Vòng Chung Kết Joey Tháng 8 Năm 2007 !!

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi songokou, 6/8/07.

1. tuananh3988

tuananh3988 Dragon Quest

mình thắng khahuras với tỉ số 2-0.người đầu tiên đc vào vòng trong(chắc chưa nhỉ).hihihi.còn đối thủ còn lại liên lạc 2 ngày chưa thấy đâu
    (1)tuananh8893@yahoo.com(thắng)-----(thua) khahuras@yahoo.com

2. Natural_Gift

Natural_Gift C O N T R A

Thông báo cho các bạn : cao_boi_vo_doi, toicanvcd, killer27792 .... hôm nay tôi on cả buổi chiều từ 2h ->4h làm ơn add nick tui và đấu bài

3. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

hiên chỉ có warrior9x là thấy PM . còn Ryu_ran và minh2731988@yahoo.com ( ko rõ nick là chưa thấy đâu ) đề nghị 2 người này tích cực lên

4. thaisonlc

thaisonlc Mr & Ms Pac-Man

ko tham gia dc chán nhĩ... hè nói 1 câu sau đó sữa lại mình chịu chả cãi nỗi? đành chơi giao hữu cho vui

5. solero0105

solero0105 Youtube Master Race

Ông còn lại hok thấy đâu thì chắc tôi với ông khahuras phân định ai thắng sẽ vào vòng trong cùng tuananh nhỉ !

6. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II

Các cậu có vẻ say mê chiến đấu đấy,nhưng đến ngày 15 thắng 8 vong 1 mới chấm dứt,vì thế các cậu khi đã xong phần của mình rồi thì đấu vui với nhau cũng được,chỉ những ai đấu thực sự thì mới thông báo lên đây...

7. hieutrung1990

hieutrung1990 Youtube Master Race

Tui có thể online từ 7h30 sáng đến 11h trưa,chiều có thể từ 1h đến 5h, còn tối từ 5h tới 10g là tôi đi học nên duel kô được. Còn lại thì ok

8. Vuagame.online

Vuagame.online Donkey Kong

bảng mình toàn những thằng đâu đâu ko à chả thằng nào online thằng online bảo đấu cũng ko

9. firefoxvsie

firefoxvsie Donkey Kong

AC Lúc trưa này ko ngủ để duel.Kết quả là đại bại 2-0
    Và cứ tưởng hết đường rùi ai ngờ mình bại dưới tay 1 đối thủ ở bảng B
    Hóa ra 2 đứa nhầm bảng :))
    May wa lần sau nếu có gặp lại thì phải cẩn thận

10. rhastavn

rhastavn Mega Man

mình chỉ ol từ 2h -> 5h30 chiều hàng ngày, các bạn trong bảng mình chú ý nhá
    nik YM là warrior9x@yahoo.com

11. nhap0

nhap0 Youtube Master Race

bang C dau roai`
    tui dang online tru khi mat dien mat mang va di ngu thui
    ai online thi dau nhe

12. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

ủa cái bảng hướng cài wippien đâu rồi, sao tui vẫn ko Online ma mọi người thấy, ai giúp với.
    Cho hỏi câu này, mỗi người ngoài 15 lá bổ sung, vậy khi vào đánh mỗi người được bao nhiêu lá, tôi xin có ý kiến là mỗi người 40 lá thôi, còn Spell và Trall ko giới hạn được không.
    Một lần nữa xin ai giúp cho về phần wippien.THANKS :wink:

13. Lucky Luke123

Lucky Luke123 Mr & Ms Pac-Man

Alô, sao bảng I vắng hoe vậy, sáng đến giờ có mỗi ông cusut07 là PM mà đang mùa mưa bão nên mạng lag quá xá, không tài nào đấu bằng wippien được. Những người còn lại (tna.yamiyugi@yahoo.com, casanova0103@yahoo.com) đâu rồi, lên tiếng đi chứ.

