Winning Eleven, PES hay Fifa 2009

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi maithinh, 8/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vampirevn

vampirevn The Warrior of Light

Đọc lại từ đàu , thằng nào động chạm , gây chiến trước , thằng nào là FAn WE chê FIFA trước . Anh ý vào anh ý chốt lại vài câu nghe khá là vê lờ :)) . KO chịu đc sức ép quá lớn nên bị bại xxx chăng =))

Nhìn vào cái đánh giá của gamespot ( các bẹn trẻ mà bảo gamespot là trang vớ vẩn thì thôi mình cũng ko biết nói gì =)) )

2. ngaykhongem206

ngaykhongem206 Gambler's TBG 2008

vin vào cái trang gamespot để đánh giá thì mày mới là trẻ con và đáng vê lờ đó :D

3. vampirevn

GAmespot nó chỉ là 1 trong rất nhiều lý do (những lý do gì thì đã có nhiều bạn nói ở trên) . Mày thử lấy 1 cái trang nào uy tín hơn mang ra xem nào :-* .

TAo chơi cả FIFA lẫn PES , PES giải trí với bạn bè , FIFA tập luyện để thi đấu . Chứ tao ko nói suông như thằng nào đấy chỉ biết đá PES rồi down cái demo FIFA về chơi rồi phán như thần ^_< .

Ủa , mà tưởng bẹn trẻ này chấm dứt ko cãi nhau cơ mà , sao cứ phải vào đá thêm vài câu là sau , hihi . Chắc máu dồn lên não nóng quá , ko nói ko chịu đc à ::( .

4. LostPlanet

LostPlanet T.E.T.Я.I.S

thui mấy bác nhường nhau đi, đây là dấu chấm cuối cùng nè .

5. cyberbrain

cyberbrain C O N T R A GameOver

Nếu cái trang đó nó nói láo thì đã ko tồn tại đến giờ :)).Mà vì sao người ta lại tham khảo game qua web đó chứ,chắc cũng phải có lý do cả đó.
    Chứ ko phải như nhiều thằng cứ nghĩ game mình chơi nó là nhất đâu :))

Thế sao mày ko nghĩ đến cái đoạn bố đứa nào là fan PES - WE nó chửi đổng FF thì ngậm hết hố gas của chúng nó lại đi :))
    Xem lại câu bôi đen,ko hiểu cho lắm,"chơi PES giờ ko chơi FF" 8-}.Chắc nói những ai là PES-WE fanboy giờ sang chơi FF.Ảo vật,chắc do giận quá mất khôn ;))

6. NguoiHaNoi

NguoiHaNoi Youtube Master Race

Thôi tóm lại là tranh luận kiểu này ko bao giờ dứt,mỗi người 1 sở thích .Stop here.

7. vampirevn

kệ đi , máu dồn lên não rồi , mất khôn rồi =))

8. ngaykhongem206

thiếu dấu phẩy ngay đoạn "giờ không ,chơi fifa" thôi ::) ,mặc cho tụi bây nói gì thì nói ,tụi bây vẫn ngậm ngùi nhìn số lượng người chơi WE gấp 3,4 lần cái Fifa của chúng bây,đó là sự thật,và chúng bây vẫn cứ hát điệp khúc "tại.....vì........nên....." ;;)

9. cyberbrain

cyberbrain C O N T R A GameOver

Nếu chú mày tự hào về cái số lượng người chơi thì đã ko lồng lộn lên khi anh em trong này bàn luận.Cảm thấy tự sướng rồi thì đừng lên tiếng.
    Cho dù ít hơn nhưng chất lượng thì nó rõ lắm rồi,ai cũng biết.Và hơn thế nữa cái lượng người chơi nhỏ bé ấy nó đang lớn dần lên trong chính cái topic nhỏ bé này :))
    Nói thật,tao cảm thấy thật sung sướng khi kô đc nằm trong số cái đống gấp 3-4 lần của chú mày.Nếu có thì hóa ra lại chỉ tầm thường như chú mày thôi sao :))

10. pi82

pi82 Mr & Ms Pac-Man

bạn ngaykhongem bị bệnh rồi , khổ thân quá ! trung thành 1 cách mù quáng :))

11. ngaykhongem206

tự sướng thì không đâu vì rất nhiều nhiều người sướng chung với tao,người chơi ít hay nhiều thì không tầm thường nhưng chơi với cái số ít nhỏ nhoi gấp 3 4 lần như chú mày mới gọi là tự sướng nội bộ mà vừa ra vẽ ta đây như chú mày mới chính xác gọi là tầm thường thôi :D ,tao cũng stop here và không bình luận nữa :D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    nếu mù quáng mà nhiều người mù chung quá thì cũng cam :x

