WoW (chỉ những gì liên quan WoW)

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi Bad_BadMan., 21/3/06.

1. namedung

namedung Mr & Ms Pac-Man

hô hô! ông kgbdang chẳng thấy liên lạc gì với Antharas thì làm sao được unban chứ! Mau chóng liên lạc với duclaiminh đê

2. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

ông đang nói chuyện với ai thế???tui đang cầm acc phieulang nè.......nếu muốn tạo moon đưa deut đây tui vác ships xuống tạo crash ships bác làm moon cho....nếu bác quyết tâm tạo moon tui quyết định crash bác đến khi có moon thì thôi....;))
    to all: chẳng ai nói la WoW sẽ tan rã hết....mong các bác đứng nói linh tinh....tuy leader và mấy bác khác bị ban nhưng WoW chưa tan rã....chiến tranh giữa WoW và Turks vẫn còn...]

3. Salem Sabehagens

Salem Sabehagens Mr & Ms Pac-Man

mọi chuyện liên lạc đang được xúc tiến nhanh chóng mọi người bình tĩnh lại nhá không có chuyện gì xảy ra hết. WOW VẪN TỒN TẠI LEADER DANG TẠM THỜI BỊ BAN NHƯNG TÔI VẪN CÒN vậy đừng nói lung tung.
    @WoW Mem : Nhắc lại lần cuối cho mọi người rõ mọi việc đã qua không được nhắc lại nữa ko được cãi nhau hoặc có những lời nói bất lich sự, gây tổn thương người khác trong TOPIC này. Mỗi người nhịn nhau 1 tí đừng động 1 tí là ảnh hưởng đến Alli đến người khác.
    _SuperSayan Leader of WoW_

4. megamanxxx

megamanxxx Mr & Ms Pac-Man

Hix, topic này của liên minh em sao mấy bác ngoại lai vào đây chửi bới um xùm thế, em đọc xong cái đóng chử đó làm hoa cả mắt .
    Nói thật, bác nào kô chơi vui lòng cho xin acc làm farm hoăc tự lập 1 topic rồi SPAM, làm ơn đừng chửi lộn trong đây ạ

Nghe mà nhức đầu

5. dangkgb

dangkgb Mr & Ms Pac-Man

o`o`
    toàn là anh em k0 chửi bới làm jì
    thôi mọi người tạm dừng đi
    để giàng công lực khi nào Lds of WoW mà k0 được unban thì chửi thằng GO =))
    anh em cố gắng nhá
    :)

6. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

Ông kgb không đưa được cho tôi primary email của ông là gì thì chịu không nói chuyện được với GO đâu.
    Cố gắng nhớ lại xem địa chỉ email của account kgb là gì nhé.

7. Salem Sabehagens

@laiminhduc: hòm thư la` kgbdoandang@yahoo.com nhưng DeLo nó đòi gặp ông vì nó bảo phải gửi thư từ địa chỉ Mail đăng ký. Ông liên lạc với tôi nhá kenshintocxoan@yahoo.com tôi thay đăng lo vụ này mà.

8. xedapbabanh

xedapbabanh Mario & Luigi

đã qua mấy ngày mà tình hình 4-5 bác bị BAN vẫn ko thấy tiến triển, ko hỉu các bác cố làm chưa??? EM thì mấy hôm ko vào đc GVN :( 2 chú SO là jeandarc (ko nhớ tên) với Convenant đều đc Clarified rất sớm, vậy sao chúng ta ko cố gắng lên :-/
    @kgb: bác nói GO ban mấy acc ko hề liên quan nhau là ko khách quan, mình nên nhìn thằng vào sụ thật, nếu có gì đó thì nói với bọn GO, chúng nó vẫn thông cảm mà! Theo em hiểu thì chỉ có khả năng các bác sitting sai luật thui! Cứ bình tĩnh giải quyết hết đc mừ, nhưng cũng phải nhanh nhanh!

9. Salem Sabehagens

@xedap3banh cám ơn đã quan tâm đến chúng tôi mọi việc đang tiến hành hết sức nhưng GO liên lạc ít quá. Về lý do ban acc kgbdang ( ANTHARAS ) nó đòi phải liên lạc từ hòm thư của ANTHARAS. về Acc của Phúc do Phúc không lên nên không thể giải quyết về 2 acc còn lại Diablo và NNK mọi việc đang tiến triển hơi chậm do GO toàn on vào lúc 2-3 giờ sáng. Tôi cũng nhìn thẳng vào sự thật và không hề chối bỏ là nó không biết việc Sharing Acc ko liên quan đến nhau vì : tất cả Acc ban đều thuộc WoW, nó chắc chắn check IP. Lý do tôi đưa ra sẽ là chung tiệm net. Vậy mong ANTHARAS nếu có liên lạc với GO thì nêu lý do này nếu được liên lạc với tôi qua kenshintocxoan@yahoo.com
    1 lần nữa xin cám ơn các bạn đã quan tâm chúng tôi đang cố gắng hết sức mình.
    _SuperSayan_

10. talawas88

talawas88 Mr & Ms Pac-Man

Sitting cái nỗi gì hả bác, rõ là sharing rồi, hiển nhiên quá rồi :))
    Em nói thế thôi nhưng mà cũng tiếc :)

11. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

Không phải nó đòi nói chuyện qua email của tôi, mà nó đòi nói chuyện qua permanent email của account kgbdang, sau 1 tuần đổi địa chỉ email thì địa chỉ email mới sẽ đổi thành permanent email.

