Welcome to Intense-ro!!! ~~~~~~~~~~~~~

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi kenkaremkemchien, 15/6/10.

1. Saynoaha

Saynoaha Mario & Luigi ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Bài đầu tiên có nói rồi đó , bạn không đọc à , không ít nhất cũng phải nên website check out xem sao chứ .
    Đây là server mid rate 150/150 đó là base/job , còn drop thì tùy thuộc . Server này có full 3rd jobs hết , và update nhanh nhất có thể , hiện nay hầu hết skills của classes đều xài được hết , trừ một số skills của genetic và Royal Guard . Ở đây thì 180 dex mới íntant cast được , nhưng có lẽ là không bao giờ reach đến 180 dex đựoc đâu .

Nói chung là server này hay ở chỗ Donate stuffs nó không quá chênh lệch , hầu hết là trang trí làm đẹp thôi , như cái donation đắt nhất hiện nay là cái Baphomets Horn xấp xỉ 100 USD nhưng công dụng cũng không đến nỗi imba lắm chỉ hơn cái Zealotus mask có chút xíu . nên không cần lo lắng vấn đề mấy anh siêu nhân cả . Chỉ cần bạn có MVP card thì cũng là siêu nhân ngay . Và tất nhiên MVP card thì drop cũng hên xui thôi , rate drop MVP card đều rất thấp , vì vậy không phải lo lắng là người người MVP cả

2. vieira

vieira Legend of Zelda

Saynoaha ơi, mới chơi Genetic lần đầu, Vũ khí thì Bazerald ( 5int 10%Matk ) và Red Ether Bag cái nào sài ngon hơn vậy ?, và cái Red Ether Bag có 1 lổ thì nên gắn card gì vào ?
    Pm bạn này chưa được -.-

3. nhok_m3o

nhok_m3o Mr & Ms Pac-Man

Skill auto shadow spell của SC cũng chưa xài dc ak` :| còn CI cũng k used by dagger dc :| vậy thì SC trong IRO là phế r` còn gì.

4. vieira

vieira Legend of Zelda

Trung ơi, cái Valk Manteau không có reflect Magic đâu, Merchant sài thì Reflect Melee Physical thôi. Coi lại rồi.

5. Saynoaha

oài , còn nhiều skills chưa update mà , nhưng SC vẫn có Chaos Panic hay mà , đấy là chưa kể mớ masquerade gì đâu mà phế bạn ơi .

6. kazoc

kazoc Youtube Master Race

cho hoi cai minh up con tho ren 99/70 ma ko len dc job 3 ?????????

7. xxtoraizz

xxtoraizz C O N T R A

xin tý profile server nhỉ :|
    tớ tìm nhưng ko thấy nó để rate của server :)

8. kazoc

trang dầu có ghi đó bạn :D :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

9. thienhai

thienhai Youtube Master Race

đã test, 180 dex hok hẵn sẽ có non cast
    con ranger của em 181 dex, khi cast wind walk thì non cast nhưng khi arrow strow thì vẫn có cast time.
    đang chơi con biochemist D O N K E Y 99/70 WOE 2 advance cho G DynastyWolves. Rất là thú tính.
    Ai vietnam cho làm quen nhá

---------- Post added at 22:53 ---------- Previous post was at 22:44 ----------

cách kiếm tiền cua em nè:
    mỗi ngày lười cũng hunt dc 200 cặp bomb (gồm 1 acid 1 generade) sau đó cứ lập shop mà sell acid thì 20k/ ea bomb kia thì 22k/ea
    dùng 1 con ranger max dex 100 agi res int. alootid gold. xài + 10 composive bow add 3 vadon 1 minorous đi warg strike grand peco. 1h dc chừng 18 mil
    đang train 1 con socr để sau này đi ET kiếm tiền chơi.
    =))

