vụ án cái GR đầu tiên của ragvn

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi Babarian, 22/4/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Xmetal

Xmetal C O N T R A

hehe , pro Gót Chép nổi cáu rồi :))
    tớ chả nói gì đến bạn cả , tớ mong 2 bạn vào 1 server roi óanh nhau cho tớ học hỏi
    còn tớ gà nên chỉ theo đóm ăn tàn thôi , chứ tớ ko cầm nhầm đồ của G , mà lại của mấy thằng em bé tuổi hơn mình , rồi đem đi bán xong ỉm luôn như cậu .
    Chuyện là ngồi ở quán cafe tớ thấy cậu bị mấy thằng em nó quay như thế , chứ hồi đấy tớ là tép riu , biét Ice Pick nó là cái khỉ gì đâu =))

ăn đóm theo tàn nhưng ko đến nỗi cầm nhầm ỉm đi như đã nói trên và nhờ bot thuê xong quên trả tiền điện như Gót Chép đâu :">

2. master_ghost

master_ghost Mr & Ms Pac-Man

:-* Bạn Ruồi Bu vẫn vậy, yêu bạn Ruồi Bu lắm cơ :hug:, già đầu rồi mà vẫn "sạch tính", "phóng khoáng" kinh khủng, phong cho tớ cái thành tích ấy, đáng tiếc là tớ vốn lười nhác, việc đóng tiền thành với mở treasua box , tớ giao cho em gái tớ (~Yuu~) làm, chứ tớ mà ôm hết mấy công việc ấy, chắc có nhẩy sông cũng không rửa hết bùn sình từ miệng cậu :devil: Mà cũng thật đáng tiếc, tớ chỉ kinh doanh luyện lv thuê chứ chưa bán đồ gì (bé nào mua đồ của anh vào đây vạch cái bản mặt gian trá của anh cái :'>)

Thường thì cái trò thổi phồng, bóp méo, xuyên tạc chỉ dành cho mấy mụ đàn bà rỗi hơi vô công rồi nghề thôi thì phải :-/

---------------------------------------------

Chốt hạ phát: Hôm nọ xem bộ phim (quên tên rồi), có một con mẹ tú bà chém gió thành thần, bị một tay anh chị ức hiếp, đì cho lên bờ xuống ruộng, thế rồi con mẹ đó lạy lục, khúm núm, van xin thằng anh chị ấy rất thảm thiết, thậm chí còn bò qua háng nó để nó tha cho khỏi ức hiếp nữa :(( ! Tội nghiệp quá! Bất chợt , tớ thở dài não nề, nhìn vào nơi xa xăm , bỗng thấy hình ảnh của anh Ruồi Bu đẹp zai và thằng còi Endless Sorrow, ôi sao mà giống thế cơ chứ :-s

3. kittyTrang

kittyTrang Mr & Ms Pac-Man

thâm thúy thâm thúy
    khâm phục quá
    bao giờ mới đủ trình đá xoáy,chém gió đỉnh cao như mấy đạik đây :-<

4. Xmetal

Xmetal C O N T R A

oh sao lại đánh trống lảng thế nhỉ , câu chuyện này từ thời còn Chép còn làm mem UD cơ mà =))

5. kumi

kumi Youtube Master Race

đọc 1 lèo từ đầu đến cuối rốt cục cũng chỉ là mọi người xem kịch rồi tự nhận xét! 3:-oCó cái bằng chứng hay ss nào mang ra đâu? #-o IEm thì iem chỉ thik coi bằng chứng thôi, các bác show hàng cho trẻ nhỏ đc diện kiến! :'> Còn sever thọ hay ko thọ, chính bản thân gamer quyết định:-*

Còn chuyện Ice Pick của anh Ghost, tớ là tớ chả biết cái vẹo j ngoài chuyện anh í có 2 cái, 1 cái sài, 1 cái cho mem ruột! Chứ chưa nghe chuyện "cầm nhầm đồ của G" đâu, có j cậu chứ show "bằng chứng" ra cho tớ học hỏi, nhá! :hug:Còn chém gió.... =(( Thế mua vui đc mấy bữa? :-<

6. viet86

viet86 Dragon Quest

Anh Nghĩa hiểu nhầm chuyện này rồi, vụ Ice Pick chính xác là thế này:
    Em (Jaffar) với thằng Dũng có làm được vài cái Ice Pick, và cho member trong guild mượn. trong đó có 1 cái cho anh Ghost mượn. Sau khi em quit thì cũng không quan tâm nó nữa, rồi về sau thằng Dũng bảo là anh Ghost trả nó cái Angel Wing và 80m vì cái Ice Pick kia bị ban nick mất, nên không ai thiếu ai cái gì.

Jaffar post.

7. Xmetal

Xmetal C O N T R A

Kumi : về bảo thần tượng Chép nhà cậu show SS cái gọi là "ăn đóm theo tàn" xem nào :D tớ là tớ cũng chỉ thích dc diện kiến thôi , ở đâu nhảy vào chửi đổng thế vô giá trị lắm =))

cậu thử đọc lại xem tớ có nói động gì đến Chép đâu . Tớ chỉ bảo là 2 cao thủ võ mồm vì chơi 2 server khác nhau , kiếm 1 server roi tỉ thí cho anh em học hỏi . Thế là mợ Chép nổi đóa lên chửi tớ ăn đóm theo tàn . Có lẽ chép muốn minh họa cho cái gọi là " trò thổi phồng, bóp méo, xuyên tạc chỉ dành cho mấy mụ đàn bà rỗi hơi vô công rồi nghề thôi thì phải " :)) còn nếu ko phải thế thì show SS như Kumi thích ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.