Wow Clan : Dragons Of Viet

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi GamePRO., 12/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

2. pvdkhoa

pvdkhoa Youtube Master Race

may anh oi cho em hoi ti con mage co cam duoc khien khong anh ????
    trong nguoi em co 1 cay staf va 1 cay wand( mang tren nguoi)lam xao em xai duoc wand ??? em clik vao cay wand no khong thay gi em chi xai duoc cay staf de giap la ca thui :(

3. nguoitanoi

nguoitanoi Youtube Master Race

Anh em nào xài staff thì nhớ trả lời cho chú pvdkhoa biết đi kìa (e chơi warlock nhưng e xài dagger) #>:) :devil:

4. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

to pvdkhoa ông phải hotkey cái wand shoot để có thể bắn range

5. leon_sh

leon_sh Youtube Master Race

Bấm "p" chọn hàng trên cùng, hình như là "general" , xong chọn biểu tượng wand shot , drop và thả xuống mấy cái bảng xài skill.Làm ơn gõ tiếng việt giùm, qua nước ngoài quên TV rồi hả

6. pvdkhoa

hì hì tại em vừa học vừa lên gamvn nên phải bấm lẹ nêu không thầy giáo túm dược thi toi
    cai chú nói gểnal gi do em dau co thấy wand shôt gi đâu ???? em chỉ thấy biểu tương của cây staf de giap lá cà thui
    mấy bác có thể chỉ cụ thể hơn không ah ???
    vơi lại con mage có xài khiên dược không ?

7. leon_sh

bấm "next" qua trang để xem tiếp (khi đang trong general) , có nhiều biểu tượng lắm, chọn biểu tượng nào có hình mũi tên màu xanh dương mà có ghi.... SHOT ( ko nhớ chính các từ còn lại). Còn Mage ko xài khiên được.

8. ntp

ntp Mario & Luigi

Chỉ có Warrior, Pally, Shaman xài khiên được thôi. Giá mà Druid xài được khiên nhỉ. Không biết lúc Bear form lên được bao nhiêu giáp nữa :x
    Hôm nọ có một chú bảo lúc hoá xong được đên >8K lận :o dã man tàn bạo
    Hình như chơi trọn bộ Cenarion vào hoá Bear form lên > 10K :x OMFG Number 1 Tanker
    Hình như các bác hiểu nhầm ý chú pvdkhoa này rồi :)) Đã train Wand chưa mà xài. Wand hình như train ở IF thì phải.

9. pvdkhoa

vậy cho em hỏi mage theo con đường talent nào là manh nhất vậy các bác ????
    em đang học theo fire vậy tăng sao cho hợp lý voi lai mana shield hay fire ward có giúm tăng defend cho mage không
    xin chỉ gium em ty

10. leon_sh

Mage ko cần train, có sẵn luôn. Chỉ cần chọn biểu tượng SHOOT ở general , thả xuống toolbar là xong.

11. ntlntl

ntlntl Mr & Ms Pac-Man

Toàn gà nói chuyện với nhau nghe mà nẫu ruột, dùng channel mà hỏi bọn nc ngoài nó chỉ cho hết.

Các bác lv cao bên DOV như Aorum chơi ác quá à, gặp tui toàn giết, không lên nổi tí lv nào, khi tôi yell là \/ /\/ thì đừng giết nhé.có gì sau này ra chiến trường.

12. nguoitanoi

nguoitanoi Youtube Master Race

Ai mới chơi mà chẳng gà...Nếu bác ko phải gà thì bây giờ lvl cũng cao lắm rồi ,thì đâu phải sợ ai giết nữa :devil: :devil:

13. NNe1942

NNe1942 Youtube Master Race

Hỏi gamepro chút nhé. đọc ở trên báo thấy mấy you có cung cấp đĩa game original .Vậy có cung cấp anarchy và WoW ko .nếu có thì giá cả ra sao. thank

14. Shoponline

Shoponline Mr & Ms Pac-Man

Trong clan DOV ghét nhất 2 thằng Vinamilk với Lothamilk ,2 thằng đó chơi dỡ mà nói nhiều, được biết thằng Lothamilk hết chơi rồi bỏ lại con vợ Vinamilk bụng mang dạ chửa chạy long nhong kiếm trai khác. :D :D :D anh em horde gặp đâu nhớ giết đó nhé :D :D: D: D

15. GamePRO.

GamePRO. Persian Prince

hehe...đúng đúng....

WoW và Anarchy Online đều cung cấp nhưng chúng tôi phải lấy tiền trước và giao hàng sau.Hiện nay Anarchy đã ra tới bản nâng cấp thứ 4 là Alien Ivansion.Nếu bạn muốn mua source không tôi cũng sẽ bán lại giá rẽ

16. NNe1942

NNe1942 Youtube Master Race

Góp ý đừng buồn nhé ,lần sau muốn trích dẫn nhớ dụi mắt 3 lần.CÒn cái vụ mua bán thì tui muốn cho biết rõ giá cả ,tiền tui có thừa để mua 10 cái WoW xịn đó.Còn vụa sou thì là sao vậy chả hiểu cóc khô gì cả.Nhớ hồi âm rõ ràng

17. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

nói chuyện nghe láo thật đừng ỷ có tiền rồi nói cái giọng đó. Muốn mua thì mua đâu có cần đem tiền ra khè người khác

18. Baby-flora

Baby-flora Mr & Ms Pac-Man

Sao nhảm vậy, tự nhiên kêu người ta dụi mắt 3 lần. Rồi thêm cái vụ mua game thì mắc gì u phải khoe là u có thừa tiền? U nghĩ mua đc 10 cái WoW là giàu hả? Nói vậy người ta sẽ cười là không có gì mà thích khoe của. Baby tui trước giờ chẳng thèm khoe ai bao giờ, nhưng nói cho u nghe để u biết thôi, cặp kính của tui đem ra thì 10 cái WoW của u chẳng là cái gì. Tui không giàu, nhưng cũng đủ sống, nhưng như vậy không có nghĩa là mình có quyền coi người có điệu kiện ít hơn mình ko ra gì đâu. Baby tui vốn chẳng biết u là ai, GamePRO lại càng không quen, nhưng thấy kiểu nói chuyện lung tung xấc láo, khoe khoang thì tui ghét lắm. Không phải u là người mua thì ra lệnh cho người khác được đâu. "Nhớ hồi âm rõ ràng", làm như người khác là người làm của mình vậy, yêu cầu thấy oai quá..

19. leon_sh

mua bán thì ko biết giá cả, vậy mà biết có thừa tiền mua 10- box wow,chắc
    bạn có đủ tiền để mua 10 box wow.....rỗng.

20. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

thừa mua 10 cái box empty về bán ve chai :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.