VTC và Hồ Than Thở

Thảo luận trong 'Đột Kích' bắt đầu bởi songchetcunggame, 22/2/10.

1. dp_onl

dp_onl Baldur's Gate GVN Dalit

lâu lâu tui cũng y như ông =))
    đang bắn ngon lành nó chạy vào bảo hack đó , ai nhất bảng đều là hack hết , khổ mấy xạ thủ chân chính .:))

2. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

Chú này nói đúng " khổ mấy xạ thủ chân chính " mới trưa nay chơi map Ghost tức kinh người. Team thì yếu (GR) kẻ thù thì khủng (BL) tui tuy ko tài giỏi gì nhưng cũng cố gắng hết sức nên lên dc Top. Lúc đầu Ghost nó yếu tại bọn nó ít người với lại chỉ có 2 thằng biết bunny kéo điểm lên 7-2 lúc sau bên ghost thêm người ( pro vào ) thua liên tiếp 3 ván lên 7-5 tui phán 1 câu " ván này 7-13 100 % " GR toàn lũ hèn kém có trái bom ko dám gỡ tui phải " xông pha trận mạc " 7 ván Win tui gỡ bom hết 4 vậy mà tui mới gỡ xong lên 8-7 nghe loáng thoáng f11..... :|, kick nó.......:-o. Mới kịp nghe vài thằng nói " Diss mẹ sao kick nó ", " Có điên ko ".....Tiếp theo tui bị đuổi ra ngoài = =".

3. dp_onl

thật là khổ , thời thế này ai chơi hay hở tý là kêu hack , mà tụi nó cũng không biết cách nhận dang j hack nữa :))

4. Cún trắng

Cún trắng Youtube Master Race

mình cảm thấy tốt nhất là VTC nên dẹp m cái game này thay vì cứ bơm và thả ( lại còn WCG 2k11 nữa mới bựa chứ ) , thảm họa V-game mọi thời đại :)

5. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

WCG là gì bạn ? World Cyber Game ? Khỗ lắm SA đã chết, SF đã chết, Battle Star đã chết kòn CF chết luôn biết chơi gì đây :(( trở về CS chăng :|. Thời nay nhận ra hack rất là khó chưa kể sự xuất hiện của nhìu níc úy và tá sử dụng hack = ="

6. khangdat

khangdat Member box thùng rác ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

CF chết thì chiến con AVA chứ có gì đâu mà than khổ.

7. kimsookyo5991

kimsookyo5991 Legend of Zelda

Chiến AVA mà mấy bợn CF sang mà chứng tỏ ta đây thì thôi mình cũng sợ,gặp mấy thằng như thế trong AVA hok chỉ bảo đc thì ăn kick kể cả VN...

8. dp_onl

nghỉ CF , chào tạm biệt các bạn toàn hack wall , bắn xuyên tường , nản rồi. bb .

9. NextNext

NextNext Mr & Ms Pac-Man

Lập cái nik mới chơi vì vùa quay dc thompson gold :-> . Nào ngờ vào bắn vs bọn tân binh toàn hack , không hack thì mình bị kk top , nói chung là bắn rất khó khăn :-<

10. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

@_@" H` mà chơi lại tân binh y như đi vào địa ngục ko lối :(. Cách tốt nhất là mua đồ Up kinh nghiệm lên hạ sĩ cho nhanh thôi :((. Thoát khỏi địa ngục trần gian :-w

11. *Rèo*

*Rèo* The Warrior of Light

lâu lâu vào chơi toàn hack là hack , chán ......
    VTC dẹp mẹ cái game này đi cho lành.

