VTC và Hồ Than Thở

Thảo luận trong 'Đột Kích' bắt đầu bởi songchetcunggame, 22/2/10.

1. Minh.Xrs

Minh.Xrs Dragon Quest

Một đêm sóng gió.Chắc là quà của Santa đấy =))

2. silipden1102

silipden1102 SỊP ở đây rồi Lão Làng GVN

=)) Tình trạng chung của những gamer pro và chân chính =))
    Em bị bao nhiêu lần ức hộc máu :-< cả nhà cả cừa có mỗi khẩu awm dùng 2 năm nay, bắn mỗi sniper, mà 10 ván bắn thì 5 ván bị kick, những ván ko bị kick là những ván ko cầm ace ==!

3. skyscorcher

skyscorcher Legend of Zelda Lão Làng GVN

cầm ace đc 1 ván, ko bị kick trong trận thì bị kick ở phòng chờ :-<

4. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

Nếu ông chơi bên Cao cấp khả năng bị kick do quá pro sẽ thấp hơn 1 chút kòn nếu chơi bên Tự do thì xác định là thá đứng nhì kòn hơn bị kick hoặc thà - mạng kòn hơn bị kick =)) bởi zậy tui ghét Tự Do lắm lúc còn sĩ tui thề khi lên dc Úy ko bao giờ vác xác vào Tự Do nữa . Kòn vụ treo máy thì ôi thôi vãi game thật chả hiểu VTC nó bị khìn khìn gì cứ làm xong nv là không gian chợt dừng lại mọi thứ tê liệt tiếp theo là mình cuối người xuống ấn nút Reset '+_+

Chỉnh sửa cuối: 26/12/11
  5. DominicDan

DominicDan Mr & Ms Pac-Man

hồ than thở là ở dầu tiếng quê tui mà :D

6. acegi_2006

acegi_2006 Youtube Master Race

dạo này hack dis room hoành hành quá =.=

7. Rocxman800_

Rocxman800_ T.E.T.Я.I.S

Hế hế, dis room thường thường thằng văng tục đầu tiên là thằng Hack =))

8. akai41

akai41 Youtube Master Race

tạch 500k báu vật HG :( vãi

9. Tử Kiếm

Tử Kiếm Youtube Master Race

Sự bất lực của NPH VTC trong tất cả các Game đã từng phát hành thể hiện 1 cách rực rỡ nhất là CF..... Có ngày tôi log 10 room, thì 9 room bị các Hacker thần thánh cho bay cả Room ! Thật tuyệt ! Tôi chơi CF để trải nghiệm những giây phút ức chế ,những sự tức giận và những câu trêu đùa của Hacker : Thông Báo Dis Room !
    Một game hay! CF thật là 1 nơi lí tưởng để bạn có thể " Giải Trí " ....

10. SSrockman12

SSrockman12 C O N T R A Lão Làng GVN

chả hiểu lỗi hay bị gì mà chơi AI đồng đội chết ko tài nào hồi sinh cho nó đc,chạy ra bấm nút H hoài mà chả ăn thua :-@

11. lioh789456

lioh789456 Donkey Kong

:) chung quan điểm. Game ức chế tâm lý ;)

12. trantrieuhung4

trantrieuhung4 Mr & Ms Pac-Man

nếu cấp các bạn cao 1 tí, khoảng tá trở lên và chơi chung với ít nhất 1 ng bạn của bạn trở lên + giao tiếp tốt, hòa nhã, bắn dạng chuyên nghiệp...có thể rùa (tốt hết đừng rùa nhìu kẻo bị la hack :|, cái này hên xui chịu ~.~) tôi chơi nhắm TRG, chuyên canh sẵn nhưng hiếm ai nói tôi hack wall :) vì có đoán đc bồ die hướng nào chỉ việc canh sẵn và qua cách move của bạn ra sao thôi... move kĩ thuật ra sao í ;) bạn tôi bắn pro thì pro thật....nhưng move thì như 1 con gà lơ tơ mơ đi hiên ngang lại rùa cao, hay bắn trc, đục thùng đại :-ss nên hay bị chửi, tôi toàn bảo lãnh cho nó ko :| nó nói ko có tôi toàn bị kick.... vl ~.~
    ~ điều trên sẽ khiến bạn bớt bị kick hơn :) trc giờ chỉ bị hack kill và dis room... chứ hiếm khi bị kick top.... nếu đồng đội bạn quan sát khả năng của bạn, thấy bạn pro thì sẽ ủng hộ bạn...đừng bi quan :)

13. homunculus

homunculus Fire in the hole!

800px-Izhmash_Nikonov_AN-94_GP-34.jpg hix AN 94 của tui bị VTC luộc mất cái súng phóng lựu ở dưới :((...............

14. robinsons

robinsons Mr & Ms Pac-Man

ĐCMLC VTC làm ăn như shjt 2 acc báu vật tao mất trắng mà ***** được đền bù LMx-(x-(x-(x-( VTC

15. LanceDK

LanceDK Youtube Master Race

ngồi trong quán net thấy 1 thằng kế bên mình đang bắn cái kiểu gì ấy .... Đứng trong nhà của Map trại huấn luyện bắn xuyên tường ra quái chết lia lịa . Tớ hỏi anh ý 1 câu :
    -Sao anh bắn hay thế ? ;))
    -Anh "VIP" mà em :))
    -Bắn sao chỉ em với ? :o
    -Ko dc . Cái này luyện lâu lắm em à . Em nhỏ thế kia chắc ko luyện nổi đâu :)) ( 18 nhỏ gì nữa ? )
    Thế là đành quay sang bên máy mình lặng lẽ chơi và chửi thầm 1 câu : "Xạo l , hack nói mẹ nó hack còn bày đặt trình độ :))

Cứ tưởng nó vác cái xác đi về ai dè nó cười rồi chơi tiếp . Công nhận giờ hack trâu chó thật , chửi đến thế vẫn chịu dc :))

16. Bùi Nam

Bùi Nam Leon S. Kennedy

Trời ơi là trời,chơi game ở nhà,ko có keylog hay virus mà mất acc trắng trợn.Bó tay :->~~

17. nightwhit3

nightwhit3 Youtube Master Race

Các bạn vẫn còn có hứng thú với CF cơ à:)) CF chừng nào còn trong tay VTC thì còn lâu mới trở lại'@^@|||

18. tuananhs

tuananhs Mr & Ms Pac-Man

Vừa vào AI bắn đc 1 trận,bắn xong chưa kịp nhận thành quả thì máy treo, reset lại máy vào game nó thông báo tài khoản của mình bị khóa, mình có làm gì đâu hay bug bị nó blog acc có ai giống mình ko. HIx.

19. maxlegion

maxlegion Youtube Master Race

thứ nhất mình đang CF mà alt + tab để chat thì sẽ bị lỗi cài đặt ....
    thứ hai khi mình vào map bắn thì bị đồng đội nó lấn vào góc lag ~~> lỗi cài đặt

20. toanmin

toanmin Youtube Master Race

"Giải trí" mà =)) Nhưng phải công nhận các game thủ CF là những người có thần kinh thép với khả năng sống chung cùng lũ thuộc hạng top đấy :))