WE-PES team squad: New TNT

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi NiceThou, 13/4/06.

1. frozen_river2835

frozen_river2835 Youtube Master Race

óe óe oé, 1 buổi thì okie thui có điều We10 thì đá làm gì vội bác, đá Pes5 hoặc We9 đi, sau khi xong giải ESWC thì đá We gì cũng đc mà.
    Thứ 7 hoặc chủ nhật là okie mà.
    À mà em có quen cha Huy Minh bên sam gì gì đó đó, ngày xưa đá với nó toàn mang theo rổ đi đựng bóng thui.

2. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

chào các bác , hôm thứ 3 vừa rồi dc hân hạnh tiếp các bác TNT thật may phước cho em , đúng là mở rộng tầm mắt :D .Hôm đo' đá vui vẻ ,bọn em tiếp các bác nhiệt tình chắc ko làm các bác thất vọng . Tình hình là bọn bạn em vẫn máu lắm các bác bố trí hôm nào để bọn em diện kiên nốt mấy cao thủ còn lại của team ,bác nhẩy !! (đi đầy đủ ra thì bọn em có 5 mạng cơ, ma` lại đang học cùng lớp nên dễ hẹn lịch lắm, còn lại tùy các bác)

3. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Ặc, hôm đó tôi đá như kẹc mà phong độ gì :|
    Dạo này xuống tay ghê quá, mà lại sắp đá giải nữa chứ, ko biết làm sao cho hồi tay đây nè :((
    Luyện lốp bóng nhiều quá, bây h sút xa ngu vật vã...

4. romeo_codon

Ặc... quên mất, tuy vậy nhưng nếu ông Minh muốn giao hữu thì cũng OK thoai :D
    Nhưng nói trước là bọn tôi chỉ đá PES5 thôi đó nhé ... muốn đá bả khác đợi sau ESWC :D
    @TnT : Các bác nếu muốn thật sự là 1 team, thì đừng ngại ngần mà share cho nhau mọi thứ :D bên SNT cũ bọn tôi có kỹ thuật gì mới là đem ra thảo luận chung hết :D

5. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

to TNT team : thứ 7 các có lịch luyện tập thi nhờ các bác rủ hộ team super noob team đến để các anh em giao lưu học hỏi với được ko :wink: . Cơ hội cọ xát trước thềm giải đấu lớn rất mong các giúp .

thx so much:-* .

6. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

lại bị đúp bài roai mạng miếc chán quá

7. satthuminhcup86

satthuminhcup86 Mr & Ms Pac-Man

ý kiến của Pác romeo đúng là chí phửa,mà thứ 7 hoặc chiều thứ 5 này bác rỗi rãi thì lên đây giao hữu vui vẻ tí nha,$ máy và nước uống thoải mái,đá vậy cho đỡ tâm lý,hè hè............ cũng là luyện tập để chuẩn bị cho eswc luôn.thế nhá

8. satthuminhcup86

to khonghoitiec:thứ 7 này chắc sẽ có đủ 4 mạng của TNT và thằng bạn nicethou của tui đá cũng khá,nếu các bác rảnh thì qua hàng hôm trước hoặc hàng 97 tô hiệu đối diện với chỗ hôm nọ anh em mình chiến ấy.chiều nay và chiều thứ 7 chắc tụi tui sẽ có mặt ở đó nhưng chiều nay chắc chỉ có tui và thèng LCH thôi,ai có nhã ý thì qua đó anh em vui ve tí nhé.chút xíu $ cũng được,vui là chính,thế nhá

9. sulik

sulik Donkey Kong

Chìu nay sulik và daochichdt của Chicken sẽ lên Tô Hiệu chiến tí cho zui...Mặt khác cũng là mang ánh sáng văn minh về cho cái vùng heo hút này....(vẫn chưa có We10 bản J lẫn E) ^:)^
    Hi vọng vì công lao vô cùng to lớn này mà bên TNT sẽ nương tay cho khách đường xa...nhẹ tay chút xíu. :hug:
    Anh em cố lên, hãy sát cánh cùng nhau để giết...thời gian :-@

10. SN_handy

SN_handy C O N T R A

chiều thứ 7 thì proA.pes đá nội bộ với nhau trên net chùa rồi, ko đi tô hiệu được đâu. Lúc khác vậy

11. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

với sự đòng ý của các bác TNT team :hug: có lẽ sắp tới team TNT sẽ mở rộng về số lượng , đồng thời nâng cao chất lượng lên 1 mức mới , và hy vọng sẽ cố gắng phát triển để ko thua kém bất cứ 1 team nào. Bác nào có ý tưởng để đóng góp cho sự phát triển của team xin cứ nêu ra để anh em bàn bạc

thân!!!

12. romeo_codon

Vậy xem ra đồng chí kohốitiếc đã gia nhập TnT :D
    Chúc mừng chúc mừng...
    bây h SNT ko còn là 1 team nữa... thì TnT là team cao nhất HN roài ;))
    Hum nào đi giao hữu với proA.PES squad nhé
    :D

13. frozen_river2835

Mở rộng thêm số lượng hả :D . THế này đi, vậy thì thứ 7 các mem của u sẽ đá với tui mỗi người 3 trận nhé, thắgn 2 thì vào luôn. Okie. Còn nếu thua thì vẫn vào nhưng nộp 100k làm lệ phí okie, hiện TNT đang thiếu mỗi ..2 thứ là ngân sách và nhân lực.

