World of Armani-WoW Private Server Chất Lượng Cao Ở VN [Free to Play]

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi xenkoo, 7/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Hiện tại WoA chỉ hỗ trợ 3.0.3 nhé mọi người lưu ý để không update patch 3.0.8.

2. demonno1

demonno1 Mr & Ms Pac-Man

<=== đã update le 3.0.8 mất rùi cảnh báo trễ quá =.=!. Mà tui thấy lạ quá tại sao tui chơi bản 3.0.3 bên US vẫn dc mà bên VN lại ko? ( Hôm nay down bản update lên WOTLK theo thời anh admin về rùi chờ 2h rùi thấy nó đòi down thêm chờ 2h tiếp mà dc co 4% bó tay ...... vậy thì làm sao chơi dc :()

3. maxmartin

maxmartin Mr & Ms Pac-Man

Mình xin nói 1 số bug mà mình bi ức chế đây
    1- series Q Heeding the call ( Druid - Ally), sau khi hoàng thành HDC thì nó ko giao mình Q Moonglade mà lại đợi mình lên đến lv 16 để giao Q A lesson to knew. .... =((=((
    2- series Q Call of Fires của Dreani Shaman...... step 1 bảo mình đánh 1 cái Ritual Tourch -> đánh đc pass ... Nhưng đến step 2 : yêu cầu đánh thêm 1 cây nữa --> nhưng đánh hoài ko ra....... ( đánh con crazed .... trong hang động ấy ) ::(::(::(
    ps : Mình ko log đc vào 4rum WOA vì 1 số lí do.... Bạn nào báo bên ấy giúp mình với >.< Còn nếu ko ai bị như mình thì giúp mình đc ko ..... thx ::(::(

4. SieuNup

SieuNup Youtube Master Race

lại rớt sc à, sao ko ai thông báo gi hết vậy. Làm tưởng bị lỗi cài lại game lun, nhãm quá.

5. Windymaster

Windymaster Youtube Master Race

Còn mình thì chỉ ức chế cái skill Death Strike của DK thoy. Đánh mà ko thấy bơm máu dc. Nhờ admin fix jùm nhé.

6. Roxas777

Roxas777 Mario & Luigi

các anh lại down SV à,vừa chơi dc có 5':((

7. Roxas777

Roxas777 Mario & Luigi

cho em hỏi thêm là mấy anh down server bảo trì đến mấy h thế?

8. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

down hết tết em a, ra tết mở server lại

9. blade™

blade™ Mario & Luigi

đ.c cái tết rảnh định chơi, down xong mà down server oải quá :))

10. Roxas777

Roxas777 Mario & Luigi

ôi trời,thế là khỏi chơi lun:))

à khi nào ta sử dụng bản 3.08 vậy anh

11. IGI2

IGI2 T.E.T.Я.I.S

Server vẫn đang mở bình thường, chúng tôi chỉ đóng lại một lúc vào buổi sáng để tiến hành bảo trì

Việc Update 3.0.8 sẽ được thông báo ngay khi chúng tôi sẵn sàng cho phiên bản mới

12. Reddie

Reddie Donkey Kong

bug ở phiên bản cũ còn chưa fix xong , up lên nữa để thêm bug à

13. IGI2

IGI2 T.E.T.Я.I.S

Đó là việc của chúng tôi, bạn không cần phải quan tâm, chúng tôi có sự kiểm tra đầy đủ giữa các Developer với nhau rồi mới đưa tới kết luận :;)

14. Hakbit

Hakbit You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Report vào forum của woa ,viết vô đây làm chi

15. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Tôi đề nghị wowvn members đừng có wa đây kiếm cách nói xấu nhé. Chúng tôi làm việc cật lực để có được như hôm nay đửng có vô chọc tức ah.. Tiếu nhân thế? Xem lại bản thân cái wowvn đó đi nhé. Ngu ngốc ko bít làm gì mà cứ đi khoe , ko biết nhục ah?
    Có ngon thì lên wotlk đi hay đợi Mangos team họ làm rồi mới download về? lol và Mangos là đồ bỏ đi nhé. Có học thức không? Hay vô học?

Lâu nay tôi đã không nói gì đừng để tôi tức lên đấy ko hay đâu
    Nghe nói hồi đó vnwow gì đó muốn gia nhập lại nhưng cái wowvn chảnh , từ chối vnwow vì tưởng là mình good.. Good like shit đó.

Chừng nào có trình độ làm dc website và forum như của WoA thì hãy nói xấu nhé. Còn không thì cút đi chỗ khác.
    Nói như vậy đủ rồi. Get lost.

Sorry mọi người vì mình hơi quá lời nhưng thật sự bọn này rất là quá đáng! X(

16. Ionhip™

Ionhip™ Mr & Ms Pac-Man

Bác WOA chấp tụi wowvn kia lmf chi tôi thấy WOA còn ngon hơn cái wowvn kia 100 lần , mấy cái BUG quest hay skill còn fix đc , cứ như bên wowvn Hunter đứng quay lưng vào mob mà vẫn bắn tên ầm ầm ;;) chuối cả nải

17. tinhtulaogia

tinhtulaogia Youtube Master Race

2 bài này có liên quan gì vậy :-?
    2 sv đều là private tạo free, việc gì phải bôi xấu nhau với đi lấy lòng thương hại vậy....

18. Flyman

Flyman Legend of Zelda

GM đàn bà + cải lương
    simple answer dont u know?

thấy cái vụ có người đưa lên cái link downloader hơn 3mb mà nhảy ngược lên chửi là biết rồi =))
    Chả thấy wowvn nói gì, chỉ thấy GM của WoA lồng lộn lên làm trò cười cho người khác thôi =))
    Grow up or **** off please

19. IGI2

IGI2 T.E.T.Я.I.S

OK cứ cho việc đó là lỗi một phần ở anh Xenkoo!!
    Còn vụ mem server khác đi đá đểu các topic của World Of Armani này trong ở ngay trong đây và ở các forum khác không thiếu đâu :;). Chúng tôi không thích đi vòng vo đá đểu người khác mà chỉ thích nói thẳng, còn về việc hỗ trợ tận tình thì chưa biết thằng nào thắng đâu ;;)

Xenkoo không phải là GM, hiểu chứ? Chỉ nắm giữ vai trò của Developer chính thôi, GM thì chỉ có Instance, Leoma, Junzz, Dairne, v.v... và 99% họ là người nước ngoài và họ không can dự vào cái này :whew:

Bản thân các bạn thích Blizzlike thì cứ việc Blizzlike, nhưng nói nghe nè: Bug quest và skill vẫn còn tùm lum ra đó, Instance một số cái thì chưa được fix vậy thì Blizzlike cái gì? Coi bộ chơi WoWVN còn khó hơn chơi Offical rồi :o, chạy Mangos mãi khó mà mạnh lắm ;;)

20. [S]on[D]hl

[S]on[D]hl Dragon Quest

cho hỏi 1 số trang web về Addons với :D thanks

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.