Web game mới giống lọan 12 sứ quân hay lắm

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi anhnhobe, 24/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thanhnamhp

thanhnamhp Legend of Zelda

2. vanlongdn

vanlongdn Youtube Master Race

cho tui hỏi chút, mình làm thế nào để chuyển tiền từ nick này qua nick khác được vậy và chơi 2 acc trên 1 máy có bị gì không. Còn vụ tăng dân tui vô clan tăng được đúng số member trong clan là nó không cho tăng nữa>_< nên bắt buộc phải tăng clan khác

3. thanhnamhp

Chỉ với 1 tiếng mà đã có 10 clan gửi thư mời tui rùi hay thiệt,có nên vào ko hả các bác

4. thanhnamhp

các bác kick vào nick trên hộ em cái ít dân wa', please

5. w3mg

w3mg Youtube Master Race

@Vanlongdn:

Muốn chuyển tiền thì có 2 cách:
    - Vào profile của người khác rồi bấm nú Transfer gold. Điền số tiền vào, bấm TRansfer. Số tiền tối đa có thể gửi cho 1 người là 20,000. Số tiền max 1 ngày bạn có thể nhận được là 100,000 gold.
    - Khi 2 account cách nhau <5 level: Dùng 2 trình duyệt, log in vào 2 account (hoặc có thể nhờ bạn của bạn log in vào 1 account). Unbank ở 1 con số tiền bạn muốn lấy, dùng con thứ 2 đánh cướp số tiền đó. Tuy nhiên phải nhanh để tránh bị người khác cướp mất. Tốt nhất là ở máy 2, bấm sắn vào link Attack thí player rồi đièn sắn số turn trước. Khi nào chuyển chỉ cần đồng loạt bấm nút Unbank và nút attack, sau đó bank số tiền đó lại (có thể mở sắn 1 cửa sổ thứ 3 là cửa số bank).

Tăng dân thì nên vào Public recruitẻr mà bấm 350 phát 1 ngày. Tăng trong clan được rất ít, ko nên dùng.

@thanhnamhp: bạn thích vào clan nào cũng được mà, cái chính là vào có lợi ích gì ko thôi. Vào mà vẫn bị đánh, cần giúp đỡ mà ko ai giúp thì ko nên vào.

6. thanhnamhp

ừm có lý đấy cám ơn nha,vậy ai là chủ clan VN cho tui vào cái, có gì giúp đỡ nhau chút

7. thanhnamhp

tui nhấn đủ 350 cái rùi mà nó vẫn ko cho dân là thế nào hả bạn?

8. vanlongdn

vanlongdn Youtube Master Race

ai có tiền gởi cho tui ít đi, dân tui lên được gần 100 rồi nhưng lại không đủ tiền cho nó đi đào mỏ hic. Bạn nhấn 350 cái đó là cho họ chứ họ chưa nhấn lại nên bạn chưa nhận được dân và tiền, ráng chờ đi bạn.

9. johanvn

johanvn Mr & Ms Pac-Man

trời ơi cái game này lâu lắm rồi mà bro ?? 25/7 là mới update thôi, clan Vn là gì cho tui tham gia với, :) gửi dùm dzô legend_o_falls nha, lev 30, off mới 32M , population ~8000, bro nào lev 30 +-5 mà cần tiền thì pm cho tui nha, tui rút vài chục triệu ra cho mấy bro đánh lấy tiền xài chơi, hi... hi

10. thanhnamhp

nick:thanhnamhp
    Gửi cho tui vài triệu cái tui nghèo wa'

11. anhnhobe

anhnhobe T.E.T.Я.I.S

hii lo^ bạn thanhnamhp
    __ngoài clan legend_of_vn ( LOVN ) bạn nên vào thêm 2 clan khác để nhanh tăng dân , 1 user vào tối đa được 3 clan cho nên hãy tận dụng để gom dân về cho vương quốc mình nghen :)

_Vừa edit lại image ở trang đầu, và sắp sữa update cái logo cho clan. Nhân tiện thay đổi leader luôn vì cái nick e3test vừa bèo vừa nhảo :( lại ko thể sent tiền cho các bạn được.