P.S: cho em hỏi là dạo này mạng Vn có vấn đề hay sao á. lúc thì chơi nó lag banh nhà lâu. lúc thì nó nhanh còn hơn là tàu cao tốc.
    Em xài mạng viettel á

10. kazoc

len job 3 can dieu dien gi vay con tho ren to 999/70 ma ko cho len job 3

11. thienhai

lên job 3 cần max lv 99/70 và phải tăng hết tất cả 70 skill đó

12. Saynoaha

lâu lắm rôi tớ không có chơi vì hổng có ai chơi cùng cả , lâu lâu vô forum thấy mọi người đông vui ghê . Tớ vừa check thì thấy bây giờ nhờ có 1 loạt new update nên bây giờ kiếm tiền nhanh nhất theo tớ thấy là Warlock vì có cái Jack Frost range xa dam to , delay ít cast cũng nhanh . ví thế farm cái gì cũng nhanh . Nếu mà farm gold tớ đã thử thì thấy 1h có ăn thêm gum tớ kiếm được hơn 50 mil . Giờ sắp có 1 cái update mới cái update để Genetic dùng thêm mớ skills mới . Giờ còn genetic là còn bao nhiều skill chưa update thôi . Mớ potion , bomb các kiểu ..

13. thienhai

hú cho mình hỏi là dạo này có ai thấy là intense-ro cũng như các ro nước ngoài nó lag kinh khủng hok nhỉ?
    Mình chơi Inro vào buổi sáng sớm (7h~10h) thì ok. còn sau đó thì nó bắt đầu lag... lag.... lag.... lag... lag 1 cách kinh hồn. môn na là bị delay chừng ~8s. đi cà khựng cà khựng cà khựng. Lâu lâu thì nó chơi lại dc bình thường chừng 5' sau đó lại lag trở lại.Mình đang xài mạng viettel gói cước 250k mà sử dụng 2 máy tính, chả biết là do mạng nhà mình có vấn đề gì hay do vấn đề chung của viettel !!1

14. 1nguoixauxi2

1nguoixauxi2 Mr & Ms Pac-Man

mạng có vấn đề rồi đấy
    hồi trước cũng bị y như vậy khi chơi backout ro
    tháng đầu thì chạy trơn tru ngon lành , qua tháng sau cà giựt cà giựt :( nản , bỏ luôn

15. thienhai

thế giờ mạng bạn sửa như thế nào?? mạng mình là chơi Ro nào cnug4 bị hết á. trừ vsro thôi

16. IcyKool

IcyKool Mr & Ms Pac-Man

bị giống mình đấy, mình chơi RO nào cũng bị riêng các RO ở VN thì ko bị thật điên khùng=))

17. kellyhoang

kellyhoang Youtube Master Race

xin chào mọi người ... nếu như các bạn đã yêu thích RO như thế tại sao chúng ta k làm áo nhóm luôn cho cả guild nhỉ ... như vậy mỗi lần đi off sẽ cảm thấy có không khí hơn ... chúng tôi xin đảm bảo chất lượng về mẫu mã của các logo ... design theo phong cách của RO , hoặc nếu guild nào muốn tạo dựng 1 logo riêng cho mình chúng tôi cũng sẵn sàng làm theo ... mọi chi tiết xin liên hê ym : xinhmummimxinh@yahoo.com . vì là 1 tín đồ của RO và cũng đã đi off nh lần nhưng k tạo đc né riêng nên mình mới nghĩ ra các này để tạo đc 1 phong cách riêng . mong đc mọi người giúp đỡ và ủng hộ !

18. cilena

cilena Youtube Master Race

server này lên lev nhanh ko vậy bạn?
    3rd job theo renewal phải ko ạ ?
    Mình cảm ơn nhiều

19. single1996

single1996 Youtube Master Race

Khôi phục lại CHủ đề nào ai chơi intense lâu rồi thì xin chỉ giáo nhá mình mới chơi được 1 tuần nếu ai có đồ cho RK cho mình xin nhá :D YH của mình nè darkness_alone_single