14. Natural_Gift

Natural_Gift C O N T R A

úi trời ơi . bạn cao_boi_vo_doi .... quay lại trang một coi lại cách chỉnh wip dùm mình nha .... ngồi nói cả buổi chiều mà bạn í chẳng chỉnh được .... pó tay ... mà các bạn khác trong bảng đâu hết rồi .. chả ai online cả .... sao đấu giờ ... tui online 8h->10h, 2h->4h, 19h->22h ... nhớ liên lạc nha

15. LittleChick1991

LittleChick1991 T.E.T.Я.I.S

Hôm nay em đi học bình thường rồi, tan học ra hàng gặp ông champion(earthprince) đấu luôn, trận đầu bình thường ổng dùng cannon soldier với 1 số con trap óanh mình gần chết còn có 1250 LP, bài lại còn rõ xấu nhưng lật lại tình thế trong 1 turn nên vẫn thắng
    http://rapidshare.com/files/47267736/Champion_1.ydr
    Đến trận thứ 2 ông chuyển sang xài cái con needle worm chết tiệt burn tui còn có 7 lá thì tui surrender, đang bừng bừng lửa phục thù = chiến thuật mất dạy mới thì bảo hẹn buổi chiều, giờ phải đi, ức chế vãi trận đó do tức wa' nên wên save replay, hem biết bác Champion có save ko, ko save thì sao nhỉ :D. Đến chiều đang ngồi mà chưa thấy lão online...

16. khahura

khahura Youtube Master Race

Cho hỏi giải đấu này có giải thưởng gì ko?
    Hay là vô địch rồi chỉ đc danh hiệu "Vua trò chơi" thôi?

17. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II

- Một số cậu tại sao ko đọc Luật vậy,tuy rằng say mê quyết đấu là tốt,nhưng phải đọc để biết chứ?Mình nói trước,cậu nào thi đấu chính thức,thắng hoặc thua hoặc hòa mà ko post lên theo Luật đã định thì ko được tính điểm,đã ko được tính điểm thì phải đấu lại hoặc là bị loại.Đề nghị các cậu phải đọc Luật trước khi quyết đấu chứ??
    - Lưu ý,Luật ko cấm chỉ được phép chơi 40 lá,vì thế mọi người phải hiểu là chơi ko giới hạn là bao nhiêu lá chứ.Chỉ tuân theo banlist của Real Duel thôi,một số người đã rõ chưa??Các cậu phải để cho mình theo dõi cho có thứ tự chứ!!!
    - Ko cần thiết phải Up trận đấu lên,chỉ cần thông báo giống như trong Luật là được,hãy làm y như vậy !!!Nói hoài...!!
    - Còn điều quan trọng nữa:các đối thủ ở bảng nào cần phải tích cực thường xuyên theo dõi đối thủ của mình ghi rõ rảnh vào giờ nào để mà thống nhất với nhau để thi đấu.nếu ko cứ tình trạng này thì đến tháng 8 năm sau cũng ko thể nào xong vòng 1 đâu.Mọi người làm ơn hãy lưu ý.

18. firefoxvsie

firefoxvsie Donkey Kong

Alo bảng C đâu rồi
    Tối nay lên đi chứ để còn duel nào
    alo alo

Lần sau ông Songokuo ko cần trả lời câu hỏi như thế nữa
    Sao mọi người ko chịu tự tìm hiểu trước khi hỏi như,ko thấy nhờ người khác là phiền phức ah

19. rhastavn

rhastavn Mega Man

(39) starboy1989@yahoo.com( thắng )----- ( thua )warrior9x@yahoo.com
    :(( :(( :((
    thua nó 1-2 T_T
    ván cuối sắp thắng rùi ( còn 1 turn là win ) tự nhiên nó vớ dc. ring of des ( Lp mình đang là 350 T_T )

20. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Hic, mọi người duel trông ghiền quá, ko biết mình có duel được nữa không đây, ngồi cả buổi chiều mà ko thấy ai trong bảng D lên, toàn đấu thủ của bảng G hem........HIC