VTC - Kẻ hút máu gamer, Audition - một bãi lầy

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi [Des.tiny], 11/5/08.

1. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest

đầu to = trái dừa mà óc = qiuả nho =))
    cái gì chẳng có cái nguyên nhân của nó lolzzz đọc hết lại xem cái bài 1st post nó của cái đứa tầnng lớp nào viết nhá lolzzz còn tồn tại những thằng
    thì nhà PH nó thích hút máu thế nào mà chả được lolzzz mọa toàn loại tiền của tao đây mày lấy đi thì sao ko có nhà phát hành hút máu =))

bị hút máu mà kêu lolzzz VTC nó có dí dao vô cổ bọn nó bắt mua V-coin đâu toàn loại đầu to óc như trái nho bỏ tiền thật ra mua tiền ảo rồi tiêu xài trong game, loại đó mới chửi nhà PH hút máu =)) toàn lũ đưa máu cho người ta hút trên tinh thần tự nguyện rồi thì đừng có vào than thân trách phận sao mà nó hút máu nhiều thế =)) tự do tiền bố mẹ chúng nó nên tiền tiêu dễ quá ko biết làm gì vào game tiêu chơi thì ráng mà nhận lấy hậu quả tiêu cực vậy thôi kêu ca cái gì, có tiền ăn chơi thì có gan chịu đòn lolzz =))

2. TiteoTitoe

TiteoTitoe Donkey Kong

bình tĩnh nào,sao lại đá đểu nhau thế[-(

3. sv9erman

sv9erman Youtube Master Race

vl vl vinagame:devil::devil::devil: #>:)

4. MysticVN

MysticVN Youtube Master Race

Topic đang nói VTC lại đi chen VNG vào =))

5. Linh_AcQuy

Linh_AcQuy The Warrior of Light

ông này hơi bị Đao.
    đang nói về VTC vác mặt thằng VNG vào đây là dzề?

6. ymcop

ymcop Mr & Ms Pac-Man

topic xúc phạm thế này Mod đâu sao ko khóa? Chờ VTC gửi công văn sang à?

GVN là nơi cho các game thủ, ko phải chỗ lăng mạ, xúc phạm.

7. [sailormoon]

[sailormoon] Moderator Moderator

lạ nhỉ? Các anh chửi VNG nhiều lắm mà. Giờ có gamer nói lên sự thật về VTC thì các anh CTV không thích àh? Sao ngoài kia cũng có topic nói VNG này nọ mà anh này không nói vậy đi? Hay các anh sợ mọi người biết sự thật về VTC??

8. tintin0102

tintin0102 Youtube Master Race

"1 lũ " ở đây là những ai hả bố trẻ hhh_b6 ? bố trẻ có nói ai ngu thì cũng phải chỉ tên ra chứ , bố trẻ nói " 1 lũ " khác gì "vơ đũa cả lắm "... tôi nói bố trẻ tinh tướng là như thế đó có biết không? hay thấy cái sai rùi cũng ngu không biết mà sửa ? nếu biết mà ko sửa thì óc bằng wua nho là đúng rùi đó . Mà tui nói cho bố trẻ hhh_b6 biết nha dù người ta có ngu thì cũng không đến lượt bố trẻ chửi người ta nhé , quyền hạn của bố trẻ chỉ đến mức được nói ra cái sai của người ta thôi nhá . tưởng mình là ai mà được phép chửi người khác hả ? có giỏi thì về chửi "ba ,mẹ" ở nhà xem có thật sự là giỏi không nhé .:devil::devil:

9. sv9erman

sv9erman Youtube Master Race

sailormoon nhìn kute quá , :devil::devil:

10. TrinhNhanKhuong

TrinhNhanKhuong Legend of Zelda

Sao tự nhiên chửi tục ng ta vậy, bất lịch sự quá, ăn nói như vậy ở nhà mình là bị đuổi ra khỏi nhà rồi. Forum tranh luận chứ ko phải chỗ chửi rủa ng khác để tôn vinh ý kiến của mình đâu, phải tranh luận công bằng - bình đẳng chứ !