Vấn đề ở đây kgbdang không nhớ permanent email của ông ấy là gì, vì địa chỉ email cũ của tôi ông ấy đã đổi rồi.

Tôi sẽ thử cứ chat với GOs xem thế nào.

12. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

Thực ra tôi cũng không thích cái vụ share account này tí nào, mình chẳng có lý gì để nói với nó cả.

Đã chat với nó, nó đưa ra nhiều bằng chứng 2,3,4... account login vào cùng 1 thời gian, cùng 1 máy. Trong khoảng > 5 ngày liên tục. Nên các lý do có thể nghĩ ra đều không có hiệu lực.

Đây cũng là kinh nghiệm cho WoW trong các Uni sau vậy, thằng Delo này còn dễ tính chịu nói chuyện chứ GOs khác thì khó lắm.

13. pow

pow Let Us Cling Together

vào đây nói một chút ^^

Sau chuyện này WoW nên rút kinh nghiệm đi, cheating không bao giờ tồn tại lâu được. Ở các Uni trước U9, các Ogamer nhà ta đều rất hăng hái tham gia với hy vọng dominate được một Uni nhưng kết quả là không bao giờ tồn tại quá 2 tháng cả chỉ vì chơi cheating. Đến Uni9 tập trung được một lượng lớn người chơi và mục đích lần đó ngoài việc làm bá chủ ra còn là chơi đẹp, xóa bỏ định kiến của các player và GO là Ogamer Việt Nam toàn chơi cheating chính vì thế mới tồn tại lâu được như thế đấy (tất nhiên là còn nhiều lý do khác nữa nhưng đó là 1 trong những lý do chính). Các bác bị ban cả loạt như thế vô tình làm định kiến đó quay trở lại đấy.

14. trungmom

trungmom Mr & Ms Pac-Man

Vậy mấy bác tính lm WoW ở U17 sao đây????

15. xedapbabanh

xedapbabanh Mario & Luigi

vậy là Share hẳn rùi à, hic, thế thì hơi khó nói. Như pow đã nói đấy, kể ra cheating đỡ mệt hơn, đỡ công sức rùi vẫn leo cao đc, nhưng ko thực chất thì thực ra bà kon tiếc là điều hơi vô lý! Người nào ko biết thì mới tiếc thui :)
    Nhưng cũng mách thêm vấn đề, nếu các bác muốn Sharing, ko quá khó.
    đấy, tại các bác cùng login các acc trên cùng 1 máy, trong 1 time như nhau (kiểu mở nhiều cửa sổ), như thế hoàn toàn ko đc. Để giảm nhẹ hình thức, nên vào từng acc 1, rồi chỉ 1 người trong 1 acc, ko đc người này đang login thì người kia vào luôn!!!
    thôi ko sao, hoàn toàn là kinh nghiệm cho mọi người, ko có gì phải bàn lùi cả! Các bác cứ tồn tại, lấy acc thấp hơn đi lên cũng đc, đâu cần danh tiếng ngay khi khởi đầu như thế! :)
    Còn nếu các bác ko trụ lai uni17, em có 2 việc muốn nói:
    1. Ai còn chơi mà có khả năng chơi tốt (ít ra là dựa vào rank score+fleet) thì MeKiep xin đưa ra lời mời trân trọng nhất! Hiện tại, MeKiep đã liên lạc với 2 top20 là Hutr và NupChimSun, nhưng ko có reply. hi vọng mọi người vẫn giữ WoW!
    2. Nếu có acc tốt ( top 500 chẳng hạn) có thể nhượng lại cho MeKiep để gọi thêm bạn bè vào uni, hiện giờ lượng mem quá ít, mà chỉ nhận bạn bè & VN :D

Cám ơn các bác cho em ghé chữ :x

16. Salem Sabehagens

Về vấn đề này tôi nói lại cho rõ cũng là lần cuối : WOW vẫn còn Leader và vẫn hoạt động các chức vụ sẽ được bổ xung cho phù hợp dựa vào số điểm khả năng thời gian online. Tuy nhiên để tiện cho member vậy nhưng ai có quyết định ra đi tôi se không ngăn cấm ( thực tế có ngăn cung ko được ) những ai còn tâm huyết mong các bạn ở lại chúng ta tiếp tục cố gắng.
    -SuperSayan_

17. cuonghb644

cuonghb644 Donkey Kong

HE HE. Tui vẫn mong các bác tiếp tục chiến đấu. Còn những bác bị ban thì cầu mong cho các bác một mùa hè bình an. Khoảng tháng 9 tui và ông Đức lại tiếp tục, và hy vong lại được cùng các bác tung hoành trong uni mới.

