World of Armani-WoW Private Server Chất Lượng Cao Ở VN [Free to Play]

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi xenkoo, 7/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dmciii

dmciii Mr & Ms Pac-Man

úi giời cúp điện rùi àh, hôm nay mình định lên vote lấy điểm thứ 26 mua cái greatsword. ma may cai' nay co manh ko vay^. may^' pro, châc cúp điện bùn ghê.

2. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

à cho mình hỏi , trên forum của WOA có cái Addons gì giúp làm Q lv 1-80 tên là ZygorHorde ( không phải QHelper) mình down về thì không biết làm sao nó mới chỉ làm Q , cái Q Helper thì nó giúp mình vị trí mobs+NPCs vậy cái ZygorHorde đễ làm gì vậy

3. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Sorry hôm nay bị cúp điện lúc gần 9h sáng nên ko kịp báo. Ngoài cúp điện ra WoA ko bao giờ down cả , ngoại trừ thứ ba hàng tuần :)
    Hiện giở WoA server có hệ thống WOTLK mạnh nhất hiện nay, nhiều Server khác không ai có được vì WoA có 1 Dev team riêng. Bạn cứ yên tâm về chất lượng của Server.

4. MAXXKNIGHT

MAXXKNIGHT Youtube Master Race

Mình mới down xong hôm nay, định vô chơi thử sáng giờ mà ko được hic..., web đã vô được rồi nhưng mình ko log in game được, vậy do máy mình hay là server vẫn còn down vậy bạn? Thanks...
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Hic, mình vừa vô được, nhưng lúc tạo character thì nó báo như vầy:
    ==============================================================================
    World of WarCraft (build 9183)

Exe: D:\Games\World of Warcraft Trial\Wow.exe
    Time: Dec 29, 2008 3:54:25.203 PM
    User: 123
    Computer: NIGHTFALL
    ------------------------------------------------------------------------------

This application has encountered a critical error:

ERROR #131 (0x85100083) File Corrupt
    Program: D:\Games\World of Warcraft Trial\Wow.exe
    File: character\bloodelf\female\bloodelffemale.m2

- Làm sao khắc phục được lỗi này vậy, có ai chỉ dùm mình, thanks nhiều....

5. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Do bị cúp điện bạn ah nên những ai connect vô server trước 4h giờ chiều sẽ ko vô được.Server đã online sau khi bị cúp điện :hug:
    .

.
    Hình như Client của bạn không phải là bản WOTLK 3.0.3 nên sẽ bị hện tượng error #132 như thế.Bạn dùng bản Trial ah?

6. MAXXKNIGHT

- Mấy bữa trước mình chơi thử bản trial, nhưng sau đó mượn được DVD WoTLK của bạn, cài vào là 3.0.1, hôm nay down patch về up lên 3.0.3, lúc mình chạy file laucher.exe thì nó hiện ra vẫn là trial, vậy làm sao mình chỉnh lại, vì cài cái này cũng hơi lâu, bạn xenkoo có cách nào chỉnh lại cho nhanh ko, source của mình 10gb lận, cài lâu quá :(...

7. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Xóa hết đi rồi ( Úninstall nhé chứ đừng delete folder vì nó sẽ không delete reg key) ráng cài lại đĩa WOTLK của bạn là sẽ thành patch WOTLK 3.0.1 rồi update lên patch 3.0.3 thì WoW Folder của bạn sẽ có khoảng 13GB , có gì cần post lên WoA forum nhé.

8. MAXXKNIGHT

uhm, để lát làm về mình cài thử lại xem sao, thanks nhiều nha, có gì mình sẽ pót bài bên forum WoA, thanks for help...

9. _JFK_

_JFK_ Donkey Kong

Link anh xenkoo cho để up từ TBC lên 3.01 em dơn ko dc ! Em search dc 1 link khác
    http://www.ausgamers.com/files/details/html/39481 ko biết có giống ko ? Cho em ý kiến để em down !
    .

.
    Nếu ko phải thì cho em link khác với ! :hug::hug:

10. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

sao có nhiều người luyện lv nhanh nhỉ , nhìn trong G toàn 6x không ghê thiệt , tôi lv 16 làm Q mà chạy như vịt chơi cả 30' mà chưa up đc lv , ai có bí quyết train nhanh share với

11. Tuanvt89

Tuanvt89 Donkey Kong

Sever bị bug rùi phải ko tối nay chơi mà con warr ko có rage,thấy ai cũng bị vậy hết

12. MAXXKNIGHT

Mình cũng chơi warrior, ko có rage, đánh chai ko hic...đã vậy đi ra echo isle đánh con voodoo troll thì nó bơm máu hoài mà ko hết mana, nó bơm điên cuồng, đánh nó được một nhát là nó bơm đầy, đứng đánh gần chết thì nó vẫn đầy máu và đầy mana....::(

13. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Bạn cần phải có đủ weapon skill, đánh miss thì sao lên Rage.

14. MAXXKNIGHT

- Hôm qua là lỗi Rage, ai chơi warrior cũng ko tăng rage được chứ có phải mình tui đâu!

15. Tuanvt89

Tuanvt89 Donkey Kong

Ax hum nay ghiền ghiền lập chơi con Warlord lên dc khoảng 5 lel rùi out ra vì có việc dô lại thì reset lại lel 1 lun éo hỉu :-/ sao nhìu bug vậy nè

16. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

Hôm nay đc nghĩ buổi chiều tưởng đc chơi thoải mái , ai dè vào thì roll back + warrior thì không có rage chán nản thiệt , GM từ sáng tới giờ chẳng 1 bóng

17. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

DeathKnight Runic Power vừa được nâng cấp và hoạt động chính xác hơn.Sẽ hiện tất cả Unholy rune , Frost Rune và blood Rune khi dùng skill
    Ai nói với bạn là GM ko online? Warrior vẩn có Rage như bình thường :)
    Please dont report something not bugged .Thanks

18. Windymaster

Windymaster Youtube Master Race

Lại có 1 server free nữa giúp mọi người thưởng thức trò chơi tuyệt vời này, chúc server luôn đông vui và ko ngừng phát triển.
    Tiện cho mình hỏi cái xenkoo, ở đầu topic bạn có ghi là "x10 Experience (Quest XP)". Có phải là làm quest sẽ dc gấp 10 lần exp so với các sv khác ko. Hì mình là lính bên wowvn wa nên chưa biết. Muốn wa đây chơi wá nên mong bạn giúp đỡ :D.

19. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Uh đúnng rồi. x10 không nhanh mà cũng không chậm

20. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Hôm nay Realmlist của server chính thức sẽ là logon.worldofarmani.com. Vui lòng update lại Realmlist để có thể Connect vô Server.
    DeathKnight HP sẽ fix lại ngay hôm nay

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.