Web mới đây !

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi CS1314, 22/5/03.

1. RU_KPHAT

RU_KPHAT Donkey Kong

ủa vậy là unknow is near hay lém àh hình như là ko chomình bít map trc fải ko đến lúc vào trận mới bít àh.

2. dinhthang

dinhthang Donkey Kong

cái giải này là chơi custom map đó mùh
    unknown là không biết là sẽ trúng vào map nào ủa custom
    nói chung thì các map này tài nguyên hơi nhiều
    boar có khi đến 3 -4 con luôn

3. CS1314

CS1314 Mario & Luigi

Thông báo mới đây:
    ---------------
    tui đã chỉnh sửa lại giao diện trang chủ, khá bắt mắt hơn. Anh em vào xem xem để cho biết ý kiến. Nếu thấy được tui sẽ chỉnh sửa thêm tiếp ở những trang khác.
    ----------------
    Thời gian tới tiếp tục up các trận của các member o Da Nang. Anh em vao xem cùng bình loạn.
    ----------------
    Trong đây có ai biết làm forum không nhỉ, giúp tui với.....help.
    ----------------
    Thông tin các giải đấu ở legion cũng sẽ được cập nhật trong thời gian sớm nhất.

4. CS1314

CS1314 Mario & Luigi

chào các bác:
    Mới up thêm một số trận của giải "The Unknown is hear" cùng thông tin của giải.
    --------------------------------------
    Sau đây tui sẽ hướng dẫn cách anh em vào up các rec của member. Hiệu quả nhất cho thời điểm hiện nay. Các bác cứ làm theo thứ tự sau đây:

Đầu tiên vào địa chỉ: http://geocities.yahoo.com sau đó đăng nhập vào theo User và pass sau:
    User: record_gameaoc
    Pass: deche2
    Chờ một chút, khi đã vào được thì mấy bác nhấn vào "File Manager" (ở bên phải ấy) ---------> nhấn vào "Open File Manager". Khi đó ta sẽ bước vào một trang mới (bây giờ thì ổn rồi). các bác có thấy bên phải nút "Upload Files" không ---> nhấn vào đó (nút ở dưới ấy) -----> tiếp theo các bạn chọn các file trên ổ cứng để uploads.
    Chú ý: các file phải liền với nhau (VD: de che.zip là sai , đúng là deche.zip hoặc de_che.zip) và các file không vượt quá 5Mb.
    ----------------------------------------------------
    Khi đã uploads xong các bác vào mail gửi cho tui biết thông tin của các file đó (ai đấu với ai, ai thắng, quân và màu của từng người)
    Email: v_binh03@yahoo.com
    --------------------------------------------------
    Nếu có rec của các member của GVN đề nghị anh em up lên. Trong thời gian sớm nhất sẽ được chỉnh sửa xong anh em tha hồ down và bình loạn. Nhớ nhé...........
    ---------------------------------------------------

5. momtuiday

momtuiday Mr & Ms Pac-Man

Uhmm !!! :D :D :D Dzậy là tạm ổn rùi, CS1314 mở cái nhà trọ ni chắc chắn đắt khách lắm đó...
    Rec hay dở gì cứ up lên xem cho dzui, đánh với máy hay ai đó cũng được... hahaaaaaaaaa :D :D :D :D

6. RU_KPHAT

RU_KPHAT Donkey Kong

Móm sao rùi cái host đâu sao ko thuê đi cho anh em trong GVN nhờ giờ vẫn chưa có tin tức gì hết.

7. CS1314

CS1314 Mario & Luigi

Mấy bác cứ up lên thoải mái theo hướng dẫn trên, bác mom chỉ có domain thôi không có host (thông cảm đi). Hình như ở HCM và HN có mấy trận giao hữu thì phải, anh em up lên đi. mấy trận các bác đánh team ở các quán cũng được, nếu có gì mới thì anh em mới học hỏi được chớ...he he...
    To dinhthang: mấy trận hay và tiêu biểu bác có thể up lên cho anh em tham khảo với....hình như cái 5 games chris ở trang chủ bị lỗi thì phải ????????
    ----------------------------
    Tui chính thức lấy tên trang web là GVN Clan, anh em vào cho ý kiến. !!!!!!!!!!

8. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

dat ten cho clan nen bau chon thì hay hon...