Au hả đừng nói nữa bạn ơi mình thích lắm nhưng cũng bỏ chơi lâu rùi, từ hồi có cái hack pẻ ra đời, bi giờ đang chơi SDO thấy vui hơn rất nhiều :)

11. TiteoTitoe

TiteoTitoe Donkey Kong

topic tiêu cực[-(,bớt đá đều nhau đi [-(
    bạn sailormoon đừng có lôi VNG ra mà cạnh khóe nữa,topic bàn về Au-VTC cơ mà

12. TrinhNhanKhuong

Em gái với mấy đứa bạn của mình bỏ Au , Del khỏi máy cả rùi, lâu lâu ra Net thì vào chơi để nghe nhạc thui. Au đã Hack tràn làn, vào chơi thì toàn gặp ng bất lịch sự hở tý là chửi tục, nói bậy, Sv thì quá laq, hay bị dis, đăng nhập khó.... Túm lại chất lượng phục vụ hết sức kém vào chơi ko thấy giải trí đâu chỉ chuốc bực bội vào thôi.

13. tmhoang

tmhoang Mayor of SimCity

thấy đa số game online ở VN đều thế 8-}

14. uranusxiii

uranusxiii Legend of Zelda

Nhớ ngày nào nhà nhà chơi au , người người chơi au , giờ thì cuộc chơi đã đến hồi tàn :))

@Salormoon : đừng có tật giật mình ,nhìn cái sign của bạn thì muốn nói bạn ko phải CTV của Vinagame cũng khó ... nhìu khi phải biết chấp nhận sự thật bạn à . Trừ khi lương tâm nó bị tiền nhét vào mồm nên ko cắn rứt được thôi :))

15. [sailormoon]

[sailormoon] Moderator Moderator

cái sign thì sao? tuần trước là maple, tuần này là hotstep. Tôi thích game nào, tôi chơi game nào thì tôi quảng cáo cho bạn bè tôi game đó. Ai trong forum này từ lâu đều biết moon tranh cãi bảo vệ cho game moon chơi mà. Bạn có thể lục lại bài từ ngày moon chơi PTV rồi 9D rồi GE rồi maple rồi hotstep. Đó là chuyện bình thường khi 1 gamer dành tình cảm cho game của mình.
    Chí có kẻ chính bản thân họ như thế nên họ hay vạch lá tìm sâu để ném đá dấu tay để biến cái bình thường thành cái không bình thường.

16. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest

ơ cái thằng này hay nhỉ, ko lên tiếng thì cũng chả ai bảo u bị .... =))
    còn thằng nào bảo người ta ngu ấy nhỉ
    chừng đó đủ biết ku mấy tuổi rồi lolzzz hạng như ku miẹng vẫn còn đầy sữa mẹ nên tốt nhất là ko biết thì đi dựa cột đi =)) ở đây lớn lối bố trẻ với bố già

Còn cái cậu làm post này thay vì than vãn thì nên cúng tiền cho GO mà nên tiết kiệm bớt tiền lại cho bố mẹ thì tự nhiên sẽ thấy chả thằng nào hút máu được của mình cả lolzzzz

btw :Xin lỗi mấy bro trong topic vì chắc đọc post khó chịu lắm nhưng mà với mấy loại này ko chửi ko được =))

17. TrinhNhanKhuong

Moon hình như ở bên GE có mình làm chứng , sao lại bảo "người nhà" VNG ??

Sao lại chụp mũ vu vơ quá vậy.

18. 2vn2vn

2vn2vn Mario & Luigi

AU sẽ chỉ là quá khứ ^^ 100 năm nữa điều này sẽ thành sự thật

kkkkkkkkkkkkk

AU dù nhiều h@(k nhưng ai chơi game + nghe nhạc vẫn nhiều

Ko thích thì ko chơi,ko mua hàng thì sẽ ko cần tiền (như mình nè-ko mua ko mua và ko mua,nhay PRO là đủ -Ai cũng như mình VTC phá sản lâu ìu =)) )

Trước mình chơi TQC cũng kiện kiểu này chán,bài mình viết còn bi del ->vì nó quá hay,quá chuẩn ->đến mức ko del ->kích thích tâm lý phản kháng gamer ->kkkkkkkkkk->1 thời ngang ngược ôi còn đâu

19. brain10master

brain10master Fire in the hole!

Đừng khinh VTC , ko nhờ có NPH này và game AU thì còn lâu mới có thể loại ngôn ngữ 9X đang thịnh hành trong giới trẻ . Nó còn là chỗ để các "anh chị" thừa tiền ko biết tiêu ở đâu đổ vào giải trí , cũng còn tốt hơn là ra sàn nhảy , động lắc . Mặc dù cái điểm đến cũng ko khác nhau là mấy :))

20. 2vn2vn

2vn2vn Mario & Luigi

Ý kiến hay 100000000000000 điểm (kẹt số [0]) kkkkkkkkkkkkkkk