mợ rồi . "May lắm" mới được 1 vài chú còn sống .

Thiết nghĩ cũng là bài học cho bản thân , tiền đầu tư vào chỗ nào không đầu tư , quăng ngay vào bọn này .

Mà mình thấy có vấn đề với cái chữ "giải trí" của bạn đấy , không biết nó có nghĩa là "đua top" không

16. Changcheng

Changcheng C O N T R A GameOver

thớt chắc mới tập đú game online trường hợp thớt nhiều rồi ngay cả mình ngày xưa cũng dầu tư MU của fpt khi nó sát nhập nạp thẻ tháng thì bỏ hết lun nghi cho khỏe , sau này nghi lại đúng là quyết đinh sáng suốt khi nghĩ game

17. oldangelvn

oldangelvn Leon S. Kennedy CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Lạy hồn cái vụ game MXH mà phang 300 triệu. Bác này gọi là nghiện cúng tiền cho game nè...bạn chịu khó yêu cầu nó đổi xu chưa sài ra zing xu thì dc chứ bắt nó đổi bạc ra zing xu là hơi vô lý. Còn Tinh Võ hơn 2 năm ko chơi ko nhớ rõ lắm hình như còn 1 bước là đổi vàng ra ngân phiếu, Vậy coi như chưa đổi là chưa sài thì nó phải quy ra zing xu để trả lại bạn... tính chính xác thì khoảng 300 triệu cho 2 cái acc cũng là lớn. Trong này có rất nhiều dân nằm vùng gamek, gamethu...

18. kazunoki

kazunoki Legend of Zelda Lão Làng GVN

Thôi coi như của đi thay người.......=)) =))

19. f)ộc Cô f)ồi Bại

f)ộc Cô f)ồi Bại C O N T R A

Mình đã kêu bạn lên cty nó làm việc số tiền ko phải nhỏ phải làm việc trực tiếp mới được chứ kêu gọi củng chả ai giúp được lại cty nó biểu tình ah hay tính có ai lawyer rồi giúp bác =)) bỏ cả trăm m chơi game thì ngại gì ko lại cty nó :D Hay bác sợ bị nó đánh hội đồng , giết ng diệt khẩu ;))

20. LFerryT

LFerryT Legend of Zelda

nghĩ tích cực thì trong cái rủi có cái may đấy chứ, nó ko dẹp sớm thì còn đập vào nhiều nữa :5cool_big_smile:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.