[WEST] Guild - DragonVN - Ánh sáng phương Tây

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi LGD, 30/9/12.

1. Snowlight XII

Snowlight XII Mr & Ms Pac-Man

Giỡn thui mà [​IMG]

- - - Updated - - -

Sama với Thánh dạo này tiến hóa dữ qua nên ngôn ngữ trở nên bí hiểm cao thâm quá ah [​IMG] Đọc mún lòi con mắt mà vẫn ko hiểu đag nói về cái chi hết á [​IMG]

2. LGD

LGD Dragon Quest

cái thánh muốn nói ở đây là như vầy nè nó vốn là như vầy nhưng tại như vầy nên nó mới như vầy và cũng vì vậy nên mới như vầy không chỉ vậy còn có cả như vầy như vầy và như vầy nữa nói tóm gọn là là như vậy, là như vậy đó ;))

3. Snowlight XII

... Ờ thì ra là như thế, mình đã hiểu ý bạn là như thế, mà sao lại dùng ngữ pháp như thế làm hại mình hiểu sai như thế, thánh cứ như thế, mỗi ngày đều như thế, lúc nào cũng như thế, như thế, như thế và mãi như thế, chẳng hiểu cho lòng mình bất ổn định như thế, hại não mình đau đớn như thế, tóm lại mình muốn thảnh phải như thế, ý mình là như thế, phải sửa đổi như thế, thánh có hiểu như thế ko ? hi vọng là sẽ đc như thế, chứ cứ như thế, mình nghi sẽ như thế lại như thế giống như mọi hôm đều như thế ...

4. LGD

LGD Dragon Quest

đúng đúng là như vậy đó cuối cùng cũng có người biết cuối cùng thì ước nguyện lớn thứ nhất là làm cho 1 con hàng tự kỉ hiểu được hàm ý của ta bây giờ thực hiện tâm nguyện lớn thứ hai và 2000 tâm nguyện lớn kế tiếp

5. Snowlight XII

Này thì quần, này thì cởi [​IMG]
    Đang tạm làm ninja vài bữa chờ xong đám cưới và lấy lại đc IGN thì mình sẽ làm lại cuộc đời ... [​IMG]

6. LGD

LGD Dragon Quest

làm lại cuộc đời biến thái :soldier_baby2:

7. deltaXIX

deltaXIX Mario & Luigi

Mấy anh ai có kinh nghiệm kiếm NX free bằng mấy cái survey chỉ giúp em với ạ, toàn làm mà chả thấy thưởng gì :9cool_too_sad:

8. LGD

LGD Dragon Quest

kiếm nx free thì có người viết cái bài trên là whitew hoăc con hàng này ~> FionaBlocker
    còn theo kinh nghiệm tui là làm những cái download hoặc xem video và tất cả survey đều không trả tiền ngay khi làm xong ít nhất 15 phút mới thấy nx

9. deltaXIX

deltaXIX Mario & Luigi

Download làm thử vài cái mà NX chưa thấy đã thấy máy đầy rác không rõ nguồn gốc :5cool_sweat:

Thường thì download dạng nào đáng tin hơn vậy anh? :5cool_ops:

BTW, Sponsor block rồi ko thấy nữa :3cool_angry:

10. zzpktk

zzpktk Youtube Master Race

trong G có mấy người mới vào(như mình) lv còn thấp,k bít buổi tối mấy bạn có onl k? lập pt đi chung chứ đi solo thì lâu quá:4cool_doubt:. tên char liVil:9cool_haha:pm đi chung làm nv nhá mọi người:6cool_surrender::6cool_surrender::6cool_surrender::6cool_surrender::6cool_surrender:

11. blackcat14

blackcat14 Youtube Master Race

Sao mà nó update lâu thế T.T
    mình update gần cả ngày vẫn chưa xong :((

12. FionaBlocker

FionaBlocker T.E.T.Я.I.S

Survey dạo này lười quá k làm nữa rồi :))

- - - Updated - - -

dám nói Fiona thế hả chán sống rồi àh :cuteonion29:

- - - Updated - - -

vấn đề theo kịp hay k khỏi phải lo ai lên 6x 7x rồi cũng đi farm tiền là chủ yếu nên từ từ cũng kịp thôi :D. Còn đi dung lv thấp mình thấy solo nhanh up hơn đi pt đấy @_@

