Wow L2lethal 1 sv custom pvp hoàn hảo- Main class có kill sub class-Amor God- wing tuyển VN bem Br

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ngongao0, 30/4/12.

1. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Dạo này Inter ít ai mặn nồng nhỉ . Mấy bác trong clan thì ko ai 8 để mỗi ta solo

2. anlam5891

anlam5891 Youtube Master Race

Bác chủ topic hướng dẫn tôi cách fam dồ phát nhìn custom kiểu này có vẻ hay đây .
    Còn vụ Mainclass có kill sub class là sao bác nghe lạ thế bác nick gì dể tôi pm xem chơi từ hồi chiều dến giờ thấy sv này fam dơn giản nhỉ .

3. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Bác vào guid tôi hướng dẫn hết rồi đó hỏi các anh em trong guid tham khảo thêm xem sao . Nhưng tốt nhất là mình nên tự test cho class của mình ko có công thức chuẩn chung cho class nào cả .
    Người thích :
    Máu trâu thì main Orc hay Lùn .
    All chỉ số cân bằng thì Human , DarkLef lại là full dame , Elf thì tốc độ làm nên chiến thắng .
    Tank Paladin thì def trâu , Tank elf shield tốt cubic heal tốt . Người thích tự Heal sub Biss người lại thích share sub sum .
    Tôi còn vẫn phải test cho class của mình . Bởi vậy bác cố gắng tìm hiểu . :1cool_byebye:

Đúng là đất lành chim đậu , hữu xạ tự nhiên hương .Tự nhiên mấy bữa nay VN vào đông ghê ghớm onli toàn từ 12 -15 + lại sắp full clan rồi ::1cool_dribble::1cool_dribble: . Cái clan gì mà ko ai 8 để ta solo up topic mãi thế này nè trời .

4. chuotcong111

chuotcong111 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Thì ai cũng công việc mà bot thư giản thôi. Bác muốn chém gì trên này nữa. Về phần build thì các bạn đã có kiến thức cơ bản về class của l2 rồi thì hãy chọn cho mình 1 con đường theo ta thấy thì cách build nào cũng hay cả he he.

5. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Bác chuot đó ak . Tối nói là guid mình ko ai chịu thảo luận trên này . Còn việc bot để làm việc thì ai cũng vây mà . Bản thân tôi cũng phải bot chứ bây giờ thời gian dâu mà ngồi cày suốt .

6. banhmicb

banhmicb Mr & Ms Pac-Man

Nản với mấy cái sv customd, c6 mà custom đi mẹ wa freya chợi cho rồi

Chơi l2 ghiền nhất cái thời c5 trở về trước, cùi bắp như nhau cả nên chủ yếu mạnh về chiến thuật và kỷ năng đánh của từng người

Mấy cái custom biến thành siêu nhân hết mất cả hứng

7. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Thì bác cư tìm mấy cái sv ko custom mà chơi . Mà giờ bác có thấy cài sv inter nào ko custom ko . Vì sao vậy có ai thích đâu bác vào mấy cái trang Topzone/hopzone/gamesitetop200 xem thử 2/3 tổng số sv trong đó là c6 .
    Ko chơi cútom chơi mẹ nó cái L2hamony cho rồi chơi cái H5 thì thời vỏ quýt làm cái gì nhỉ . Mắc cười :1cool_byebye: nguyên 1 đám full custom hết thì siêu nhân với ai ko xài kỉ năng đánh nó bằng niềm tin ak . Có não ko . suy nghĩ chút đi rồi nói .
    bác cày lên hết custom full thì dồ như đang mặc dồ s cuối mấy đứa kia ko cày full dồ S mà mặc toàn dồ c,b thì thằng dồ S chả phải là siêu nhân ak .
    Haizz

8. playerhcm

playerhcm Youtube Master Race

Mình mới tập chơi l2 có ai có thế chỉ mình set l2net ntn ở sv này được ko ?

9. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Bác qua box của l2crimson xem hướng dẫn l2tower kìa . Sv này đa phần xài l2tower .
    Còn các bác khác thích fam tay sub wardlord fam gấp 5 lần cắm bot hoặc di spoi cũng khá ổn . Đó là 1 số lựa chọn cho bạn để khởi nghiệp .

10. playerhcm

hôm qua thấy lag qua log vào rồi out ra nên chưa tìm hiểu ở sv này spoil được những gì thế ?

11. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Cuối tuần rồi tranh thủ cày it poín up kill cho anh em ...................

12. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Vãi hàng 30 mạng trong clan mà topic này vẫn mình ta solo up ..........................:7cool_waaaht:

13. playerhcm

chắc cuối tuần mọi người đi ăn nhậu hết rồi thời gian đâu mà up cho kakaka

14. chuotcong111

chuotcong111 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Farm lấy mấy skill cơ bản cũng được muh. Con dao sever này dame tệ thật nhỉ :)).

15. Kenzz Lê

Kenzz Lê Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi buff bao nhiêu slot + dance sing bao nhiêu slot vậy chủ thớt :4cool_baffle:

16. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Uhm cũng có cảm giác đó dame bé tí . Mà chưa lên dồ cho con dao xong nên chưa dám nói nhiều . Vẫn có nhiều dứa chơi Dao nên chắc cũng ổn . Cái chính là mình sub con gì đễ hỗ trợ dame cho con dao là vấn đề .
    @Henzle buf ful bác ak

17. qwe123

qwe123 Mario & Luigi

dao thì van kiểu cu max HP,pdef,mdef,eva.Ten nv ngongao là gì vo tại tro mo' đồ voi
    sr không xai vietkey đựoc số 1 toi 9 bị hư rùi
    1`23454576768=90- bị vay đó mod đừng chém em,không phải do vietkey hư mà do phím :(

Chỉnh sửa cuối: 7/5/12
  18. cuongqua113

cuongqua113 T.E.T.Я.I.S

đang down path vs ani text để vào chiến nghe cái custom thấy thú phết mà chủ topic có hỗ trợ gì ko \m/

---------- Post added at 18:21 ---------- Previous post was at 17:51 ----------

vào game chả pm đc ai vậy nhể @@

19. qwe123

qwe123 Mario & Luigi

vừa down client xong nhưng chưa vào đang đánh HoN có gì mai gặp nhá,nhớ tài trợ đồ nha >.<

20. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Uhm mai vào đi , full cha no clan rồi , để tối nay kick vài người . Nói chung là bác nào vào cũng tài trợ nhiệt tình cả , sv này ưu tiên oldbie L2 chơi thôi .
    Newbie vào chơi ko nỗi đâu tính toán kill sub + pasive + test dame từng set toát hết cả mồ hôi . Tôi sub gần 10 con rồi mà vẫn chưa ứng ý cho lắm