WE-PES team squad: New TNT

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi NiceThou, 13/4/06.

1. frozen_river2835

frozen_river2835 Youtube Master Race

Thèng này toàn đi gạ gẫm nhảy, hôm trước chúng nó gạ thì.. ngủ quên, pó giò!:D

2. longkun

longkun Donkey Kong

:)) anh Bình mà rút khỏi TNT thì em vào làm trùm à ;)) ( đùa tí )
    @TNT :tau thấy nếu tau vào TNT thì toàn dân 86 hay đổi tên team đi ;))
    @minh + hieu : ặc ặc chúng mày chơi tao bảo tao dạp xe từ Mai dịch lên tô hiệu còn nghe được còn lại đạp xe tù To Hiệu lên Trung hòa thì chết tao à pac pac

3. SN_handy

SN_handy C O N T R A

bác Bình định rút à/ Sắp eswc mà lại rút thì hơi phí đấy. Ai chẳng bận :D, nhưng cố tí chứ bác. Chiều mai hẹn TNT ở 97 Tô Hiệu 1h30. Càng đông càng vui

4. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Hy vọng 1h30 chiều mai gặp được TnT ở 97 Tô Hiệu... Ít ra cũng có SN_RoMeO và SN_handy, còn thằng SN_VIP_Patriot_đảm_đang thì chưa biết =))

5. frozen_river2835

Hic hic, chỉ rút khỏi team thôi vì chả mấy khi đá được với mấy bọn kia, còn ESWC thì chắc là vẫn tham gia xem tình hình chung thế nào, may mà thằng bạn có tay.
    Thấy Minh cúp bảo chiều này đá với Roméo mà Handy nhưng chắc chỉ có thằng Minh và Hiếu thoai.
    Hiếu VS Handy, Minh VS Romeo thì... thắng chắc :D

6. romeo_codon

Ặc... Bác cứ dọa SNT bọn em thế :|
    Sợ quá :D Thua ko có gì xấu hổ, được báo trước mà :">

7. satthuminhcup86

satthuminhcup86 Mr & Ms Pac-Man

hum nay vừa chép được lịch thi học kỳ xong,nghỉ PS2 thôi,cũng đang lúc đá ngu chưa từng thấy nên không "buồn" lắm.hì hì........dạo này liên tục bị chăn nên tiện thể nghỉ kiếm học bổng luôn, à mà hôm nay vừa đá we10 xong ,kết we10 thật mỗi tội cái đĩa we10 toàn tiếng nhật này lởm quá,mỗi lần bóng chết chờ mãi mới lên hinh,đá nửa tiếng mới được 1 trận,đúng là đồ lậu có khác,khi nào có we10 xịn bản tiếng anh thì mọi người cho xin 1 quả giao hữu nhé.thanks............có we10 ngon thì vừa thi vừa đá cũng được
    to yugi:lần sau đá gì thì nói rõ nhé em,hôm qua công nhận anh ức chế thật nên làm các bác SNT thất vọng quá,sory nha,hy vọng lần sau không như vây nữa,vì mày mà anh phải giải nghệ để ôn thi đấy

8. romeo_codon

Sozy bác vì KQ ko như bác dự đoán :D...
    Hy vọng mai bác chiến với Handy và Thanh Dực lấy lại thể diện cho TnT :hug:

9. SN_handy

SN_handy C O N T R A

thằng Lâm béo này láo quá, mai đàn anh đi lấy lại danh dự mà nó lại trù úm. Học theo thói hư hỏng của thằng Nam. Hỏng hỏng! Bọn này hỏng!!!
    Chiều mai lên netchua chết với anh mày

10. romeo_codon

Ẹc... EM là giống t cha Pele lắm, ủng hộ với dự đoán t nào vô địch là y như rằng t đóa chết sớm ... :D
    SO với ai chứ so với t Nam thì ác quá :((

11. frozen_river2835

Thắng thua là chuyện bình thường mà, có gì thể diện mới không, bóng đá thì phải có người thắng kẻ thua chớ, cứ ai thua là mất hết thể diện sao :D

12. romeo_codon

đấy là các bác độ lượng chứ bác Handy SNT nhà em là vẫn coi trọng thể diện lắm :))
    Mai chắc bác Handy chơi theo tinh thần Samurai đóa, mấy bác TnT cẩn thận à nghen :D

13. Squall1986

Squall1986 Youtube Master Race

Ngay` mai thanh` vien kem' chat' luong. nhung mau' mat. nhat' TNT se~ doi' dau` voi' bac' romeo cho! HEHE! co' gí thua cung do~ mat' the? dien. :D :D :D :D :D

14. romeo_codon

:))
    Các bác cứ nói thế, tôi là noobest của SNT mà :)) Mai xin ông DUy Handy cho em đi cùng mà ko được nè, ông ấy sợ kéo thành tích :D

15. frozen_river2835

Noobest thật à? thế thì phải đá với noobest đã, chứ đá với mấy cha kia chắc teo văn toi, thứ 7 này nhé romeo, gọi cả Handy nhé, chưa đá đc với cha này!

