Vsrobot

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi 667788, 28/7/09.

1. alicoco

alicoco Youtube Master Race

cho mình hỏi tí là có cần chỉnh file Media.pk2 nhu Bot cho Revbot ko vậy? mình bot ko được. khi minh bấm nút Skillroad nó hiện lên 1 bản thông báo Medi7.pk2 gì đó. Help giúp mình, Thanks

2. quangkhung

quangkhung Mario & Luigi

Mới vừa có điểm thi.Vô 4rum thấy có bot mới. Vậy là ăn chơi thỏa thích. Cám ơn bác nhiều lắm

3. ChuaMoiBiet

ChuaMoiBiet Legend of Zelda

bạn phải up ảnh lên để mọi ng thấy cái đó chứ, nếu nói kô thì khó tưởng tượng quá
    theo mình bạn nên coi lại phần cài đặt BOT này đi, file Medi7.pk của bạn có lẽ bị lỗi, hãy làm lại đj nhé

4. duy726

duy726 T.E.T.Я.I.S

Có phải chỉnh sửa như Revbot , hoặc bạn dùng VLoader thì khỏi phải chỉnh sửa .

5. KohKitamura

KohKitamura Youtube Master Race

Her! Cứ xài tạm vsrohelper free đã! Khi nào thu phí qua học hỏi bot này của bác vậy! Mà cứ thx trước! :D

6. streng_int

streng_int Youtube Master Race

tình hình của em là vừa update sro xong chạy Setup vẫn bị thông báo là " Sai Phiên Bản" ai giúp em cái. :((

7. linhmoi74

linhmoi74 Youtube Master Race

=))Tôi cũng bị như vậy cài lại game rồi ma cứ bị sai phien bản.ai bít chỉ dùm cám ơn

8. ChuaMoiBiet

sao phải chỉnh PK2 làm j hả bạn
    mình hôk hề chỉnh mà vẫn sd đây nè
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    @alicoco : bạn hãy del hết cái dữ liệu cũ của cái VSROB này đi, làm lại từ đầu, có lẽ mới đc. Mình lúc đầu cũng bị vậy sau del đi, làm lại là sd đc

9. 667788

667788 Mr & Ms Pac-Man

Đã update bản mới ....... xem bài viết đầu tiên.

10. streng_int

bản cũ em đánh bãi ong thì oke nhưng lên kala thì oánh tý 1 nó đứng im, nhích 1 tý thì nó mới oánh lại. :(

11. streng_int

Vẫn tình trạng thỉnh thoảng đứng im, :(( . oánh được 1 tý là nó ngắm cảnh , nhíck cho vài cái mới đánh :((. có ai bị như em ko vậy

12. phancung

phancung Mr & Ms Pac-Man

phần auto party sao không để chức năng tự pt 8 chia điểm chia đồ cung luôn mình nghĩ như thế sẽ tiện lợi hơn và thêm cái kỹ năng độc công quỷ pháp vào list skill đi vi cái VSRO nay không thấy có kỹ năng đó kỹ năng của natsun đó
    mong bạn sớm update Bot này ngon nhất mọi thời đại tại gamevn đó

13. manhs

manhs Mr & Ms Pac-Man

Phải nói 667788 là cực kỳ tuyệt vời (làm ra cái bot rất hợp lý với anh em ) . Đơn giản mà lại hiệu quả , như này là tuyệt cú mèo lắm rồi . Thank 667788 nhiều....nhiều....nhiều.....!

14. tonylua

tonylua Youtube Master Race

Hi không biết ai có bi như tui không?chỉnh bot ok ,bot ầm ầm mà tức một cái là không nhặt đồ mặc dù chọn autopick và chọn hết các mục trong đó hoặc chọn pick từng cái nó cũng không nhặt.Không hiểu là tại sao ?thử nhiều char không char nào chịu nhặt.Ai biết chỉ dùm thank nhiều.

15. quocvuvl

quocvuvl Youtube Master Race

ma oi vi rut w32.MTSvchost777A.Trojan

16. hamzuii

hamzuii Youtube Master Race

Trời ơi... nguy hiểm waa'a'a''a', chạy ngon thế mà co virut ah, "thoát game khi die" chưa biết chạy được kô, vì chưa bị die :))

@667788
    có thể làm cho bot tạm thời bỏ target khi bị kẹt mà chưa lên "không thể tấn công vì vướng vât cản" kô nhỉ. Vì thấy có lên chữ thì nó chuyển target con khác, còn kô (chắc tại chưa đến tầm ra skill) thì kẹt luôn, cái này hình như agbot cũng thế

17. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Sặc hình như update bản mới lên dơn không được ! Có ai dơn được không vậy ?

18. hamzuii

hamzuii Youtube Master Race

vẫn down được bt mà.......... đâu có sao

19. Notnecessary

Notnecessary Mr & Ms Pac-Man

667788 có thể làm cái hướng dẫn sơ qua về cách multi VSROBOT đựoc ko? Nếu mình dùng VsroHelper trước thì các acc sau muốn bot=VSROBOT thì làm thế nào ?
    Thx trước nhe !

20. ChuaMoiBiet

mình đã sd VSROBOT + VsroHelper nên nói cho bạn thế này nhé ( có lẽ là chuẩn )
    1/ VsroHelper chạy port 22580
    2/ VSROBOT chạy đc 4 port là 22580,22581,22582,22583
    3/ bạn chạy VSROBOT trước, chạy đc tối đa 3 BOT ( kô đc sd port 22580 )
    4/ chạy VsroHelper bình thường.
    mình chưa thử chạy VsroH trước nên ko biết có làm đc hôk, toàn chạy VsroH cuối cùng
    @@@: 1 điều khá mệt, đó là khi chạy lẫn 2 loại Bot VsroH và VSROB có 1 nghjck lý là 2 loại trùng HOTKEy , muốn gọi hotkey của VsroH chỉ cần ngồi 1 lát, cứ bấm F5 liên tục nhiều lần ( mình thường ấn = số BOT của mình , Vd Bot 3 acc có 1 VsroH thì bấm đến lần thứ 3 là nó hiện hộp thoại của VsroH )
    Nếu bạn chọn Ẩn VsroH thì sẽ rất mệt cho việc xử lý, tốt nhất khi chạy 2 BOT thì cho nó hiện lên cái hộp thoại của vsroH .
    ===========> mong qua bài viết nè, bạn 667788 có thể làm sao giúp cho anh em tự đặt HotKey cho riêng từng BOT thì tuyệt nhất, như vậy mọi việc sẽ đơn giản hơn nhju.
    Thank 667788 đã share cho a e 4rum 1 cái BOT mình thấy khá tuyệt, dù đơn giản nhưng nó đã có gần như đủ tính năng cho gamer đi train đỡ cực khổ