warrock, Chien thuat va thao luan chung

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi eragonVI, 24/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chutchit363

chutchit363 Legend of Zelda

chắc là server đang down rồi bạn ơi :D tí nữa vào thử xem :D

2. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

má ơi update thêm 200mb nữa , không bít là thêm cái gì đây hehe , phải đợi nó update gần 1 tiếng đó!!

3. chutchit363

ủa update gì vậy huynh ? cho em biết nó cho thêm gì vậy ? thêm màn máy bay là đã luôn đó :D

4. anhxinhzai

anhxinhzai Mario & Luigi

updates ko thấy đâu ...mà chỉ thấy cannot get a file Version.ini đau hết cả 2 con mắt đây... :-s bực mình phải biết luôn...các bác có dính vụ này ko đó..

5. secretman

secretman Mr & Ms Pac-Man

chả bít nữa
    tui vẫn vào được như thường có sao đâu :(
    còn cái vụ ko lấy được file version thì tui cứ chạy lại cái launcher là ổn mà

6. DevVn

DevVn The Warrior of Light

Có! Cứ log lại vài lần là được. Thỉnh thoảng nó lỗi linh tinh là chuyện phìng phường.

7. UOC_MO

UOC_MO Youtube Master Race

cho hỏi warrock chơi lên lv có cho minh mua súng hay ao giap gi ko , tui hai || đỏ ròi mà cũng chả có thay đổi

8. secretman

có ai powerlvl với tui ko :D :D

9. phanpooh

phanpooh Mr & Ms Pac-Man

update gì tới 200mb........................tui chơi bình thường mừ........chả có update gì cả.................có khi máy tui có vấn đề ko nhỉ ........

10. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

trò này thấy mấy huynh quảng cáo dữ wa nên vô chơi thử,hi vọng là ngon và...càng ít hacker càng tốt.mong pà con chíu cố
    hix mới vừa down xong thì bị ngay cái lỗi cannot find version.ini file,chán thĩêt
    kiểu này làm sao mà chơi được chứ?ai bít chỉ dùm

11. mantis87

mantis87 Youtube Master Race

ko hẳn là ko có hack đâu bạn àh,,,bạn bắn màn nào mà gặp 1 đứa hack là xem như cách tốt nhất là thoát ra nếu nó là đối phương,còn cùng team thì tốt nhất là nên chọn 1 chổ tốt nhất để ngắm bắn và đừng nên chọn bắn tỉa vì tỉa ko lại bọn hack đâu ^^
    chừng nào trò này mới mở open nhỉ lập G chơi cho vui,,,mấy map mới nữa,,,thấy bên warrock của Korea map đã quá chài,có máy bay,trực thăng,tàu ngầm từa lưa

12. AzuReTemple

pó tay thiệt.tui đang chơi ngon thì mạng ở chỗ chơi bị dis.sau khi có mạng lại thì vô lại bị version.ini...bà mẹ nó,kiểu này thì mình khắc phục làm sao?hay là viết thư gửi bọn GM cho rồi.chán quá

13. AnhHungThoiChien

AnhHungThoiChien Youtube Master Race

Ông nài xài mạng VNN phải hun ? :D

14. kingdom game

kingdom game Mr & Ms Pac-Man

hix toàn là cannot found version.ini chán ghê luôn

15. chutchit363

ai bị can't not found version.ini thì vào Folder War Rock rồi đi ra lại rồi vào lại thử coi được không nhá, vì mình bị 1 lần rồi vào check lại rồi ra lại thì chạy bình thường :D
    thêm nữa nè, game này hack được ah ? thấy có cái serusity rồi mà ?? mình thấy 1 thằng nick F***erShot gì đó mới vào room mình đang đánh tự đưng trong 15 phút giết hết 60 thằng của đối thủ và chết 4 lần pó tay luôn

16. secretman

tụi nó bypass gameguard rồi dùng wpe pro để hack đó
    trò này tui cũng dùng qua rồi, chỉ cần giết một thằng, lấy được packet của nó rồi cứ thế là nó cứ sinh ra là chết
    ngoài ra còn mấy trò như cướp cờ để lên lvl, tàng hình, lấy súng trong shop (thích nhất cái nì)
    nhưng dạo này lười hack quá :D
    có gì vào mpgh.net mà xem, có đủ cả

17. chutchit363

kinh :S pó tay thật chơi hack chã còn là gì là game nữa ::( chơi tự mình giết mới hay chứ hic hic cũng vì mấy cái hack mà làm người ta chơi game mau chán đi đó

18. mantis87

nói thẳng ra thì có game là có hack,,,chả có game nào mà ko hack được cả,,,nên chuyện đó là bình thường,,,tùy thuộc vào mỗi người thôi,,,chơi game là để giải trí,,,cho mọi người biết cái pro của mình,,,xem xem mình có phải là 1 gamer ko,,,chứ cứ vào game là chạy chương trình hack vì cấp bậc thì còn gọi gì là game,,,warrock là 1 trò giống như GunBound vậy,,,ko phải cấp cao là mạnh mà là tùy thuộc vào chất pro trong game thôi
    trong warrock chả biết lên cấp tướng chẳng hạn thì được quyền lợi gì ha,,,chứ mà cố gắng lên mà chả biết mục đích là gì thì chả bít chơi để làm gì =((

19. AzuReTemple

trò này tui thấy có cái item shop đó,làm sao mà vào mua được vậy?hỏi mấy thèng trong team thì nó nói là kr ver mới có item à?vậy thì bất công quá.
    còn trong game tui thấy mấy thèng địch lộn vèo vèo,làm sao vậy cà?

20. mantis87

ko phải là ser Korea mới có mà hiện giờ ser warrock.net chỉ đang là bản beta,,,chưa ra open nên các vật dụng và shop là chưa có,,,cũng chưa biết là chừng nào ra open nữa,,,cũng có thể là mấy tháng nữa
    còn lộn vèo vèo gì gì đó thì bạn ấn "Shift+nút di chuyển",,,lộn cái nì giống như xài skill vậy,,,có 1 cây SP,,,1 lần lộn là mất 3 SP,,,tối đa bạn có thể lộn 4 vòng cùng 1 lúc,,,và sau đó chờ hồi phục lại thì bạn mới có thể lộn vèo vèo tiếp ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.