12. My Own Way

My Own Way S.V.E.N Commander

Ơ... hình như mấy player trong CF ngu hết với nhau thì phải.. .
    Lúc room max 16 người rồi ra 3 con zombie, headshot sạch cả 3 con bị chửi =))... sang ván sau headshot zombie tiếp --> ăn kick. [​IMG]

13. *Rèo*

*Rèo* The Warrior of Light

Bị chửi phải rồi , room cùi thì ko nói nhưng room pro thì bắn cho nó chết thôi, để nó hồi sinh còn ăn kill chứ :)) . Ông hs chết sạch tụi nó ko ăn kill được lại chả kick :))
    mà chơi zom cho vui mà toàn hack chán vãi lúa :-<

14. 45215632

45215632 Mr & Ms Pac-Man

tình hình hack có vẻ lắng lại mà bùng phát nhanh chóng , vtc cố trấn an nhưng mình nghĩ Đột kick chắc không sống được lâu nữa đâu . gamer tuyệt vọng hết rồi ,giờ thấy mấy anh gamer chân chính chán quay ra hack mới sợ

15. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

@_@" Dạo này hack nhìu thật=((! Mấy tên úy với thượng sĩ cũng hack quá trời:-o. Tình hình này là phải núp vào cao cấp mà chơi ko là có nước chết bất đắc kì tử =))

16. tuananhs

tuananhs Mr & Ms Pac-Man

Tưởng vào cao cấp mà thoát à bạn,nhiều room 12-12 chúng nó bắt đầu bật hack mấy ông thua ức chế chửi tùm lum

17. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

Bắn thì chịu khó làm quen vào, quen mấy thằng hay host + clan nó bắn đông đông ấy.

Cứ đi lung tung rồi ăn hành cũng phải.Vào CF nhiều hack thì nhiều thật, nhưng biết chọn room thì chả vấn đề gì cả, tôi vào chơi thì 10% là gặp bọn hack, 90% bắn room sạch.

18. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

Wao @ @" làm cách nào để ít gặp hack T_T tui chơi hết 80 % là gặp hack có 20 % là ko thôi mà kén chọn cũng vô ích có thể lúc mới vào room sẽ ko có chứ chờ chút nữa bọn nó lũ lượt vào ko biết đường nào mà đỡ :|.
    . Uh! Bên HN đông người nên rất phức tạp ;;). Cao cấp HCM ít người hi vọng hack thấy ít chê ko thèm mò vào ;;)

19. lovingguy

lovingguy Youtube Master Race

Ức chế với cái kiểu quản lý của bọn VTC, "^#^$%^@!#$%#$&&(*)*%" (xin đc ém lại những câu nói văng tục) cố gắn dành dụm mỗi tháng để quay QCMM M4A1 Red, sau....4 tháng ròng đổ mồ hôi sôi con mắt mà quay, cuối cùng tớ may mắn hơn ku em đã có dc M4A1 Red...Hý hửng khoe chú em cây súng, mang ra 2 anh em cùng đọ súng...Niềm vui ko đc bao lâu khi mình so độ giật+damage của M4A1 Red và M4A1 normal thì mới biết rằng...ko như những gì mình mong đợi. Từ damage cho đến độ giật cả 2 cây y như nhau (nghĩa là còn thua cả Scarlighr thường)..............
    Ko biết nói gì hơn nữa, mình ở thế bị động, bọn GM nắm cáng, nó muốn chỉnh sao thì chỉnh, sủa ý lộn sửa sao thì sửa, người thiệt thòi cuối cùng vẫn là gamer... Phải chăng đây ko phải là 1 hình thức lừa đảo nhỉ...
    Qua đây mình cũng biết rất có nhiều bạn rất mong có dc con M4A1 Red này nên mình cũng thành thật khuyên các bạn QUÊN NÓ ĐI...Nếu có dịp các bạn có thể kiểm chứng những gì mình nói.
    Thật ức chế cái kiểu hút máu game thủ và thủ đoạn làm ăn gian dối của VTC...

20. My Own Way

My Own Way S.V.E.N Commander

Chơi CSO nó quen rồi :|, cứ zm3 là phải headshot thì mới có frag.. nhưng sang CF thì quên mất cái kiểu là bắn mất 1k dmg thì dc 1 kill