__Xin giới thiệu nick leader mới : lazzycat lvl 15 rủng rĩnh tiền :) bạn nào lvl 10 có thể pm cho nick trên để bảo mình ( khi thấy mình online ) thì mình sẽ mở bank ra cho các bạn đánh, yên tâm vì mình ko mua lính thủ nên ..100% là thắng sau khi đánh các bạn có thể thu về từ 1 đến 2 triệu , có thể ko nhiều nhưng cũng hổ trợ được lúc khó khăn hen !

__ hoan ngênh jodanvn vào clan , hông hiều sao cái nick của bạn giống tên clan quá , chắc nhiều người hiều là bạn là chủ guild >_< ..ohhh mà ko nhầm đâu, BẤT CỨ NICK NÀO LEVEL CAO SẼ GIỮ CHỨC VỤ CAO TRONG CLAN LOVN . sau khi bạn vào clan mình sẽ set thứ hạng tối đa cho bạn vì bạn còn nhiều lvl hơn mình :)

12. anhnhobe

anhnhobe T.E.T.Я.I.S

Xin thông báo với các bạn là vn hiện nay tổng cộng có 3 clan , có thể lấp đầy sự lựa chọn về clan của các bạn :)

viet nam ( thành viên khá nhất, nên tham gia )
    legend_of_vn ( thành viên khá , có thể cung cấp vào khoảng 25 em dân cho các bạn mỗi ngày và hứa hẹn sẽ còn tăng thêm )
    Faerie Dragon ( thành viên chỉ có 2 thôi nhưng leader cũng khá mạnh, theo tui thấy thì chơi theo trường phái spy và ám sát nên gia nhập clan này để học hỏi kinh nghiệm )

13. thanhnamhp

OK!Cám ơn bạn nhìu.
    Hiện nay tui đang vào 3 Clan:
    1.legend_of_vn
    2.BLOODY MESS
    3.Death Breathers
    Xem chừng nháy mệt đây hix :whew:

14. Nuub

Nuub Legend of Zelda

ặc , không còn zè đề nói .....lolzz

15. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

lolz =))
    30 chars
    Thêm nữa
    Vẫn chưa đủ

E pa mo bank duoc ko? Dang can 20m gap :P

16. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

Tôi viết profile + image rồi đấy, e3test cần viết hộ ko?

17. TheKaiser

TheKaiser Mario & Luigi

Tôi đã được lvl 7 mà mới có 30K+ Offence với 30K+def à. Tui ko biết đi ám sát ra sao?
    Tui chỉ biết làm thảo khấu đi cướp bóc thôi T_T

18. thanhnamhp

làm thảo khấu thế là hay rồi hahhahha :D

19. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

Nói chung chưa cần def vội, bạn cứ chăm offence đã, rồi khi nào thấy có vẻ ổn đinh rồi thì raise def, rồi để đấy khoảng 1, 2 tuần gì đấy cho nhiều dân + turn, rồi quét 1 lượt, đảm bảo T_t ngay :D . Tôi chỉ tăng of đến 100k, rồi dừng tăng of lại, tăng def, bây giờ đã được 600k. Tôi dừng lại ở lvl 19 để chăn xiền, nuôi dân, khoảng 1 tuần sau raise of lên khoảng 5mil, rồi đánh :P

20. w3mg

w3mg Youtube Master Race

Bạn nên chơi tấn công, tăng offense và spy offense vì tại thời điểm này có nhiều farm cho bạn đánh. Chơi defénde ko lợi lúc này. Bạn muốn lên offense nhanh thì trước khi đánh nên spy trước, spy thằng nào nhiều tiền ấy, dừng có sợ nó (20-30M gold trở lên). Chọn thằng nào đông lính gác, bụp nó (càng đông gác thì càng tốn ít turn). Lính tấn công của mình thì cần mua đày đủ vũ khí + giáp, loại đắt tiền nhất.

Hồi trước mình chơi thử con lv thấp, đánh toàn thằng 50-100M gold cả. Bọn nó trông thế thôi nhưng cũng yếu lắm :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.