16. satthuminhcup86

dạo này đá nhìu với các pác siu cao thủ nhìu nhìu nên mặc dù đã bít mình "gà" nay lại càng thấy mình càng "Gà" hơn,em có đề nghị thế này các pác TNT xem có được không.Nay học tập SNT chút vậy có lẽ anh em ta đá với nhau thì phải có sự học tập và góp ý lẫn nhau thì mới tiến bộ được ,ai có cheat nào thì cùng chỉ bảo cho nhau và cùng nhau luyện tập thì mới mong phát triển hơn được nhỉ?
    À,tiện thể câu bài tí cho lên lever và MP:hum qua TNT mới chiến với pác ngườikhonghoitiec va hai người bạn của pác này vui phải biết.Công nhận các pác đá khiếp thiệt đóa,đúng la cao thủ ẩn mình ở khắp mọi nơi.bản thân satthu thì được gặp gỡ pác người không hối tiếc và pác Duy,có lẽ là người đá kỹ thuật của đội bên bác ngườikhonghoitiec.lúc đầu bị pác Duy bầm cho ghê quá may mà lúc sau bắt bài được chút xíu cộng với may mắn thì mới không bì pác Duy và pac nguoikhonghoitiec bầm dập.
    có gì thứ 7 này các pác gặp gỡ cho TNT học hỏi giao lưu nhá
    to:khonghoitiec:có gì pác post bài vào đây nhá

17. satthuminhcup86

dạo này đá nhìu với các pác siu cao thủ nhìu nhìu nên mặc dù đã bít mình "gà" nay lại càng thấy mình càng "GÀ" hơn,em có đề nghị thế này các pác TNT xem có được không.Nay học tập SNT chút vậy có lẽ anh em ta đá với nhau thì phải có sự học tập và góp ý lẫn nhau thì mới tiến bộ được ,ai có cheat nào thì cùng chỉ bảo cho nhau và cùng nhau luyện tập thì mới mong phát triển hơn được nhỉ?
    À,tiện thể câu bài tí cho lên lever và MP:hum qua TNT mới chiến với pác ngườikhonghoitiec va hai người bạn của pác này vui phải biết.Công nhận các pác đá khiếp thiệt đóa,đúng la cao thủ ẩn mình ở khắp mọi nơi.bản thân satthu thì được gặp gỡ pác người không hối tiếc và pác Duy,có lẽ là người đá kỹ thuật nhất của đội bên bác ngườikhonghoitiec.lúc đầu bị pác Duy bầm cho ghê quá may mà lúc sau bắt bài được chút xíu cộng với may mắn thì mới không bì pác Duy và pac nguoikhonghoitiec bầm dập.
    có gì thứ 7 này các pác gặp gỡ cho TNT học hỏi giao lưu nhá
    to:khonghoitiec:có gì pác post bài vào đây nhá

không biết phải hỏi muốn giỏi phải học

18. satthuminhcup86

anh Bình hôm nào chỉ cho em mấy tuyệt chiu của ông anh nhé,nhất là đòn sút của anh ấy,em dạo này mắc bệnh cầu toàn quá
    to romeo:hum nào gặp bác nhé ,hum trước pác phong độ ghê quá ,cày TnT ghê quá đấy.............mà giờ mọi người có vẻ đang chuyển hết sang WE10 đá rồi hở???????

19. LCH3101

LCH3101 Mr & Ms Pac-Man

Đúng như Minh nói Team mình cần có phương pháp tập luyện mang tính đồng đội một tí.Mỗi người một chiêu chỉ giáo cho nhau mà đá thì mới mong có kết quả nếu không thì vẫn dậm chân tại chỗ thôi.Thứ năm này LCH rất rảnh, mấy đứa trong team đi đá tí cho vui rủ thêm mấy bác hôm nọ đi sát hạch đợt hai -->vào TEAM mình cũng được vì mấy ông bạn đó có thực lực nhưng vẫn chưa được biết nhiều thôi.Thế nhé.

20. NORMAN

NORMAN C O N T R A

WE Thăng Long đề nghị team Thuốc Nổ thu xếp một buổi đá giao hữu. Thể loại WE10 nhé.