Wowvn - Blizzlike Vietnam's server

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi Reddie, 22/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

Khâm phục ý chí leveling của các bạn :x:x

train 70 -> 80 = Mob mà x1 thì thật là vãi ! Admin cũng tạo ra cái gì đó cho member tiêu khiển đi

Chứ 80 rôi` ! Prof đủ rồi ... làm gì ??? nữa ? Đi tìm Bug giống Alliance để rồi nhận 1 kết cục là Ban Account chăng :))

2. demonno1

demonno1 Mr & Ms Pac-Man

Train chi?? Có Q đầy mà train chi cho cực ! Rảnh rỗi thì giúp ba má dọn dẹp nhà, đi chơi đây đó, kiếm người yêu, hoặc đi học thêm 1 nghề tay trái nào đó ... Chứ tui thấy mỗi việc đi làm từ sáng đến chìu tôi là hết thời gian chơi game luôn rùi =.=!

3. Reddie

Reddie Donkey Kong

lol , tại bản này mới nên Bug Q nhiều lắm , làm hết Q lên được giỏi lắm là 76 cho nên anh em ai cũng chọn phương pháp killing for leveling =)) .

4. demonno1

demonno1 Mr & Ms Pac-Man

Nó bắt tui down lại bản WOTLK . Trong file data của WOTLK của Bizz(Us) ko có phải file linking ........ ủa mà sever WOWvn là server lậu mà up acc mà phải đóng tiền sao??? bên forum của WOWvn tui ko pót dc bài nên phải wa đây post

5. Knight-Templar

Knight-Templar Mr & Ms Pac-Man

Bạn thấy serve đấy có chữ yêu cầu đống tiền khi up acc ko :-/

6. Reddie

Reddie Donkey Kong

Đâu có cần đóng tiền đâu , private ai thu tiền làm gì , sao bạn lại nghĩ là phải đóng tiền :o . Để kiểm tra xem bạn đã up lichking chưa hãy vào thư mục cài wow kiểm tra xem có file lichking.mpq chưa . Nếu chưa có nghĩa là bạn chưa up

7. demonno1

demonno1 Mr & Ms Pac-Man

Nếu WOWvn mà bắt đóng tiền thì tụi nó bò qua server Us rồi :)). Mà nè file 6.5 G tui nghi ko thể down xong dc 1 ngày quá ,nếu mình Stop down thì những phần đã down còn ko??? Chứ ko thể treo máy 24/24 dc >_<!

8. SieuNup

SieuNup Youtube Master Race

Admin đẹp giai !! tăng rate lên 4x đi, train oải quá ....

9. Reddie

Reddie Donkey Kong

Có xin chữ kí admin ông ấy cũng ko tăng rate đâu , dắt vài chục em út đến nhà ông ấy thì may ra :p
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nếu cậu bít dùng torrent thì vào viettorent.com search , ở đó tớ nhớ có file 1,96 gb dùng để up từ tbc3.0.3 lên wolk 3.0.1

10. demonno1

demonno1 Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc làm tui down cái cái WOTLK bản full to tổ bố chạy liên tục 12h liền chưa xong >_<!. Mà có chắc là cái viettorent xài dc ko đấy =.=!

11. Reddie

Reddie Donkey Kong

được mà , cài bittorent hoặc utorrent , vào viettoren đăng kí nick rồi search wrath of the lichking sẽ thấy có cái bản 1,96gb . Bạn phải có tbc 3.0.3 để setup file đó . Lưu ý loadscreen của tbc3.0.3 giống với wolk

12. Dyland

Dyland The Warrior of Light

Thấy mấy bạn trong này sợ lvling ghê nhỉ?:'>.May mà chỉ là private thôi,chứ còn chơi server của Blizz đợi mấy bạn lên 80 để lập raid chắc đến tết Congo quá =)) =))

lên 80 rồi mà ko biết làm gì nữa thì chơi làm gì?:-/.Nếu thế thà chơi VLTK cắm auto cho khỏe thân :'>

13. phamduyanh

phamduyanh R.I.P

Lại đi lung tung spam ah dylan :)) :)) wa bên newbie chào cả nhà chat với tớ cho vui :)) :))

14. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

ông thầy cho làm cái assignment poster photoshop thứ 3 này nộp rồi ::( giờ mới làm, làm đại cái WoW, cắt ghép chắp vá, anh em xem có ổn ko dùm với ::(

đây là A4.

Đây là A5.

15. demonno1

demonno1 Mr & Ms Pac-Man

Mà ông down trong bao lâu thế??? Nó ghi 1 ngày 10 tiếng nè =.=!....... Grrrr bó tay ông có quen ai ở HCM ko? móa chứ down kiều này chết chắc

16. Reddie

Reddie Donkey Kong

Ông lên forum post bài đi , sẽ có người ở trong tphcm giúp ông . Forum wowvn ấy
    .

.
    Không có gì thay đổi nhiều lắm so với bản gốc nhỉ
    .

.
    Ông này hết spam woa lại spam wowvn =)) , ông đi mà chơi vltk đi ở đây ko ai chơi đâu =))

17. Reddie

Reddie Donkey Kong

bump cho topic nào :"> >:D< , welcome to wowvietnam.net

18. Reddie

Reddie Donkey Kong

Sau đây xin hướng dẫn cách báo lỗi trong game mà ko cần log out ra forum dành cho những ai lazy , tưởng cái này ko hoạt động nhưng vừa hỏi admin bảo có nên post cho anh em xem . Quote lời admin

19. demonno1

demonno1 Mr & Ms Pac-Man

Hey reddie. Làm sao xài dc AddOns tui down về, unzip và tịt ngòi ko biết sao sử dụng ...

20. Reddie

Reddie Donkey Kong

Sau khi bạn down về , bạn hãy cóp nó vào đường dẫn

Nơi bạn đặt thư mục cài wow / interface / addons /

Sau đó bạn unzip ở đó là xong , lưu ý phiên bản addon phải hợp với phiên bản wow đang sử dụng ví dụ như Q helper 0.84 phù hợp với wolk 3.0.3 . Bên cạnh đó 1 số addon có thể xung khắc với nhau hoặc với chính client nên hãy chọn những loại addon nổi tiếng mà các player tin dùng . Đa số các addon hay nằm ở 2 website wowinterface.com và curse.com

Màn hình chọn nhân vật có 1 cái nút addon bé ở phía dưới tay trái , ở đó bạn có thể chọn load hoặc unload các addon , bạn cũng có thể load các addon phiên bản cũ = cách click vào load out of date addon .

PS : Bạn down xong rồi hả , mất bao lâu thế
    .

.
    Úi giời bác mod chém cái chữ kí của mình rồi à , vượt quá điểm ảnh à

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.