WE-PES team squad: New TNT

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi NiceThou, 13/4/06.

1. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Bó tay ... Xem ra các bác đã quyết định chấm dứt hy vọng ESWC và quay sang luyện WE10 chờ chăn proA.PES chăng ...
    Ặc ...

2. NiceThou

NiceThou Youtube Master Race

ko phải đâu ,mọi vẫn đá pro5 như thường chỉ có 1 cặp đá we10 cho biết thôi .Ai cũng máu đá giải trừ mình ra hơ hơ

3. frozen_river2835

frozen_river2835 Youtube Master Race

Ôi dào, có mấy thằng hâm nó đá We10 ấy mà, buồn quá nên tiếp chúng nó thôi chớ đang nóng lòng chờ ngày 26 tới. Đá 1 trận phân định thì may rủi quá nhể :hug:

4. longkun

longkun Donkey Kong

ox trò quay người sút chỉ tại tui nghĩ là bạn bè giao hưu nên ko tiêu diệt >> 1 hự là đi ngay

5. longkun

longkun Donkey Kong

dù gi` cũng xin lỗi dạo này nhiều vấn để quá mà đầu óc nó không minh mẫn :)

6. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

xác định đá với anh em trên tinh thần giao lưu học hỏi ,đã ko đá thì thôi chứ đá thì phải hết mình ,rất ghét ai đá kiểu đùa đùa thiếu nghiêm túc .Tự biết mình còn thua kém ,mong các bác chỉ giáo

7. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Òa thèng Romeo_Condom bên tui đang muốn giao hữu $$$ với các bác kìa!Các bác cho cái hẹn đi nhể

8. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Bác ko huối tiếc có đó ko ???
    Chiều mai rảnh chứ ...??? ANh em đi giao lưu lần cuối trước khi vào giải nào ...

9. longkun

longkun Donkey Kong

ox ox khonghoitiec thôi ở đây nhé thang_ma_ai_cung_bit_la_thang_nao_day thấy bác nói nhìu định làm thịt bác đây ;))
    @ team chiều thứ 4 hoặc thứ 5 phải tập hợp nhé ở đâu tùy nhưng ko tâp hợp được thì chắn lắm đây thứ 6 đá rùi mà chẳng thấy bác nào ý kiên rì à . bít roài hay định cả team tap trung sáng thứ 6 rồi khoảng 8h30 cả team đi ăn sáng hả

10. coleanhcodon

coleanhcodon Youtube Master Race

Team các bạn quả thật rất mạnh!Mình chúc các bạn thành công,may mắn.Đừng để những con rùa nổi lên nhé! :;)

11. longkun

longkun Donkey Kong

ặc thàng coleanhcodon là thằng nào mà lang thang nói lung tung vậy rùa nổi là cái gì đi chỗ khác câu bài
    @ team đâu hết rồi : lên mạng thì nhắn ya nhé mọi người nhớ chiều thứ 5 ai cũng phải có mặt đấy tốt nhất là ở Tô Hiệu vì ai cũng bít chỗ đó

12. coleanhcodon

coleanhcodon Youtube Master Race

Ôi trời bác longkun ơi em câu bài làm chi? :'> em chỉ muốn mọi người có tâm lý thi đấu thật vững thui mờ!Sự chuẩn bị của các bác cũng thật chu đáo,em muốn ghé thăm qua học hỏi chút kinh nghiệm mong bác đừng trách nhe'!Thân :hug:

13. frozen_river2835

frozen_river2835 Youtube Master Race

Thứ 6 này yêu cầu tất cả mem tập trung họp team, tiện thể đá Eswc thì họp luôn, chưa bao giờ team họp mặt cả, yêu cầu mọi người tham gia đầy đủ.
    Cũng có thể coi đây là lần đầu tiên họp mặt và đánh dấu bước tiến mới của TNT.
    Hiện có 5 thành viên là Duơng TGM, Linh Squall1986, Satthuminhcup, Hiếu LCH3101 và Frozen, có thể buổi họp mặt đầu tiên sẽ kết nạp thêm thành viên để có thể chính thức đi vào hoạt động. Hi vọng mọi người tham gia đầy đủ. Thx

14. longkun

longkun Donkey Kong

ông kia chỉ được cái phá đám 5h đi làm viề anh nhớ đến nhé >> để có rì thanh lí môn hộ :))

15. thegioima200

thegioima200 Mr & Ms Pac-Man

hahahaha uh có vẻ tối thứ 5 tôi rảnh. hôm đó sẽ ra to hiệu vậy. nhưng mà còn chỗ ngủ thì sao. có ai có chỗ ngủ qua đêm ko. tôi hôm đó tính qua đêm luôn mà.

16. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Tui cũng rảnh nữa cho tui họp dzoi':D

17. khonghoitiec

khonghoitiec Donkey Kong

Bác Bình hẹn sáng thứ 6 mấy giờ ở đâu để bọn em tập hợp đội hình ,chuẩn bị ra quân dưới sự chỉ huy của bác :hug:

18. NiceThou

97 tô hiệu đó nhưng chỉ TNT thôi mà ,có phải giao hữu đâu .
    Hôm đó phải đi mới được ,chưa đá thằng TGM lần nào

19. NiceThou

Mà thằng Minh ,thằng hiếu dạo này chạy đâu rồi ,ko thấy lên post bài cho xôm xụ .Mới mua đầu ps suốt ngày ngồi nhà luyện à

20. satthuminhcup86

satthuminhcup86 Mr & Ms Pac-Man

to romeo $ yugi:thứ 7 này rỗi rãi cả ngày,10k một trận cộng $ máy,có gì gọi vào 7531142 hoặc di động nhé,đừng nhắn tin,hết $ rồi ko nhắn lại được,đá ở tô hiệu nhé,hay thành công cũng được,nhưng quên mất đường rồi có gì ra daewoo đón nhé