13. zzpktk

zzpktk Youtube Master Race

chủ yếu là vì cái plate amor 7x của con vella nó hơi bị hot nên cố gắng up lẹ lẹ mặc dô thử ấy mà:3cool_shame:mà k bít cái bộ ấy khoảng bao nhiu m nhỉ? chắc cũng chả rẻ đâu đúng k mọi người:8cool_cry:

14. Snowlight XII

Nguyên một set plate của Vella 6x thì thì tầm một chục đến mấy chục mil thì phải, nếu lên 6x farm tiền nhanh thì khoảng vài ba ngày là có set mặc rồi :3cool_embarrassed:
    ---
    Mình hay onl buổi sáng, buổi tối cũng thỉnh thoảng onl, mà Tết thì mình lại onl ít hơn do mọi người lớn có mặc ở nhà thường xuyên hơn. Bạn nào newbie có cần giúp đỡ đi dun hay làm quest / hỏi han gì thì cứ pm mình sẽ trả lời ngay. :9cool_sweet_kiss:
    ---
    Guild dạo này onl ổn định và cũng đông, ít lắm thì cũng 7 - 8 người onl, mấy Admin với Senior nào có điều kiện thì nên log in vào chung vui cùng , một mình mình quản Guild hay bị mí tên lolicon với pedobear quấy rối ăn mà ko híp ko ah :3cool_adore:
    ---
    Sắp tới ra CACK server Vn, mấy bạn ở Clan / Guild cũ trc đây từng cùng chơi với mình có inv và mình đã nhận lời, nên ko có time quản 2 char bên Vin nữa, Block thông cảm, ko phải mình có mới nới cũ với Fiona đâu :8cool_cry: , nhưng mà thật sự do ko có time nuôi 2 chả nổi nữa, mà dù một chả thì mình cũng sẽ onl Vin 3 - 5 tiếng một ngày rồi :5cool_sweat:
    ---
    Cuối cùng, báo cáo doanh thu với Red Saint, hôm nay vừa lọc G lần nữa, chiên xù hết 4 mem lâu ko onl hơn 30 days ( Trong đó 3/4 người có cùng lv 50 ! ) ngoại trừ thým Insilax do có nhắn nhờ Mouse xin giúp off Tết dài hạn nên mình đặc cách tạm thời chưa kick nhé. :6cool_smile:

15. blackcat14

Sao mình update cả ngày rồi vẫn chưa đc 50% thế @@

16. Snowlight XII

Bạn update game á ? Down ở web Vin NA luôn đúng ko ? Bt nếu mình down bản hiện có trên đó về mình update có 4h là xong rồi ah :5cool_sweat: , down IDM speed của mình ~ 200 kbs, của bạn là bao nhiêu ? :5cool_ops:

17. blackcat14

mình down trực tiếp ở page 1 áh. Down zìa thì nhanh, nhưng update thì từ sáng tới h chưa đc 50% @@

18. LGD

LGD Dragon Quest

ngại quá ở page 1 đúng là có mới hơn trang chủ nhưng hình như cũ so với bi giờ mình mò riết mà không thấy bản mới hơn, do tết này rất rất chi la bận rộn nên khả năng không log được qua tết có lẽ sẽ có kế hoạch upload client và tạo path manual theo update vin cho các thým bây giờ bạn tạm thời ra net update vin rồi copy về chơi nếu update quá lâu, khả năng do con snow đang lấy dầu ăn bôi trơn dây cáp nên nó update chậm thôi :soldier_baby14:
    sẵn con hàng nói về cack thì khi có ver vn nếu không thu phí thì ta cũng lây lất vào còn không thì cứ tèn tèn ở us +haha

19. deltaXIX

deltaXIX Mario & Luigi

Hôm nay chơi liều, thấy đăng ký xong ko thấy NX, gửi mail report cho bọn support, gửi ss mail xác nhận, tự nhiên lòi ra múi giờ mình, bên nó mới 3h sáng mà mail ghi 4 h chiều cùng ngày, sợ vl :5cool_sweat:

20. blackcat14

Mình thấy client ở đây mới hơn client trên trang chủ nên mình mới down, ai dè nó cũng chậm kinh =))
    Thôi ko sao, cắm mấy update cũng đc, dù sao cũng ko gây lag :)