WL.91.COM ai đang play báo danh nào...

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi vuatrenbien_87, 22/3/09.

1. minhtung2007

minhtung2007 Youtube Master Race

DarkMan lv 27 class Footman and my friend SuperNoob lv 27 class Meir gì đó

2. hong xa Lo

hong xa Lo Mr & Ms Pac-Man

Tui LanNa,Windsword,windHunter :p chơi từa lưa mới lên đc 30 :'>
    Anh em mới login vô đầu tiên thì bấm vào thùng đồ cá nhân thấy có cuốn lụa bấm phải vào nó để làm Q , nó tự di chuyển tới NPC cần tìm cho mình . Làm một ít Q là có thể lên tầm 22 -23 rồi .
    Có 1 số vũ khí ko có bán trong shop như : Spear , Dagger .... những thứ này đánh rớt .
    Ko có vụ chết rớt đồ từa lưa như CO
    Nhảy sẽ mất SP , đứng 1 lúc đầy lại .
    Chiêu BladeStorm click phải sẽ xài đc (như superman trong CO) 1 là train 2 là bắt đệ tử (đánh chết con quái có vòng sáng dưới chân) đệ tử lúc bắt đc lv1 và có cấp bậc dựa vào chỉ số Valor .
    Bấm team -> search tìm team cần vào (hình như member đc thêm điểm khi kết thúc 1 lần xài BladeStorm )
    NPC giữ đồ là ông già già nằm ở cuối thành .
    Mới biết đc sơ sơ chới típ mới biết đc :D

3. ngheodiMS

ngheodiMS Mr & Ms Pac-Man

cũng thú vị đấy :wink::wink::wink:

4. trungtc36b

trungtc36b Youtube Master Race

mọi người chỉ hộ lỗi này với. tui down về rồi nhưng log vào nó cứ báo ( your accout has not been) là sao vậy? accout của conquer cũng chơi được WL phải không?

5. shinichi79

shinichi79 Thám tử lừng danh

6. trungtc36b

tình hình là đã vào chơi được WL vào đánh tum lum giờ lên được lv 34 rồi.Bác nào có kinh nghiệm trước vào chỉ cho anh em với.up + item = cái gì vậy và úp ở thằng nào vậy các bác

7. trungtc36b

làm thế nào để nâng chỉ số valor của đệ tử lên vậy hả các bác.Em thấy đồ elite ở trong conquer có màu như của đồ super của Wl thì phải,name của em trong WL là MyLoveNaNa có bác nào lv cao pm giúp đỡ em với nha.Thanks

8. MQ124

MQ124 Youtube Master Race

game mới hả mọi người :D
    .................

9. hong xa Lo

Ko biết có phải ko nhưng ở giữa bản đồ city ! có 3 ông tên có chữ phil gì đó phía sau chỗ đó bà con tụ tập đông lắm , mấy lần đi qua mà chưa tìm hiểu nhiều :D Còn đồ Elite thì chính là giống như bên CO , chỉ khác mỗi chút ít về hiệu ứng, tui đang cầm cây spear Elite khi đánh mỗi đường thương đi qua sẽ có quầng sáng(màu vàng) theo sau đẹp lắm, đồ super thì chưa thấy=(( . Còn lv thì luyện cũng dễ mà ko găng lắm đâu :wink:

10. trungtc36b

em giờ cũng lên được lv 50 rồi.Giờ bít cách nâng cái valor của bọn guar lên rồi.Có 2 cách là hunt bọn đệ tử cùng loại với đệ tử của mình nhưng có chỉ số valor cao cao chút rồi đem về 1 trong 3 thằng mà hong xa lo nói đó em không nhớ tên đại khái như úp đồ lên + vậy:D(Cách này mỗi ngày làm được 1 lần với mỗi con )Cách thứ 2 là hunt mấy cái book có tên con đệ tử chính của mình đó rồi click chuột phải vào rồi use và ok là được. Còn về khoản úp đồ lên + thì bác nào biết chỉ với nha..:;)

11. zero_vn1

zero_vn1 Dragon Quest Lão Làng GVN

tớ mới chơi lên 29 :'> chưa biết gì cả, nick là RelicEye footman, đang cầm kiếm ::( ko biết vũ khí nào lợi nhỉ ::( hay là như nhau cả

tớ có con guard lvl 27 valor được 3,3 thì phải, nhưng valor đó để làm gì ? valor càng cao thì nhiều máu dmg to giáp to à :|

12. huuquy

huuquy Mr & Ms Pac-Man

sao tớ không chơi được, đăng kí 2 acc luôn mà không login zdo được, nó thông báo cai gì đó ....1/4..

13. zero_vn1

bạn cần có code kích hoạt để có thể tham gia game

chi tiết ở trên có người chỉ nè

14. huuquy

huuquy Mr & Ms Pac-Man

hì hì thank so much, tớ mò được rồi, cái giao diện của nó sao giống võ lâm truyền kì 2 nhỉ? nhìn hơi rối, mới lên 12 :D tên char: Yuna

15. MQ124

MQ124 Youtube Master Race

tiếc nhẩy
    em out game để chuẩn bị thi rồi ;;)

16. trungtc36b

các bác ơi làm thế nào để kiếm WSP vậy hay cái này nó giống với CPS bên conquer phải đổi từ viên DBS ra còn ở bên WL thì phải đổi từ viên peal ra. Cái này chắc thằng GM lại sell như sell dbs rồi. Hic :-/

17. zero_vn1

chứ sao nữa :-S mà sao close beta mà nó vẫn bán = tiền mặt là sao nhỉ ::( nhẽ ra phải bán pearl = gold chứ =))

18. trungtc36b

có đấy, hôm qua vào market thấy có thằng bán pearl = 150.000.000 silverl đó bác đã có đủ tiền mua chưa? :D :D

19. hong xa Lo

Ko biết + đồ ra sao bác nào biết chỉ giáo chút xíu :-*

20. trungtc36b

để + đồ cần có WSP thì phải không biết là kill monster có rớt đồ +1 không vì tui chưa nhặt được bao giờ cả.Nếu bác muốn tìm thằng úp đồ lên + thì về lostus đó nhìn trên gần cái map của mình có cái pacth để find như của conquer vậy chỉ đến chỗ market ở trong đó có 1 list những thằng NPC trợ giúp như úp level của item, make socket, úp đồ lên +....