WH 4k: DOW : Dark Crusade

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Vincent142, 13/10/06.

1. SirAllamon

SirAllamon T.E.T.Я.I.S

nhưng mà mình cũng xài nec như bạn TkikiT chỉ , nhưng mà không thắng nổi Tau , sao kì vậy ?

2. TkikiT

TkikiT C O N T R A Lão Làng GVN

chọc quê tui à >_<
    ông thử cho 2 FO deepstrike vào 2 bên cánh địch cho NW sáp lá cà tiến vào đồng thời cho NL xài solar vào mé phía sau địch ,rùi tele dồn địch lại ko cho chúng phân tán xem
    cái này chỉ nên dùng khi địch mirco yếu hơn mình thui ,he he he,vì thế đừng có thử bậy bạ mất quân bây giờ ;))

3. [Rest In Peace] Panzerklein

[Rest In Peace] Panzerklein 16 July 2021

Pathfinder mà gặp Destroyer là đi tu :hug: . Tau chỉ mạnh khi lên đời cuối, nhưng lúc đó Necron cũng lên luôn mà đám Des vừa cơ động vừa mạnh thì Path chỉ có nước khóc nhè, khi đó Elite body guard coi như cá trên thớt

4. GấuNhồiBom

GấuNhồiBom Mr & Ms Pac-Man

ôi trời, pathfinder để mở tầm nhìn chứ đâu có bắn, chỉnh nó ở chế độ guard nó chỉ đứng 1 chỗ thôi. pathfinder là đội yếu máu nhất Tau đó. Còn đội elite body guard tới 1600 máu, muốn đánh mặc sức mà đánh. Thêm 2 chiếc hammer head yểm trợ đằng sau thì ai vào cũng ngán

5. Makona

Makona Legend of Zelda

Thêm 1 con crisis phun lửa đứng đầu nữa :D

6. SirAllamon

SirAllamon T.E.T.Я.I.S

ủa , vậy path ít HP hơn đám stealthsuit à ?

7. Chipp

Chipp Mega Man

- SS còn đi harass nhà và trụ được 1 đội sm hay giết 1-2 con vehicle, chứ đám path này vào chỉ để chết mà thôi :|. "The first on the field" nhưng mà cũng là "The first in the tomb", cái chức năng giá trị nhất là Mark enemy, mark xong thì máu cứ thế mà rút xuống như phim :)), micro tốt 1 chút thì chịu ko nỗi đâu.

- Flayed One là counter để giết Tau hữu hiệu nhất, nhưng trong trường hợp Tau chưa lên Tier 3. Nhưng mà cách ông kia xài 2 FO với 1 NL và 1 NW để giết 4FW, 1TC, 1PF thì hơi bị phiêu á :D. Bác chưa tính đến chuyện địa hình nữa, và PF thì đâu có tham chiến, nó spot địa điểm để cho đám kia bắn mà thôi.
    - Bác còn chưa tính đến chuyện thằng TC nó có snare trap nữa, necron đã chậm, nay còn chậm hơn :)), cho bác tele và dí đã đời luôn. Có thể bác dí đám này về tận nhà nó được nhưng mà chỉ để thí mạng :))
    - Lúc đó nó ra XV88 hay Drone H, bác chỉ có nước gg :P

8. TkikiT

còn tùy quăng snare giỏi cỡ nào :D
    với lại tui nói đá về căn cứ tau thui chứ lúc sao như thế nào thì có trời biết =))

mà tau có đủ tiền fast tech vẫn có nhiêu đó lực lượng thì tui cũng xin bái phục :P

9. Chipp

Chipp Mega Man

Quăng snare giỏi thì coi như Necron bác thúi rồi :|, giá snare rẻ. Đã chậm, nay còn chậm hơn. Vehicle của Nec, chỉ có con DL là đáng sợ, mà lúc đó thì làm sao mà có con DL này được :|, chứ các con còn lại, giáp yếu và đánh đấm rất chậm, thành ra ko có gì đáng ngại, EMP giải quyết là xong mà :P

10. Soul Revanous

Soul Revanous Legend of Zelda

có ai đánh DoW hâmchi bây giờ ko ?

11. Agrael

Agrael Mr & Ms Pac-Man

Đánh hamachi đê các bạn ơi!Tui vào mãi chả thấy ai

12. nmnmnm103

nmnmnm103 Donkey Kong

vào room nào thế?Tui ở room w40kvn01 pass 123456 hay 123 gì đó ko nhớ rõ mấy bữa nay suốt mà có thấy ông đâu.

13. Agrael

Agrael Mr & Ms Pac-Man

tui cóp cả 3 bản rùi mà ko thấy 5 race chỉ thấy mỗi có 2 race là tau va necron.Làm thế nào để có đủ các đạo bây giờ ? mọi người chỉ cho tui với!!!!

14. nmnmnm103

nmnmnm103 Donkey Kong

cop 3 bản thì lúc vào WH40k:DC nó sẽ bắt ông nhập CD-key của 2 bản trước nhập lần lượt 2 cái CD key vô.Nếu nhập CD key của DOW thì sẽ unlock 4 phe còn nhập CD key của WA sẽ unlock 1 phe còn lại là IG

15. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

mấy bác làm ơn cho hỏi , sao tui setup game này nó đòi cd key nhưng trong địa mua ko có vậy ai bít xin chỉ với , lấy cd key 2 bản cũ ok ko , tui cài sẳng 2 bản củ trên máy rồi , định cài thêm bản này nua73 nhưng ko bít cd key

16. SirAllamon

SirAllamon T.E.T.Я.I.S

76c0-6973-cf45-9954-b935

trong đĩa của mình cài nó không đòi cdkey , còn cái cdkey ở trên là mình xem trong reg , bạn thử coi có cài được không ?

17. 25TOLIFE

cám ơn nhìu , mà u mua cd hay dvd , của tui là bản dvd , mà sao có vụ cái đòi cdkey cái ko nhỉ , hay là tại tui cài cả 2 bản cũ sẵng trên máy rùi ta

18. 25TOLIFE

vẫn ko đựơc bạn ơi , cdkey ko hop lệ , hay tai vi` tui cai` 2 bản cũ trên máy nên nó đòi cdkey , ai bít chỉ với

19. TkikiT

cho tui mượn cái DVD đó về xài thử đi ;))
    bây giờ ông vô regedit,vào phần hkey local machine\software\THQ\
    trong đó có 2 phần là dawn of war và DC,trong DOW thì nó sẽ chứa 2 cái cdkey của bản cũ ông đã cài vào máy.Vô game nhập những cái cdkey đó vào lúc nó yêu cầu (thứ tự từ bản 1 đến bản 2).Nếu rành thì nhập chay trong cái regedit luôn

20. 25TOLIFE

vậy tui xóa 2 bản cũ thì cài nó có đòi cdkey nữa ko? ông ở đâu nói bít để cho mượn , tui ở q2 tphcm