VTC Game sắp phát hành Cửu Âm Chân Kinh !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi sankychi, 22/12/10.

1. lu-xu-bu

lu-xu-bu Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

hình như có war đâu đây;))
    ................

2. tuvista

tuvista The Warrior of Light

@Anh Côg chúa:Sắp chẳng có game mà chơi rồi ý chứ ông ở đó mà lo 3 cái đó =)).

---------- Post added at 14:37 ---------- Previous post was at 14:33 ----------

À vì 1 số bạn đòi hỏi CACK phải đua đc top thì mới vui phải có auto để chơi cho có khoa học cho nó hiện đại để ép đc đồ xịn cao mạnh.Còn chơi để mà biết về cốt truyện game,để giao lưu tìm hiểu các cái hay của game thì ko phải là game hay =)).

3. _Ryan

_Ryan Mr & Ms Pac-Man

sợ bố này đi đâu cũng fán như đúng rồi:-ss

4. ▬†♥♠♦♣†▬

▬†♥♠♦♣†▬ Je t'aime

Game bây giờ là phải auto, là phải nạp card, là phải làm trâu vàng đất việt \m/.

5. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

Nếu thực sự Cửu Âm Chân Kinh Online mà lại có một tương lai ĐẦY hứa hẹn như các bạn Trâu Vàng Đất Việt vẫn hoài mong thì mình đã hok ngóng đợi nó tới giờ phút này, mặc dù cũng chỉ là qua những lời được Snail Game tự PR và cũng chỉ mong nó được đúng như vậy...

6. Công Chúa ^^

Công Chúa ^^ Mega Man GameOver

Ko hiểu à , tức là có 1 số bộ phận yếu tâm lý , chán chơi game VN nhưng mỗi khi chán lại "nhìn lại tình tình Game trong nước" => thành ra cả đời chẳng thoát ra khỏi đc kiếp auto , nạp cash rồi khi "nạp ko lại" thì đòi lại công bằng

7. vanness308258

vanness308258 Donkey Kong

thấy cái kiểu bán đồ giá trên trời trong thần long huyết kiếm là biết tương lai của game này rồi

8. SKay

SKay Audio Lover

nạp cash thì game F2P nào mà ko nạp, muốn mạnh thì nạp vào, ko có tiền thì chịu khó mà cày, tất cả game F2P tui từng thử và chơi qua đều là có tiền thì có tất cả
    còn auto thì ở vn game ko có auto coi như die, còn ở nước ngoài hầu hết tụi nó đều ghét auto, lấy ví dụ game Battle of the Immortals (Kiếm Tiên), phiên bản vn có auto nhưng phiên bản global lại ko, bọn nó vote bỏ auto từ khi đang closed beta :)
    nói tóm lại tôi nói thẳng ai thích ném tạ thì cứ việc, bản thân tôi ghét game có auto, lúc đầu thì thích đấy nhưng càng chơi càng cảm thấy lười đâm ra chán, chơi game gì mà từ bơm máu, mana rồi đánh quái, làm quest đều cần đến auto, chơi game như vậy thì chơi làm gì ko biết
    còn nạp cash thì thằng nào ko chịu được nhiệt thì phắng quay về game offline hay qua game bắn súng mà chơi chứ ở đó mà ngồi than thở đòi lại công bằng, buồn cười thằng nào có tiền thì nó nạp, chính vì có những thằng này nên mới có game mà chơi, thế giới trong game online nó cũng như ngoài đời, thằng nào có tiền là có tất cả, mà trường hợp này cũng chỉ mới thấy ở vn, mấy game tôi chơi qua chưa thấy thằng nào lên forum than vãn đòi lại công bằng cả, vì tụi nó biết thân biết phận của nó

Chỉnh sửa cuối: 26/1/11
  9. _Ryan

_Ryan Mr & Ms Pac-Man

thế giới trong game online nó cũng như ngoài đời, thằng nào có tiền là có tất cả, ko đúng cho lắm khá thiển cận [-X

10. vietputin

vietputin T.E.T.Я.I.S

nói chung chơi game chỉ để giải trí thôi vui là được như tôi chơi có mấy khi nạp thẻ đâu may lắm được vài cái tin nhắn 15k =)) vẫn chơi có sao đâu :-"

11. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

vậy bạn nói nghe thử thế nào mới là có tất cả :))

game online giống đời thực nhưng suy cho cùng vẫn chỉ là game :))

bạn chán bạn có quyền quit, del char nhưng chán đời thì ko thể cứ đi tự sát dc :))

12. SKay

SKay Audio Lover

có tiền thì có tình, bạn, địa vị, nói chung là mọi thứ và trong game f2p cũng thế có tiền thì có thể làm cho nhân vật của mình mạnh hơn và những thứ khác như ngoài đời, tuy nhiên ở vn có vài trường hợp cá biệt như beokaka hay gì đấy
    như tôi đã nói nếu chịu ko được nhiệt thì quit game đi, ở đó ngồi than vãn làm gì cho mệt :-<

Chỉnh sửa cuối: 26/1/11
  13. _Ryan

_Ryan Mr & Ms Pac-Man

nói chung câu có tiền là có tất cả áp dụng ng` đời ko chắc chắn là ko đúng còn trong game cũng còn tuy`

