Warning | sos

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi believe3003, 27/7/13.

1. tuanduongbp2005

tuanduongbp2005 C O N T R A

Chắc các bác nói tôi nhỉ? Các bác vào game là các bác biết tội đồ đã full, chả cần NSS làm gì, tôi chỉ rao dùm 1 người mà ko có nick để post trong mục mua bán thôi! Mà ví dụ là tôi đi, thì tôi có thể thay đổi game sao? các bác dc cái a hùng bàn phím, tôi chỉ nói tình hình game thực tại, và vì sao ra nông nổi này! tất nhiên ai cũng phải chấp nhận hiện tại, ko lẽ giờ giá đang 250k/1b bác bắt tôi mua rồi tặng thêm cho anh ấy thêm 250k nữa cho đủ 500k? muốn chuyển đổi game chỉ có GM, giá xăng giá điện lên có ai ko kêu ca ko? nhưng rồi bác co ra cây xăng đổ với giá 5k/1 như cách đây chục năm ko? nó đập vào mặt bác đấy! Tôi trong game xưa giờ các bác cũng biết, thích thì cứ nói thẳng ra, hay tag thẳng tên vào! chứ nói xéo xéo vậy tôi ghét lắm! Chẳng đáng mặt đâu! Nên xem rõ sự tình, nội dung rồi hãy phê phán 1 người cũng chưa muộn!

2. harry999

harry999 C O N T R A Lão Làng GVN

Đi nhiều 2pic thấy bạn CuiMi4 nc rất nhức lỗ tai , tớ nc cũg nhức tai k kém nhưg tớ biết tớ nói thì tớ sẽ bị gạch bay vào mặt thành ra im lặng là tốt nhất . Bữa tiệc nào cũg đến lúc tàn , Game cũg vậy thôi , việc ai nấy làm cớ sao cứ hay xỏ xiên nhau , nếu xỏ nhau mà tớ mập lên đc kí lô nào chắc t sẽ suy nghĩ lại.

3. LeeSociu

LeeSociu Youtube Master Race

vâng muốn chuyển đổi game phải do GM, một gamer thực thụ và kì cựu như bác còn không thể thay đổi được game cớ làm sao lại cứ đổ cho newbie gây ra nông nỗi này? câu trước đá câu sau, nói một đằng làm một nẻo :)). tôi chả muốn phê phán bác làm gì nhưng nhìn mấy post của bác xem, có vẻ như cùng 1 nick mà nhiều người xài chung nhỉ, mỗi người một ý :))

4. tuanduongbp2005

tuanduongbp2005 C O N T R A

nick này chỉ mình tôi xài thôi, tôi ko nói câu trước đá câu sau! bác hãy nhìn nhận rõ vấn đề, nếu tôi lvl giờ đã cao, tôi sẽ ko bán honor ra, có msc tôi giữ để xài train e 3 chứ ko bán ra! Tôi và những ai lvl cao đều thế thôi, gold train TV ko thiếu. nên tôi cũng sẽ ko bán! nói chung là những ai lvl cao rồi sẽ rất ít bán item ra, chỉ có newbie farm event là đổ vào game với giá rẻ làm đảo loạn giá thị trường! ko nói xa, các bác chỉ cần xem bài post bán trong gamevn là cũng đủ hiểu các newbie phá giá thế nào! các bro thấy thế nhưng cứ mạnh miệng cho là mình hay! Còn tôi post bài mua, tôi nói rao dùm là rao dùm, chả việc gì phải xoắn! Còn nếu là bản thân tôi, nếu mua tôi cũng sẽ mua giá đó! Ko thể giá thị trường đang 250k mà tôi lại phải rao đi mua 500k. Tôi là người mua, đính chính rõ như thế! Nếu bác ko phải là newbie, ko có dư nhiều hàng thì bác có bán cho tôi giá 250k ko? cầu ko ảnh hưởng đến cung, đơn giản do cung qua nhiều nên cứ thấy giá nào bán giá đó thôi! Bạn hãy đổ lỗi cho người bán chứ đừng ngồi 1 chỗ mà nói xéo người mua!

5. TheLastTry

TheLastTry Mr & Ms Pac-Man

Những ai luôn mua đồ với giá rẻ mạc thì đừng phàn nàn ý kiến ý kò j khi người khác bán giá rẻ. Như tự tát vào mồm í.

P/S: Những ai mua giá cao cho phàn nàn vô tư :))

6. LeeSociu

LeeSociu Youtube Master Race

thế ra bây giờ người mua ko có lỗi, lỗi này là do người bán đem hàng ra bán với giá quá rẻ? =)) bán đắt cũng bị nói, bán rẻ cũng bị nói, bạn đúng là khách hàng khó tính =)))
    Mình thì mình thích đổ lỗi cho mấy cái thằng lvl cao thừa gold ấy, cắm đít vào train kiếm gold, cậy ta đây gold rủng rỉnh nên chấp nhận mua ncash giá cao làm thị trường chao đảo, thế có đc ko? =))) ĐM mấy thằng nhiều gold! :))

7. harry999

harry999 C O N T R A Lão Làng GVN

@Lee Người bán luôn muốn bán giá cao nhất , người mua thì ngược lại chuyện bt ở đời bạn ơi và vì tráh lạm phát nên mới có bộ tài chính , và bộ tài chính trog game là đội ngũ GM , bạn nên xem lại đúg sai đừg nói theo cảm tính k hay ho gì đâu.

