Wow Clan : Dragons Of Viet

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi GamePRO., 12/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. V.I.P

V.I.P C O N T R A

wth yami, chơi bên warsong hả ?
    tui củng ở warsong nè nick là gì vậy?
    tui là bigdogg

2. Quitaro

Quitaro Youtube Master Race

ko có bác à ,tui thử đi thử lại nhiều lần rồi . Chắc hồi trước bác đăng kí có phần đấy nhưng bây giờ Blizzard bỏ đi rồi .

3. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

kì lạ thế ? xin người nào cái pangado cc bỏ vào.. đang kí xong rồi vào acc mình delete cái payment đó.. và được chơi 1 tháng free... nếu ông có prepaid card thì vào acc delete payment đó .. rồi add prepaid cảd mình vơ.. giống như cách tôi làm nè ^^

4. Quitaro

Tui biết cách để có thể đăng kí prepaid card được rùi , chọn proxy server ở ÚC là có thể đăng kí ngon lành ! ko cần dùng credit card chùa
    ADD : 203.82.168.9 và port: 3128

1. Internet Explorer > Tools > Internet Options…
    2. Go to Connections > LAN Settings
    3. Check Use a Proxy server….
    4. Enter the address: 203.82.168.9 and port: 3128

5. Quitaro

Mình đăng kí được rồi . Nick là Quitaro ,Nighelf Hunter , mới chơi nên vẫn còn nob lắm ,có gì các bác giúp đỡ nhé ! cám ơn nhiều nhiều .

6. tomaaragon

tomaaragon Mega Man GameOver

xin giup do nguoi moi choi di ma hay chi em trang web de down load WOW , tao acc chua` , em khong du tien de mua acc choi cac anh oi , HOI cac anh trong clan DRAGON OF VIET em nan ni do , DRAGON OF VIET muon nam , con rong viet muon nam , phuong cham cua DRAGON OF VIET : giet het lu horde. hi hi nan nan ni ni cac anh do.

7. tomaaragon

xin giup do nguoi moi choi di ma hay chi em trang web de down load WOW , tao acc chua` , em khong du tien de mua acc choi cac anh oi , HOI cac anh trong clan DRAGON OF VIET em nan ni do , DRAGON OF VIET muon nam , con rong viet muon nam , phuong cham cua DRAGON OF VIET : giet het lu horde. hi hi nan nan ni ni cac anh do. cac anh co chu y den em hay gui mail cho em cach thuc nhe hoangtamkg@yahoo.com.

8. tomaaragon

xin giup do nguoi moi choi di ma hay chi em trang web de down load WOW , tao acc chua` , em khong du tien de mua acc choi cac anh oi , HOI cac anh trong clan DRAGON OF VIET em nan ni do , DRAGON OF VIET muon nam , con rong viet muon nam , phuong cham cua DRAGON OF VIET : giet het lu horde. hi hi nan nan ni ni cac anh do.

9. nghiatsp

nghiatsp Youtube Master Race

teddy làm sao để join guild cua ong ... chi tui ty' ... may hom nay ban viec wa' khong ghe len ong duoc, o gan nha` tui thi` chang co cho na`o choi duoc, choi o nha` thi` no lag ba` co^' luon ... tui chet roi ma` kiem duoc cai xac cung ko nhap dzo duoc ... bo' tay ... ::(

10. Quitaro

mình mới nhận được 1 gold từ bác Thanhndvn và túi 10 slot của bác lionmilk. Cám ơn hai bác và mọi người trong clan nhé ! Mọi người đã hướng dẫn mình rất nhiệt tình .

11. GamePRO.

GamePRO. Persian Prince

bạn có thể vào game và nhắn tin /w cho Zenith,Lothamilk để được hướng dẫn join guild

12. ntlntl

ntlntl Mr & Ms Pac-Man

Tôi nhắn tin thấy nó nói gì về database, và nói rằng bên horde ko nhắn tin đưộc???

13. Andy_koo

Andy_koo Donkey Kong

lol Nếu vậy chắc bạn chơi bên horde hả?
    Clan này bên Alliance mà. Nếu mà bạn mới tạo char có thể ra delete char rồi tạo lại 1 char khác bên alliance đi ,rồi tui recuit cho. Nên nhớ Alliance realms Manaroth.
    Lothamilk

14. vampiremaster

vampiremaster Mr & Ms Pac-Man

Sry all clanie ! may ngay nay benh wa khong lam gi duoc ca ke ca raid !
    Tuần sau nhat đinh phai phuc thù mới được. tụi hỏde bây giờ nó quậy wa'.
    Tu luyện trong Un'goro carte củng không được nửa. sắp bi teđy rượt rồi
    ngay mai len tren đó giết horde.
    phew moi mua tren ebay được 1 cai prepaid card mừng hết lớn

15. ntlntl

ntlntl Mr & Ms Pac-Man

Mua prepaid card làm chi, Để tôi nhờ bạn tôi ở nước ngoài đóng tiền hộ cho, 84$ cho 6 tháng.

16. GamePRO.

GamePRO. Persian Prince

Xin chúc mừng chiến thắng của clan DOV thuộc Alliance trên mặt trận pvp tấn công căn cứ Tarren mill của Horde đêm ngày 26 tháng 12 năm 2004

Cám ơn các bạn đã tham gia raid pvp (attack base) :

Lothamilk
    Ikemos
    Cauteo
    Zenith
    Lionmilk
    Theshadow
    Thanhndvn
    Abysswalker
    Mylove
    Emyeu

Clan DOV đã gây được tiếng vang lớn khi đập tan nát đội quân Horde đông đảo tại Tarren mill trong cuộc raid pvp có tổ chức rất tốt.Tuy bên phe Horde có high level 60 max và đông hơn nhưng vẫn bại trận dưới các đợt tấn công dữ dội của clan DOV

17. ntlntl

ntlntl Mr & Ms Pac-Man

Ai đánh undead đi tôi tiếp đấy, chơi 1 mình chán quá, ai tấn công tôi đê. he he
    Mà làm thế nào để đánh nhau được, tôi mới chơi à

18. Cherry.SamS

Cherry.SamS Youtube Master Race

ntlntl nick là gì vay? bên horde cũng có vietnam đây hehhe có ca người vn ở canada nữa ... Lootaur (Tauren hunter ) Salamder (Orc Shaman) Maxxiloney (Orc Shaman)
    Lootaur lả tui hehhe...

19. Ambassador

Ambassador Nhí Ù Mập Ú

Xin cho hỏi 1 câu của noob (vì mới chơi à ), light leather tìm đâu vậy, tui chơi Night Elf nhưng trong làng không thấy bán. Đang học leatherworking mà kô có light leather nên không craft được đồ. Thx

20. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

ông học leatheworking mà ko học thêm skining thì chịu ^^.. có nưỡc phải ra Iron Forge auction house mà mua thôi.. rẻ lắm 10 light leader giá 2 silver à

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.