18. Salem Sabehagens

Cám ơn mọi người đã quan tâm đến WoW trong những giờ phút khó khăn nhất. Nhờ những câu nói quyết tâm của các mem nhờ sự động viên của mọi người WoW sẽ đứng vững trong cơn bão này chúng ta sẽ vực dậy và chứng minh tinh thần WoW là bất diệt. DANG đã đọc được lời nhắn từ các mem : megamanxxx, athurathur, trungmom ... và rất nhiều người khác do 1 số trục trặc DANG ko thể online để trả lời các bạn được. DANG có nhờ tôi nhắn lại với mọi người vô cùng cám ơn mọi người đã thực sự gắn bó với WoW, các bạn có thể ko mạnh nhưng với những gì các bạn đã và đang thể hiện các bạn mãi mãi là 1 phần không thể thiếu của WoW, các chiến binh thật sự đứng vững trong những giờ phút cuối cùng những giờ phút mà WoW tưởng như sụp đổ. DANG, DIABLO, baxa, BestKing có thể sẽ trở lại trong thời gian ngắn nữa dù dưới hình thức khác ( 1 số người sẽ chung các Acc nhưng phân chia thời gian hợp lý rõ ràng ). Sau sự cố này chúng ta sẽ có 1 cuộc họp để cải tổ lại WoW để hoàn thiện chính mình.
    1 lần nữa chân thành cám ơn tất cả mọi người các bạn từ U9 đã quan tâm góp ý đọng viên chúng tôi, các WoW mem đã chung lưng sát cánh chiến đấu với tôi và DANG để xây dựng ước mơ của chúng ta.
    P/S : Trong cuộc họp này sẽ thống kê lại toàn bộ các acc chủ lực, các acc triển vọng, xem xét lại khả năng online của mọi người, cải tổ bộ máy lãnh đạo phân bổ lại mọi người. DANG vẫn còn khả năng online vì acc trungmom là acc kgbdang cũ vì vậy hắn vẫn theo sát mọi người. Chúng ta sẽ vạch ra kế hoạch cụ thể gần và xa. vì vậy mong các bạn online đầy đủ để tham dự.
    _ SuperSayan Leader of WoW _

19. bocgiamdoc

bocgiamdoc Youtube Master Race

Chào mọi người.
    Là một member của WoW, thật là buồn khi nghe tin các đồng chí ra đi như vậy. Với tình hình hiện tại thì khả năng lấy lại acc là gần như bằng không rồi.
    Nếu thật sự các bạn còn tâm huyết với WoW, thì đừng nản chí.
    Dạo này thời gian bận quá, khó lòng duy trì nhiều acc trong top được, trong khi các bạn vẫn có thời gian và sự nhiệt tình, tôi nghĩ các bạn Đăng, Phúc nếu ko chê thì có thể lấy acc của tôi,và có thể cả của Hurt nữa (cái này để phải gặp nó nói chuyện đã – vì hiện nay acc Hurt cũng đang là top1 của U18 - tiếp quản lại từ akano) để tiếp tục cuộc chiến. Có lẽ tụi tôi sẽ nghỉ hẳn U17 qua U18 cùng mấy đứa bạn khác. Bên đó D.K cũng khá mạnh và nổi tiếng, ko kém WoW bên này, hơn nữa lại có ACS lên rất căng thẳng.
    Các bạn cứ bàn bạc, nếu thấy ok thì PM lại nhé.

Ngoài hai acc trong top20 là Hurt và NupChimSun ra, Acc top 500 thì tụi tôi còn nhiều, acc top 100 cũng có vài acc nữa. Nhưng ko phải của riêng tôi nên ko quyết định được, tuy nhiên nếu tôi thuyết phục được tụi nó chuyển qua hết U18 với tôi thì cũng có thể dư ra ít nhất là 5 acc khác. Tất cả các acc đó chúng tôi chưa hề sharing hay pushing gì cả, các bác có thể yên tâm sử dụng, tất nhiên là phải rút kinh nghiệm qua vụ vừa rồi
    Hi vọng WoW vẫn sẽ tồn tại và phát triển mạnh mẽ ở U17.

20. PreeQuin_Soli

PreeQuin_Soli Mr & Ms Pac-Man

em chang co tai can gi, nhung farm 10 acc nua thi ok , bac nao nghi hoac con acc nao em xin luon dung fi cung chang phai ban khoan dau ;)) ( cho WoW ca ma) thx much