8. TongHieuThanh

TongHieuThanh T.E.T.Я.I.S

Mình nói dài thế mà đíu ai đọc nhẩy. :2cool_go:
    Cứ kéo dài cái topic vớ vẫn này thế !

Close đi mod ! :3cool_nosebleed:

9. TheLastTry

TheLastTry Mr & Ms Pac-Man

Tại vì vẫn còn có người ko biết tình hình game thế nào, chỉ so sánh giá cả hiện nay so với trc kia rồi khăng khăng đổ lỗi cho người khác nên nó cứ kéo dài.

Mấy bác nên chịu khó bỏ time ra tìm hiểu giá cả thị trường, tình hình game, còn nếu bận quá thì thôi, nhưng quan trọng là nếu ko biết thì đừng phán bừa.

Chỉnh sửa cuối: 31/7/13
  10. believe3003

believe3003 Youtube Master Race

Lỗi tại tui, lỗi tại tui :9cool_too_sad::9cool_too_sad::9cool_too_sad::9cool_too_sad::9cool_too_sad::9cool_too_sad:

Không ngờ rằng, cái topic của mình lại làm các bạn dẫn đến "xích mích" này nọ!! :8cool_cry::8cool_cry:

11. CuiMi4.kt

CuiMi4.kt Mario & Luigi

có hiểu câu : nói 1 đằng làm 1 nẻo ko ?
    ai ko sống chung đc vs lũ thì quit luôn đi, như tui nè :)) kêu gào làm gì :D
    còn nữa riêng tui đã nói về ai " REX_HERO " thì tui cũng hiểu về REX chơi game từ lúc tui quen đến giờ thế nào :) rồi mới nói,chả lẽ từ trc giờ chỉ có mua mỗi NSS ... ak :)) trong game như nào thì ai tiếp xúc nhiều sẽ biết thôi
    còn bạn harry gì đó " tui chả biết bạn là ai, bạn thấy cm của tui, bạn có quyền ko đọc :D "

12. TongHieuThanh

ờ , đúng r đó bợn , vote thiến :7cool_feel_good:

à , nói cả mấy page mấy thím còn chưa thông là sao thế nhĩ ??

Mỗi người có 1 quyền lợi và mục đích khác nhau ! Đíu ai bắt người ta làm theo ý mình được , còn cái gọi là tình hình thị trường hả ? Thằng *** cũng muốn mua rẻ bán mắc, người ta thấy bán với giá như thế nào thì đó là quyền của người ta, người ta cảm thấy công sức mình bỏ ra và muốn thu lợi bao nhiu thì đó là quyền của họ !

Mắc là sao phá giá là sao , bộ game nó đưa ra cái cân giá chuẩn để ép buộc mọi người phải vào khuôn khổ chắc !

Còn hả , muốn giữ thị trường ổn định tự mỗi con người ý thức , còn không thì đứng ra mà bình ổn .... !

Chưa kể, cái box này chỉ là 1 phần của GVN , ngoài kia biết bao nhiu phần nữa ...... !

Chỉnh sửa cuối: 31/7/13
  13. oneapple

oneapple Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Thằng LUVS mà còn lèm bèm như đàn bà là anh thiến đấy, về ổ ngủ ngay và luôn :-w .

14. TongHieuThanh

Câu bài trá hình vote band :1cool_look_down:

15. lananh1

lananh1 Youtube Master Race

Thích được giá thì mua và bán không được thôi.chả có gì phải nói...mình thích mua giá rẻ ..nhưng ai bán đắt ra ip mình skill =))

- - - Updated - - -

Thích được giá thì mua và bán không được thôi.chả có gì phải nói...mình thích mua giá rẻ ..nhưng ai bán đắt ra ip mình skill =))

16. sherm300

sherm300 Youtube Master Race

Có vẻ như Luv lâu ngày mới được nới nhỉ, cơ mà cũng đúng phết, ông bà ta có câu: "trăm người bán vạn người mua". Nên buôn bán thế nào mà thuận mua vừa bán thì được rồi.:3cool_nosebleed:

17. ricky2391

ricky2391 Youtube Master Race

Game không phải mún sập là sập, ko phải vì 1 cá nhân hay 1 nhóm người nào có thể làm ảnh hưởng tới giá cả này nọ. Cứ chơi bình thường đi, đừng đi lo xa những chuyện vượt trên khả năng của mình, những chuyện đấy thì có những người khác có khả năng người ta giải quyết. Còn những ai ko thjx nghi đc thì Alt+F4 ngay và lun, sang server tàu khựa hay private gì đó mà chơi. Ko cần bất kì ai tõ ra tinh vi rồi vào giảng đạo cả.
    1 câu thôi: "Chỉ là game thôi, việc gì phải xoắn"
    Nói ít hiểu nhiều nhé. Gạch đá ở đây xin hứng hết. Vô tư đi mấy bác lolz :6cool_beat_brick:

18. _HANBA0QUAN_

_HANBA0QUAN_ T.E.T.Я.I.S

gạch nè lụm đi :)) :6cool_beat_brick: :6cool_beat_brick: :6cool_beat_brick: :6cool_beat_brick: :6cool_beat_brick:

19. Nguyenminhwa

Nguyenminhwa Youtube Master Race

Làm thế thì chán nhỉ, tự nhiên lĩnh môth khoản tiền lớn

20. nguabach8866

nguabach8866 Youtube Master Race

Kiếm tiền là việc của mọi người và quyền của mọi người mà. sao bị lag hoài thế nhỉ ..........