14. phong tình

phong tình Donkey Kong

Tiền có thể mua được thuốc nhưng nó không mua được sức khỏe bạn ah :)
    Tiền có thể xây dựng được biệt thự, nhưng chưa chắc mang được hơi ấm vào nhà đó :)
    tiền mua được bạn bè nhưng chưa chắc mua được chữ "tình"
    Đừng hở ra cứ thực dục quá cứ phải có tiền là có tất cả, hãy sống sao thấy đẹp là được
    Trong Game thì cũng chỉ là hình thức kinh doanh, ai nhiều tiền hơn thì chắc chắn sẽ mạnh hơn cái đó là điều không bàn cãi, nếu chán nó thì đừng chơi game onl nữa, chơi off hoặc thoát hẳn khỏi

15. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

nhưng tiền có thể mua được đồ khủng trong game và account khủng anh ạ =))

16. SKay

SKay Audio Lover

ok trước tiên xin nói 1 câu là tôi chỉ là thằng sinh viên đang bon chen trong cuộc sống nơi xứ người và tôi ko phải là du học sinh nhé :)
    tiền mua được sức khỏe đấy bạn trẻ à, thử ko có tiền xem đi chữa bệnh nó có chữa ko thì biết, bị bệnh nan y chẳng hạn như ung thư thì cũng sống lâu hơn người ko có tiền
    và tiền cũng mua được tình đấy bạn trẻ à, chỉ cần mặc Gucci, TR, LV, Versace, etc. đi xe xịn ra đường thử xem cho dù ko đẹp trai vẫn có khối con bu vào, thời buổi này ko còn chuyện "1 túp liều tranh 2 quả tim vàng" đâu nhé, những thứ đó ko nuôi được cuộc sống với đầy rẫy những thứ phải chi trả :)
    ghét những gì tôi nói ? ok tôi ko care vì đó là những gì tôi trãi nghiệm được trong cuộc sống, thằng có tiền lúc nào cũng được nhìnn bằng cặp mắt khác so với thằng ko tiền, đời nó khốn nạn thế đó :)
    thôi nhé stop tại đây :D

17. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

Ông nảy chắc trước giờ sống trên núi!

---------- Post added at 00:24 ---------- Previous post was at 00:17 ----------

Tiền không mua được tình mẫu tử bạn ạ!Cha mẹ chỉ cho ta chứ không bao giờ nhận lại!Bạn đã nghe câu này chưa???Cho nên cha mẹ có sữa thì con no :D

18. Công Chúa ^^

Công Chúa ^^ Mega Man GameOver

Khỏi cãi cọ , mình xin giới thiệu Game CSOnline ( Counter Strike Online )
    phiên bản Hàn Xẻng thì fake ip + lắm sẹo nên ko nói

ở phiên bản Taiwan hiện h : zombie mode là mode đc ưa chuộng nhất , hay nhất , hay hơn tất cả các mode khác trong các game FPS
    bằng chứng là hơn 2 năm chơi Zombie mode mà mình vẫn đang gắn đó nó đó thôi
    reg đơn giản , down link direct
    event 2 tuần 1 lần ( ko chỉ 1 mà luôn luôn > 2 event ) , điển hình là tết nguyên đán này có 7 8 event , ko phải 2 tuần 1 event mà là hết 2 tuần event này thì tiếp tục event khác
    event CSOnline xoay quanh phần thưởng : bán súng vĩnh viễn , tặng súng , item in game
    nghe thì đơn giản nhưng 1 lần cày event vào những dịp quan trọng thì có thể đc sử dụng súng free 3 4 tháng sau
    VD : đang có event bắn muỗi ( h là con diều ) max là 300 con đc 3 cái "C-Code" mở báu vật mà bt phải mua = cash
    300 con muỗi tương đương 300 cái hộp súng ( bắn dc con nào nó vứt vào hòm đồ hòm "M-Code" đó , mở ra đc súng 1 day / 1 M-Code ( toàn súng cash như minigun , mg3 , m79 , ... )

chế độ nhiệm vụ phong phú : nhiệm vụ chính và hằng ngày
    nhiệm vụ chính làm xong sẽ đc súng 1 tháng
    nhiệm vụ phụ đc súng 1 or 3 ngày , point
    nhưng do là tiếng Taiwan nên mình ko đề cập nhiều

đặc biệt ở chỗ lên lv nhận item
    các mốc 1 3 5 10 15 20 ... -> 65 70 72
    từ lv 30 thì sẽ đc 3 4 item 1 tháng ( như mình lv 30 đc 2 khẩu súng 1 tháng , 36 đc thêm 2 khẩu súng 1 tháng , hầu như phần thưởng đều là súng bắn zombie )

chẳng cần nạp cash cũng đc sử dụng những item chỉ nạp cash mới có , điển hình là có bố ở VN còn quay c-key đc súng VV ( C-codeđó là thu đc từ event , lên lv 10 , 30 , ...)

mình đảm bảo "đệt" có game nào event nhiều và khoa học như thế chứ ko tởm bựa như giảm giá cash , nạp thẻ tặng quà , ... như ở VN và hầu như các game khác trên thế giới

Chỉnh sửa cuối: 27/1/11
  19. nguyenconquer

nguyenconquer Youtube Master Race

Cửu âm chân kinh tên game tiếng anh của trò này la legend of kungfu ha?

20. SKay

SKay Audio Lover

cái này đúng nhưng đúng với văn hóa phương đông, nhưng với văn hóa mình đang sống thì nó chưa chắc đã đúng, nói 2 câu cuối cùng " trên đời ko có thứ gì là free cả", "cái gì ko mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền", thôi stop nhé
    reported
    age of wulin