12. vampirevn

Người ta thích PES chứ không phải người ta mù quáng . Hội bạn tao chơi PES , ở HN chắc còn ngại mỗi Huy Minh , nhưng tao biết hội bạn tao suy nghĩ như thé nào về FIFA , không mù quáng như mày . VẬy nên mày đừng cho rằng tất cả mọi người yêu PES là phải như mày . ok ! :x

13. ngaykhongem206

bạn mày là ai thì là chuyện của mày tự về nhà khép kín,còn thằng cho tao là mù cũng thuộc hội FF của mày chứ chả có ai chơi PES mà kêu tao là mù mày nhìn lại cho kỹ đi xem ai là người mù nhé,đừng ngộ nhận để người ta lại bảo mày IDIOT và thiếu IOT :>

14. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

Bạn nên tìm lí do khác hơn là vin vào cái điều mà bạn nghĩ là FIFA_luôn_luôn_thua_PES về lượng người để giao lưu nhé . Cứ mua đĩa đi ,tớ chỉ cho cách mà 24/24 , 7 ngày/7 ngày , bất cứ lúc nào bật máy lên cũng có ít nhất là 30 người connect perfect với mình để trainning nhé , ko phải chỉ giao lưu ko thôi đâu nhé, hệ thống điểm đựoc tích lũy trên sever của EA nên mỗi trận đấu là một trận sinhtử , khà khà , với hầu hết mọi người trên toàn thế giới nhé 12 sever của 6 châu lục , mỗi secver có khi 30 người, héhé. Cứ cho là ko đá được với người Việt nhiều (cái này cũng chưa chắc , trong list của tớ có 6 người Việt ) , nhưng đá với nước ngoài bao giờcũng khó khăn hơn , vì chúng nó chơitừ lâu và có ý thức trainning chuyên nghiệp hơn hẳn

15. vampirevn

Mày bị HACK NÃO à hay ngu quá đọc không hiểu những gì tao viết . Tao bảo là pro PES nó chơi PES nhưng không chửi FIFA , thi đấu cả FIFA nữa là đằng khác , chứ tao không nói là bọn nó kêu mày mù .

THôi về học thêm khóa bổ túc văn hóa đi , đọc cho ra cái chữ rồi nói chuyện tiếp nha kưng :-* . Tội nghiệp quá , thiếu tiền thì PM anh cho thêm nha :-* .:hug: .

Mà mình cũng xin dừng ở đây thôi , thêm vài bài post của bẹn trẻ ngaykhongem206 chắc mình save lại , tết năm sau mở ra đọc đỡ phải xem Táo Quân hay Xuân Hinh quá =))

16. ngaykhongem206

ô hay thế thì nghe ra là mày giàu quá rồi anh hiểu mà,nhưng trình độ văn hóaa thì phải xem lại để mọi người cùng đánh giá để xem mày được gọi là ngu hay tao vì mày xem kỹ anh đã chửi cái FF pro của mày tiếng nào chưa !!! :'> ,tao cũng đã nói là ngưng bình luận nhưng cái loại ngứa mồm như mày làm anh cứ chán vãi :'> ,và anh xin nói câu này :"mày có ngứa thì ngứa nhưng tụi anh số đông vẫn cứ chơi PES ,mày nghe mày tức à ????"

17. Darth_Revan

Darth_Revan Mario & Luigi

Đọc thấy càng ngày càng đau cả bụng=))=))=)) Bác ngaykhongem thôi tấu hài đi;;) khg khéo bác làm vài ng chết vì cười bây h:'> Bao h số lượng người chơi 1 game nào đó ở VN đc lấy ra làm chuẩn đánh giá chất lượng game cho thế giới thì bác hay đưa cái lập luộn gấp 3, 4 j đó nhé;;) Tui thấy bác toàn cãi cùn thôi à, bét ra những ai đánh giá FF09 cao hơn PES09 thấy còn đưa ra đc lý do này nọ, chứ bác vào toàn hô ầm ầm là FF09 demo chơi như SH*T, rồi thì lượng ng gấp 3,4 lần chả thấy đánh giá j cả. Chê FF dở thì cũng cho anh em bit nó dở ở đâu chứ, PES hay hơn chỗ nào cũng phải chỉ ra chứ:whew:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.