14. satthuminhcup86

hum qua được tiếp bác Đức Anh bên đội của Pác ngườikhonghoitiec tới 8 tiếng đồng hồ liền,lúc đầu dù đã được cảnh báo trước về danh tiếng của bác Đức Anh là người sút bóng (cả gần lẫn xa đặc biệt là xa nhất là vào chân adriano thì thôi rồi,khỏe như con trâu )khủng khiếp nhất bên đội nguoikhonghoitiec nhưng đúng là không ngờ nó lại khủng khiếp tới như vậy.tới bây giờ vẫn còn Sợ nè..........và kết quả thì lần này may mắn đã không còn mỉm cười nữa.thất bại ê chề,tổng tỉ số khoảng 16-10,nhưng lên tay nhiều thật,lần đầu tiên đá 8 tiếng liền,công nhận đau tay thật nhưng đúng là đá kiểu này có vẻ hiệu quả,thử nghiệm đươc rất nhiều,đặc biệt là khả năng bắt người có vẻ lên rất nhiều
    to nguoikhonghoitiec:có gì bác cho xin cái nik và số điện thoại của bác Đức Anh để dễ liên lạc nhé

15. satthuminhcup86

à mà này các pác bên đội nguoikhonghoitiec có gì thắc măc thì cứ vào threat kỹ thuật we9 mà theo dõi và post bài nhé, trong đó có khá nhiều cheat cơ bản về we và pes,vì thỉnh thoảng thấy các pác hỏi những những cheat khá là đơn giản mà tưởng các pác bít rồi ?

16. frozen_river2835

Thằng Minh cúp đổi thành Minh gà đi, đá kém quá rồi, mày nghỉ ôn thi đi là vừa, còn đá đấm gì nữa.

17. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

to frozen_river2835 : xin chào bác Bình , do bác đi làm cả tuần nên mấy anh em mới vào team háo hức diện kiến bác mà chưa co dịp , mong bác sắp xếp để anh em đươc thỉnh giáo .

to team: hôm trước đá với team xong , [khonghoitiec] có 1 số suy nghĩ , khi chưa vào team thì cả bọn em chỉ hoạt động đơn lẻ chưa thật sư gắn kết nhưng hy vọng khi đã vào team rùi thi sẽ hoạt động chính quy . Về trình độ thì các bác cứ mổ xẻ bọn em thoải mái , mặc dù chưa được chỉ dạy nhiều về các tiểu sảo nhưng phong cách đá hoang dã của bọn em cũng ít nhiều hiệu quả , tới đây sẽ cố gắng lĩnh giáo thêm về kĩ chiến thuật ,sẽ tiến bộ ko ngừng .

to satthuminhcup86 : mấy bác kia còn ko biết còn ko biết đến gamevn là cái gì cơ :o . Tôi thấy bác đá phòng thủ hay thật , bắt bài quá tốt ,chống tình huống cố định cũng hay nhưng đá với Đức Anh (inter) thì adriano là thú đội lốt người rất khó kiềm chế con thú đó . Tôi nghĩ phải phong tỏa mọi đường chuyền đến chân adriano bằng mọi giá , ko ngại phạm lỗi ,cắt vụn trận đấu , làm chán nản ý định tấn công của đối thủ sau lúc đó bác phải tận dụng chớp thời cơ hiếm hoi dứt điểm trận đấu . Tôi đã thử làm như vậy ko dám 100% thắng được nhưng cũng rất khó mà thua ,trừ khi thi đấu thiếu tập trung

18. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

to frozen_river2835 : chào bác Bình , do bác đi làm cả tuần nên mấy anh em mới vào team háo hức diện kiến bác mà chưa có dịp , mong bác sắp xếp để anh em đươc thỉnh giáo .

to team: hôm trước đá với team xong , [khonghoitiec] có 1 số suy nghĩ , khi chưa vào team thì cả bọn em chỉ hoạt động đơn lẻ chưa thật sư gắn kết nhưng hy vọng khi đã vào team rùi thi sẽ hoạt động chính quy . Về trình độ thì các bác cứ mổ xẻ bọn em thoải mái , mặc dù chưa được chỉ dạy nhiều về các tiểu sảo nhưng phong cách đá hoang dã của bọn em cũng ít nhiều hiệu quả cái này các bác cứ check thoải mái , tới đây sẽ cố gắng lĩnh giáo thêm về kĩ chiến thuật ,sẽ tiến bộ ko ngừng .

to satthuminhcup86 : mấy bác kia còn ko biết còn ko biết đến gamevn là cái gì cơ :o . Tôi thấy bác đá phòng thủ hay thật , bắt bài quá tốt ,chống tình huống cố định cũng hay nhưng đá với Đức Anh (inter) thì adriano là thú đội lốt người rất khó kiềm chế con thú đó . Tôi nghĩ phải phong tỏa mọi đường chuyền đến chân adriano bằng mọi giá , ko ngại phạm lỗi ,cắt vụn trận đấu , làm chán nản ý định tấn công của đối thủ sau lúc đó bác phải tận dụng chớp thời cơ hiếm hoi dứt điểm trận đấu . Tôi đã thử làm như vậy ko dám 100% thắng được nhưng cũng rất khó mà thua ,trừ khi thi đấu thiếu tập trung

19. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

xin lỗi mọi người ,ai chỉ cho mình làm sao để del cái post bị trùng ko cái gamevn này chạy sao ý ,vừa chậm vừa khó vào

20. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Mấy anh em mới vào team ơi giao hữu với mình đi!Mình còn gà lắm!Mong các anh em chỉ dạy:|
    Đối với thèng Adriano thì cứ đỗi xử với nó như với thèng khác thui!Công nhận là nó quái thú nhưng mà cũng ko đến nỗi phải như bác nói đâu:))