9. CS1314

CS1314 Mario & Luigi

Thông báo:
    ---------------
    để mở đầu cho chiến dịch bình loạn, tui đã có up 2 trận của các mem, các bác vào down rồi cùng bình loạn đê.
    ----------------
    Bố sung thêm một số AI mới.
    ----------------
    Mấy bác làm theo hướng dẫn để gửi rec nhé. ở trang trên ý.
    ----------------
    À, còn chuyện lấy tên cho Clan sao chúng ta không bàn với nhau nhỉ, bác kool đưa ra ý kiến lấy tên là VN Clan hoặc V Clan.... còn ý kiến của mấy bác thế nào.

10. dinhthang

dinhthang Donkey Kong

tổng cộng có 5 trận giao hưu HCM VS HN đã up đầy đủ trên gamevn đó ,còn cái 5 games new of chris thi bi hu rùi tó không biết vì sao để up lại
    nhung mùh phải chờ vài ngày nữa

11. dinhthang

dinhthang Donkey Kong

êh nè cái thằng nhóc Binh kia định bôi anh đó hủh? sao mùh up rec của anh len đó làm gì ?
    thui bỏ dùm cái 11..
    mấy trận đó làm bừa bãi thấy mồ mùh up lên làm gì
    để thi xong rùi anh chiến với mấy tay o TPHCM này rùi up lên cho coii lé mắt luôn ...11 :lol:

12. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

ôi giời...rec thì mấy chú nên lựa những rec nào hay hay ma up lên.chứ đùng có up mấy cái mà mình thắng người khác lên vậy chứ...?????thế là không fairplay đâu nhé...!!!

13. Attheng the E.MAmeluke`

Attheng the E.MAmeluke` Legend of Zelda

trận nào đâu hén .....
    có thía đâu ....
    anh đánh trận nào chỉ cho rõ coi nào.....

14. CS1314

CS1314 Mario & Luigi

Hehe, tui đâu bít chớ. Đương nhiên đã đánh thì phải có người thắng người thua chớ, thế mấy bác định up cái gì bây giờ.
    -----------------
    To Attheng the E.MAmeluke`: bác vào trang của tui ấy, trong mục downloads, vào phần record của member ý, trong đó có đó, nếu bác muốn up lên thì theo hướng dẫn ở trang 5 của mục này đấy.
    -----------------
    To dinhthang: sorry bác nha, tui hổng có biết, vì cũng phải mở đầu cho chiến dịch bình loạn phải có cái gì đi trước chớ, thấy mấy lâu ngày quá không up nên tui làm đại, thiệt tình xin lỗi...... Nếu bác muốn thì hẫy up lên những trận khac đi chớ, đổi nhé..... (^_^)
    ----------------
    To kool: bác đã up rec lên chưa vậy, sao hẹn hoài vầy kìa....

15. Attheng the E.MAmeluke`

hí hí ! bác binh ơi ....khi nào Attheng thắng 1 trận very nice sẽ up lên cho bác còn trận nào lose thảm thì thui
    hé hé hé hé...

16. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

to Binh:
    anh up len 2 rec cho chu roi...1 rec giet 1 harsdes in 10 min
    1 rec len feaudel 2 in 6'21''
    Co`n amy cai rec nua hay lam...de tu tu !

17. Attheng the E.MAmeluke`

hơ hơ ! xem mí trận dinhthang đánh bùn cời quá ! lol ! lỗi tùm lum lun ......

18. CS1314

CS1314 Mario & Luigi

Cám ơn anh kool . Mấy ngày đau dữ quá, hắt xì.............. Hôm nay mới lên web lại được. Thông cảm cho em nha.
    --------------------
    To Attheng the E.MAmeluke`: bác cứ chơi đi, khi nào thấy trận nào hay ho một chút thì up lên. Nếu có mấy trận team thì tôt.
    ---------------------
    Thông báo mới luôn: Thời gian tới sẽ cập nhật các trận đấu của giải fopt-clan.

19. RU_KPHAT

RU_KPHAT Donkey Kong

Heheeh lẹ wá po tay heheehehe

20. Attheng the E.MAmeluke`

hơ hơ ! hôm quá thắng móm 1 trận very thuyết phục + very nice ! mừh hổn bấm rec ! hic hic ! xui ghê vậy đó ! hic hic.....