WOW Viet nam ban 124

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi maninlove, 19/3/05.

1. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Cho mình cái account luôn nha , van_nistelrooy58@yahoo.com , account : nistelrooy88 , còn pass thì tùy bạn cho luôn , cám ơn nhìu nghen !!!

2. maninlove

maninlove Youtube Master Race

Hic hic thong cam nha. minh chua choi tren ban xin bao gio het nen cung khong biet cai nao dung cai nao sai. Cac ban nao biet thi vui long cho minh biet thong tin ro rang (Human thi moi vao thi co nhnung gi ? Class hunter thi co san phep gi ? cac mon do trong nguoi ten gi va duoc bao nhieu tien. )

Mong cac ban chi dan chi tiet de minh sua theo dung voi games. Mau va mân minh se cho len cham lai theo yeu cau. (dung nhu ban cu).

Con cai hoc phep thi moi con co mot cho hoc phep rieng (coi thang trainẻ nao co ten class cua minh do ).
    Minh cung chua thu het may con do nua. mong ban thong cam nha.

Co the dua minh cai dia chi web huong dan ky ve moi thu khong ? minh se co gan hoan thien hon. Nhung so khong het duoc.

3. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

4. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Làm ơn hướng dẫn mình rõ hơn về việc đổi sever đi , sao khi mình vô dùng account và pass của bạn cho cũng báo là account này ko có .

5. maninlove

Minh van vao duoc account nistelrooy ma ban ? tao cho ban sanh 1 con luon roi do. ban sua realmlít chua ?.

Cai bien ve minh se co gang sua som. cac ban yen tam.

6. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Sửa là vô properties rồi đổi tên file thành set Reamlist wowhtp.severgame.com phải ko vậy bạn ? Mình cũng đã sửa rồi , sau đó vô game đánh account và pass vô vẫn ko được !

7. maninlove

ban phai mo cai file realmlist.wft len
    sau do sua cai realmlít lai thanh (set realmlist wowhtp.servegame.com ) cho cai us.warcrarft kia xuong 1 dong.( de con mai mot update path).

Sau do ban moi chay cao wow.exe

8. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Nhưng mà mở lên = chương trình gì vậy ?

9. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Có ai up dùm cái file realist đã đổi sang sever VN dùm được ko ? Mình ko bít chỉnh thế nào nữa !

10. silent death

silent death Donkey Kong

không phải vào 1 lần là được đâu cậu. cố thử lại nhiều lần. chừng nào bực mình qúa thì thoát ra ngoài xong rồi vào lại. và thử tiếp. chừng nào vào được thì thôi.
    còn maninlove, không biết đã cứu được thằng Druid của tớ chưa nữa.
    cũng nói thêm 1 số lỗi nữa:
    - sting của hunter không làm việc. cả arcané shot nữa chứ, hic
    - phần đồ hoạ chưa tốt, VD khi hồi máu, phải có hình chữ thập ( + ) bay lên. khi làm phép smite của priest phải có 1 đường sáng từ ngoài đập vào mục tiêu. Bạn xem thử 1 số video coi : www.warcraftmovies.com
    cố lên.

11. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Thì ai có cái file chỉnh rồi post lên dùm đi , tui lỡ delete cái file cũ rồi ( hình như chỉnh bậy cái có lỗi ko vô được game luôn )

12. maninlove

Thoi de tui dua cai file cho ong luon.

chep vao thu muc wow nha.

silent death oi tui dang sua cai teleport cho ong ne co gi toi sua xong restart la ngay mai ong co the ve lai thanh voi cai teleport do. Sorry tai bay gio tui thu teleport la no bay vo Undercity luon nen chua cao dua len. Toi tui sua tiep. May cai bug ong cu noi ro tui se co gang sua (Nho ghi dung ten spell nha. Khong chac sua het nhung co gang. Truoc mat la cai teleport va mana.)

Các file đính kèm:

13. silent death

silent death Donkey Kong

- cái lỗi làm thằng Druid của tớ không chơi tiếp được là do nó rơi xuống nham thạch trong Ironforge mà không chịu chết. pass và account của tớ, cậu có rồi, thử log in vào sẽ thấy
    - còn cái việc teleport mà thay = cưỡi chim không biết có khó không.
    - thêm nữa là lẽ ra ở dưới nước lâu phải mất dần oxi và chết chứ.

>>nhớ xem lại các bài trước của tớ nói về Hunter, Shaman, Priest và Druid nữa nha.
    cố lên :D

14. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Ủa vậy chứ file này có chỉnh lại chưa vậy ? Nếu chỉnh rồi thì cám ơn nhìu nghen , chiều tới giờ thử 5-6 sever mà sever nào cũng bị lỗi , cái thì ko vào được, cái thì đang chơi bị văng ra , chán wé !!!

15. jody_master

jody_master Donkey Kong

admin oi quân undead không có thấy hình đâu cả

16. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Bớ Maninlove ơi, sao tôi ko vào game được vậy, cái mail hồi âm cho tui nói là đã làm ACC rồi mà, sao tôi vào nó lại báo là tài khoản ko có vậy ? Nhiều bạn khác cũng có thắc mắc như tui, tại sao bạn ko làm 1 trang web đăng kí luôn đi, hay bạn ko biết làm web ???

17. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Chơi được rồi nhưng sau khi chọn nhân vật , xem đoạn film là văng ra , máy báo lỗi texture gì đó , có ai bít cách sửa ko ?

18. kinghack

kinghack Mr & Ms Pac-Man

19. maninlove

Minh co dua mot trang we de dang ky cac ban len dang ky thu xem . Neu no bao "Account Created" la da tao duoc cu viec vao choi.

http://wowhtp.servegame.com:82

Minh van dang ky dum cac ban binh thuong.

Quan undead van thay hinh ma ban.
    Neu cac ban di Taxi thi se duoc cuoi chim bay qua vung dat khac, con cai teleport chi de dung bien ve lang minh thoi.

Hien tai teleport minh co the chinh duoc nhung chua chinh xac cho moi con (moi vung dat khac nhau, nen minh chua the dua len).

Con viec login vo bi vang thi co gang login vo lao (cho khopang 5 hay 10 phut gi do. vi day chi la server gia lap. khong phai ban xin mong cac ban thong cam. Minh chi suu tam va share cai nay cho moi nguoi choi thoi. Loi thi minh se co gan dung kha nang code va tim tren forum.

Con viec co thau phi khong thi.... Co chay on dau ma tinh tien. Lay tien chac bi "dap" cho ma nhankhong ra qua'.

Hehe. Cam on cac ban da ung ho.
    minh se co gang fix.

Con ban nao da nhan duoc email pass ma van khong log duoc thu vui long goi mail lai cung cai user de minh check. Trang web minh chi dua len tam thoi dang ky, khong the sua pass va moi cai khac, mong cac ban thong cam.

20. Itme2004

Itme2004 Youtube Master Race

Đề nghị maninlove nếu có đăng bài thì đánh tiếng việt có dấu nhé đọc không dấu khổ quá :)