[War] Channel Clan Benz

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi K249, 17/12/07.

1. bl4ck_vn

bl4ck_vn Youtube Master Race

Luxubu vê` quê chưa ku .....................................

2. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Đi nhậu là đi nhậu , clan là clan , sau này đi nhậu có liên quan gì đâu, đi tuốt ,không biết có ai kêu mình không đây , xích mích nhiều quá toàn master ".."
    thôi về không tranh luận nữa , hao chất xám ^^

3. luxubuu

luxubuu Youtube Master Race

dạ em đang ở gmax tối ngày để train orc dâm cho vui nè anh=))

4. sweet1989

sweet1989 Mr & Ms Pac-Man

Em nhớ anh Sai quá :"> Anh hay quay về

5. PRO_H

PRO_H Youtube Master Race

Oh ze, anh đã nói là không đem chuyện nội bộ lên diễn đàn nói mà, lỡ nói rồi nói luôn vậy. Pé Sai chỉ là manager trên giấy tờ thôi, chứ không có quyền quản lý clan benz, mà ai nói pé Sai leave clan, nó đang đảm nhiệm vai trò khác. Việc em lập clan dành cho clan benz trên gg đương nhiên chẳng ai cấm cản, keeper và wolf chắc chắn đồng ý, nhưng mà lập clan cho benz mà dùng tag "4U" không chấp nhận được, anh chắc chắn keeper và wolf không đồng ý. Nếu muốn thì để tag "ForU" hoặc bất kì tên gì khác trừ "4U", cái tên không hề quan trọng đối với clan benz, hình thức đối với benz không quan trọng, nếu muốn mỗi ngày có thể đổi tên clan 1 lần, mỗi ngày đổi manager 1 lần, hôm nay giải tán clan mai lại lập clan lại, chỉ cần 1 cú send list là xong.

Anh nói em con nít vì em phát biểu tùy tiện chọc ngoáy các mem trong benz, câu "ai cũng có ý nghĩ là "làm để làm gì ? War nó xuống dốc rồi có làm cũng thê thôi ,dẹp đi cho rồi giờ chơi 4fun khi nào nó sập thì nghĩ ,qua chơi trò khác làm chi cho mệt", "ai cũng có" em ám chỉ cả clan benz à, cả clan benz có ý nghĩ tồi tệ như thế sao? Em thu thập ý kiến của mọi người hay là em tự ý nói như thế, độc đoán đúng chứ.

Benz không đơn giản như em nghĩ đâu, trên lý thuyết thì không có manager hoạt động clan dựa vào ý kiến chung, nhưng thực tế cả clan bị thâu tóm, muốn hoạt động trong clan thì người đó phải có vây cánh. Và người đó không ai khác là anh :> Với đầy đủ quyền lực trong tay, anh tuyên bố kể từ ngày mai clan benz giải tán. Để kỉ niệm ngày này anh em tập trung lại đi nhậu nhé, nhớ mang theo quà (27/1 sn anh, éo có là bị bạo dâm :'>)

6. sweet1989

Các anh bình tĩnh lại nào chuyện đâu còn có đó , hay nhân sinh nhật anh siver ta tổ chức thác loạn (rượu thịt do siver) rồi từ từ bàn

7. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Không phải là em không muốn để tag khác ,em nói ở trên em sai là do có sự nhầm lẫn ,nếu anh muốn em bõ tiền ra thay cái tag nhưng mà thay rồi mọi chuyện có khác không hay vẫn như thế ,anh vẫn giữ cái ý kiến của anh :"thằng nào có điều kiện thì bnet " . Còn việc em lôi chuyện nội bộ của clan ra cho là emsai đi nhưng chả bao giờ mọi chuyện giấu mãi được ,có bao giờ anh làm cai group trên yahoo để bàn bạc đâu ,luật của clan em cũng hok biết .Đúng là Keeper với Wolf lúc đầu không đồng ý nhưng khi nghe em giải thích cũng đồng ý rồi .Còn việc em con nít hay không thì do mọi người nghĩ câu đó em nói sai hay nói đúng thôi , mọi người không nghĩ vậy thì em xin lỗi em sai ,ok rồi chứ ? Em sẽ cố gắng đổi cái tag được rồi chứ . xong rồi được chứ !

8. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

Tuy ko phải mem trong clan Benz nhưng cũng cho tớ nói vài điều nhé, ko đúng or có gì sơ suất xin đc lượng thứ:
    Clan nào rồi cũng sẽ có những bất đồng và mẫu thuấn. Điều đó cũng dễ hiểu thôi. Đi lên rồi lại đi xuống, xuống rồi lại lên. Nhưng đừng mới đó mà nói tan rã hoặc giải tán. Ngay bên Inf của bọn tớ cũng vậy thôi. Cũng đã có những lúc rất khủng hoảng, tưởng chừng tan rã đến nơi nhưng rồi vẫn có thể trụ đc và h đang rất tốt đẹp. Bởi vậy tớ nghĩ các bạn đừng nóng vội giải tán hay j j mà hãy để 1 thời gian cho nó lắng xuống rồi đi off, gặp nhau rồi bàn bạc nói chuyện thẳng thắn.
    Tớ nghĩ cơ hội tốt nhất là dịp sinh nhật SilverWing, các bạn nên gặp nhau, vừa chúc mừng sinh nhật, vừa xem lại tình cảm của mình đồng thời nghĩ giải pháp cho điều bất đồng đang diễn ra.
    Đã quen và hiểu nhau trong 1 thời gian dài rồi, đừng để vì 1 vài bất đồng mà mất đi.
    Tinh thần xây dựng góp ý dựa trên tình cảm chân thành.
    Mạo muội.....
    (mấy dòng cuối chuối vl nhờ... nhưng thôi tớ nghĩ vậy đấy... 1 lần nữa, nếu có gì ko đúng hoặc mạo phạm xin bỏ qua cho)

9. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Cảm ơn bạn con mèo con đã góp ý , mình sẽ thay đổi tag clan ,clan sẽ không vì chuyện này mà rã đâu ,anh ý nói giỡn ý mà :'>:'>:'> . Còn về chuyện clan , em xin lỗi mọi việc vừa qua coi như em ko suy nghĩ em sai em không biết luật ,bây giờ thì em hiểu,em sẽ không làm manager gì hết nhưng mà vậy em có kế hoạch của em , em sẽ tuyển thêm mem mới ,em sẽ quản lí mem đó được không, hay là bầu ra một người quản lý khác cũng được ,làm vậy được chứ . Em post lên diễn đàn bởi vì dạo này em không lên thường xuyên , mọi người không lên yahoo nên không bàn bạc đươc trực tiếp lên đây post vậy
    Mọi người cứ đưa ý kiến đóng góp, còn việc như không đồng ý kế hoạch của em thì mọi người cứ đưa ra kế hoạch khác ,chứ em không muốn một lời không đồng ý xuông .

10. GnG)Hugo

GnG)Hugo Youtube Master Race

giao hoan đất trời có gì đâu mà dữ vậy thôi xuân hòa đi mấy anh. Nói thiệt em ghét con công nhân nghành black lắm xạo vclrn =))
    giao hoan đất trời có gì đâu mà dữ vậy thôi xuân hòa đi mấy anh. Nói thiệt em ghét con công nhân nghành black lắm xạo vclrn =)). Bắn cs cũng dở ẹc ^^. Benzsex lập team cs tham gia EGT kìa rồi TTB series B chẵn hạng cái đó đc đóa

11. sweet1989

Con Mèo Con la Lucy đó ah !! Nế đúng vậy thì tùi rất khăm phục bác .Một manager tài năng ^^

12. bl4ck_vn

>>>Con fo` Hugo dám xỉ báng anh àh anh nói cái gì sai em trước h lúc sai nó lôi kéo anh em về gmax thì tao đã coi nó như là quản lý vì nó lo tiền quỹ giấy tờ cho anh em .Còn về warmelee ai cũng thấy nó xuống dốc cả tất nhiên sẽ có người nản còn em ***** train cứ suốt ngày cs đấy nói gì!!!!

13. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

:)), thật là đầm ấm :)), kế hoạch train off thì cực kì không khả thi vì giờ làm việc nhìu lắm... lười :'>, với lại ko ở đâu có điều kiện train tốt và thoải mái như ở nhà cả, lâu lâu đi off, bàn chuyện vợ con là vui rồi, con train thì anh em train với nhau trên gg cũng nhìu mà....

14. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

ko phải, đấy ko phải là tôi =)) nhưng mà nó đúng là 1 manager tài năng :)

15. K249

K249 Mario & Luigi

1/ clan không có manager, mem như nhau, ý kiến chung :-"
    2/ clan dựa vào các mem cả ngày TD với nhau cho vui, share phim xxx, đi nhậu, phát triển thì có vẻ xa vời quá.
    Chú noob vẫn chưa hiểu hết về clan. :))

p/s: con_mèo_con là gosu wannabe đấy :D

16. Ray4Illumi

Ray4Illumi Mr & Ms Pac-Man

tao chặt cánh của thằng silver cái 1 =))

17. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Tôi không biết cái luật gì khi vào clan cả , có ai nói gì đâu ? còn việc phát triển hay không là việc của tôi , tôi không nghĩ nó xa vời ,toi có quan niệm : cái gì chưa thử thì chưa biết được nó sẽ ra sao , với lại thử cái này có thất bại cũng cho tôi một bài học với lại chả có mất mát gì lớn cả,mà thất bại cũng vẫn thấy lời đấy chứ vì có thêm bạn bè mà . Còn clan tôi muốn đã là clan thì nó phải là một tổ chức để cùng tiến , còn clan mà cứ một mình cày bnet như silver nói thì cũng như 0 ,mang cái tag để làm cái gì

Việc của em nói ở trên ấy mọi người thấy thế nào thì cho ý kiến đi , em dự định là những mem mới đó chỉ là dự bị không chính thức , qua 1 thời gian nếu có khả năng sẽ vào chính thức . Còn nếu không được thì em buộc phải xin ra clan để giữ lời hứa của mình =((=((=((.

18. bl4ck_vn

>>>Việc của mày thì mày cứ làm có ai cấm đâu mày cứ lập một clan theo ý mày chuyện đơn giản dễ hiểu chứ clan hok còn điều kiện phát triển đâu chỉ biết tự train và lên battlenet!!!!!!

19. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Em chi~ toan` ban lui , 0 diem~ ve cho~ ~.~

20. bl4ck_vn

>>>Thì tao đã nói mày nếu muốn làm thì mày cứ làm!!!!