WCG2005 ....Một số tin tức ^_^

Thảo luận trong 'Clan VIE' bắt đầu bởi N1ne11, 18/5/05.

1. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

oặc oặc mie !! -_=''' n1ne11 chỉ kém thôi chứ ko nóp nhé ...! Hè ra đây anh điều Sweet gay, Vip pedê hiếp chếp thằng sr phaocâu boy này mới được láo thật X( . thích hôm nào làm vài C giao hữu .kaka :D
    @ AF.sờ tin : anh em ở clan chơi với nhau hơn 1-2 tuổi cũng ko sao. bạn bè hết. nhưng 4-5 tuổi như chú thì. chẹp chẹp :cool: ! Còn cái hay hay thì cứ ra đây sẽ biết (.......;)) free tạ , trứng , đứng hồ , v...v )

2. Arthas.Vie

Arthas.Vie Mr & Ms Pac-Man

hồi này có nhiều member mới thế đại ca 911 hôm nào wánh giao hữu em wánh với nhé hehe hehe
    mà sao lại ko có wánh team nhẩy chán ghê T_T

3. mario3

mario3 T.E.T.Я.I.S

Các bác HN chơi War sôi nổi thế? Em bi giờ chơi Game Online rồi, ở HCM hầu như các gamer của W3 đều đã chuyển sang chơi game online hết rồi hichichic... người thì chơi l2, người thì chơi ptv, wow, .... nói chung là tùm lum, chả ai thèm luyện war3 nữa.. thật đáng buồn cho gamer HCM

4. GCN[vn]

GCN[vn] Mario & Luigi

Anh Hưng dạo này văn hay chữ tốt thật :)):)) Đã thế hình như ông anh còn nắm quyền thế lực đen tối thì phải #>:)#>:)#>:)

Năm nay ko biết các đại ca năm trước có tham gia ko hả anh hưng. DK chắc giải nghệ rồi nhỉ?

Nhớ năm trước đội anh 911 toàn thể hình hung hãn, hãm hiếp cả đội của anh Seta, thế mà năm nay đã tan tác hết. tiếc thật

Bây giở em đánh với máy cũng thua T_T MK, chán thật. Tháng 7 này ông anh có bận ko, train lại c choe em nhé.

5. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

Tháng 7 các chú thi ĐH xong chắc rảnh. lúc đó anh cũng ko bận gì mà cmon mại dzô ra clan . thứ 7-CN training free :D okie ? Hè này cố gắng tổ chức 1 số giải nho nhỏ cho vui mới được ( chắc sẽ có team ) cho sôi nổi anh em :P .

@ GVN : đằng sau anh chẳng có thế lực nào cả. thàng Lý Mách, Lý Thông , Lý... , 2 Tay cử giật ,v....v Ra đây anh cho GOV ngay :D sao phải ngại...!

6. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

- nhà xa quá không qua vie chơi ^^ . Nghĩ lại hồi trước mình chăm chỉ thật ngày nào cũng qua ^^ .
    - Ủa sao dạo này tạ với trứng + các thế lực đen tối đâu nhỉ ??? im ắng quá ?? hay sắp tới là 1 trận đại hồng thuỷ đây ^^

7. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

có SC ko anh ?

8. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

ặc ặc :D Clan hiên đang chỉ có mỗi bé Vip_medusa ( của clan Vip, mà chẳng biết clan vip có những ai :D ) là hay chăm chỉ đánh BN or PGTour thôi ngoài ra ..hix ...hix chẳng còn ai cả ( bé Sweet thì bận việc cá nhân rồi nghỉ Star ;)) ).Cái này xem ra hơi khó để tổ chức 1 Tournament nho nhỏ :( !
    @Sr câu boi : ở TPHCM cơ mà .....tham gia sao được (....hay là đang câu cá ở box này X( ... ):D

9. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

thằng câu boi này muốn ăn chém ý mà chú T_T thằng po co lolz bị chém Combỏ nhát GOV khóc lóc ầm ỹ kìa chú ^^
    @tin thêm về sweet - hiện đang on holiday tại hồ Đắc di với SIr nào đó --> ko đánh Star được -_-

10. root1984

root1984 King of the Elf

Xoá cho em cái CC đi anh giai!!!^^ Oan cho em quá!

11. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

Hình như các bé đẹp trai ( hay câu cá ;)) ) ko bao giờ muốn 1 or 2 cái thẹo thì phải. Thẹo thì ko muốn ,nhưng câu bài thì cứ gọi là cheats ! Root cứ để 1 cái đi cho nó cool ,lâu lâu cũng quen ý mà ;))

12. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

Thêm thông tin mới ! Sang tháng sau , cùng 1 loạt các game online mới ra. ClanVIE sẽ tiến hành tổ chức hoạt động lại box game như Star -War3 , mạnh hơn, sôi nổi hơn cho WCG tới. Các member nào có như cầu và đam mê tham gia nhé ! thông tin sẽ được update sau ! gl :D

13. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

he he he có si` ta cờ rape ko anh 911 xấu trai hám gái :devil: lần này ClanVIE cử ai ra tham chiến Starcraft vậy ?

14. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

thi tú tài xong em ra HN lên ClanVIE chơi mừa , đừng chém em, pls em vô tội :((

15. blueghost

blueghost eS

16. J.Klinsmann

J.Klinsmann Mr & Ms Pac-Man

Chú ở CLan VEnga cơ mà,sao lắm rõ lịch VIE thế

17. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

18. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

WOW thế cơ ah ? gl gl thi tốt nhé rồi làm 1 quả vi hành ra HN anh sẽ chiều chú sờ câu boi mấy ván Star ;)) .! Ko câu bài ko bao giờ chém...! ;))

19. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

mưa` ClanVIE có cho ngủ qua đêm giống GamePRO ko anh :D

20. nghialatao

nghialatao Youtube Master Race

mấy anh cho em hỏi: thi dấu giải war sắp tới sẽ thi đấu như thế nào.dân nhà quê ra clanvie đánh co đuợc giảm giá không? :P