WWW.BRONVN.COM - Trang web chính thức của BRVN

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Xion, 22/7/03.

1. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

TUi oánh thắng ông ắc qui là đủ, hạ hết các bác chắc đến mùa quít. Thắng bác này bác khác lại đồi đấu, thế chắc tui chuyển qua chơi BR cho rùi

2. ocean_logan

ocean_logan Mr & Ms Pac-Man

hố....hố muố thắng nghỉa ặc....ặc lộn nghĩa ác wỉ hả.......trời làm sao giờ ,phải chuần bị bông dzạng thọ mói đc,nói thế thôi chứ thật ra ông có cơ hội đ01(he...he 1% thui)

3. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

Làm cái gì mà quảng cáo cho sư phụ ông dữ vậy ? Tháng 9 này có dám vô HCM ko ? hay là chỉ có ông thôi ?

4. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Mấy bac nè đúng chưa thấy wan tài chưa sợ.

5. ocean_logan

ocean_logan Mr & Ms Pac-Man

Có chứ ổng có đi mà he..he ổng dạo này lủng màng túi trầm trọng nhưng ma hổng sao đâu thế nao ông cũng chết duới tay ổng thiu

6. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

yên tâm đi...heeee...tui dang chuẩn bị kèn trống cho thật chu đáo...heee...quỉ vương xuất chinh mà hổng có cái gì thì làm sao ai biết quỉ vương được...heee...mà có sẵn kèn trống đầy đủ để như lỡ mấy ông có ngủm dưới tay tui thì cũng có dụng cụ để dưa tiễn luôn...heeee...tui là người chu đáo mà...mấy ông còn hổng biết cám ơn nữa sao...heeeee

7. tho's@ncongly

tho's@ncongly T.E.T.Я.I.S

quỹ vương hi hi ông nge khiến tui cứ ngĩ là mình phải đổi tên thành
    demon hunter (người s@n quỹ vương )gấp thôi hen đến lúc thượng đài chúng ta sẽ biểu diên hi...hi...
    à còn đièu này nũa nếu tui thua thì tui tâm phục khẩu phục ông còn ông thua chắc cung vậy chứ chịu hông
    dường có nói là ăn nhan chúng ta thi đấu 20 trận thôi ai ăn 11 thế là thắng

8. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Luật đấu hả, tui có nè. Để cho các bác tưởng bở tui coi các bác đã lọt zô chung kết nha. Lấy đúng cái luật áp dụng cho trận chung kết SC2, khoa học lắm - nhất là loại bỏ được yếu tố RÙA. Nếu các bác có hứng thú thì tui đưa lên đây.

9. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

Tụi tui mà chết à ? Mới đụng hàng với NIX ko là muốn xỉu rồi đừng nói là hổng chơi hyper với tui ! nếu mà ông gặp nhằm hàng M_G thiệt thì có nước hả họng coi ổng đánh tới chết chưa khép miệng lại nữa !

To nghĩa : nghe nói dạo này ông bị viêm màng túi nặng chắc lo coi 3 cái đó ( lúc ông hỏi tui chỉ đó phai hông ?) nên mới trầm trọng như thế này có muốn lấy thuốc giải ko ? Nếu muốn thì nói 1 tiếng tui chỉ cho !

10. nghia_acqui

ko phải ? dừng nghĩ bậy nhe...tui viêm màng túi là do chưa tới lương thôi...còn phải để dành để sử dụng vào tháng 9 này nữa chứ...heee...mấy ông dạo này đi đâu vậy?Tui thấy ít lên đây lắm...heee...có tên tho's@ncongly kìa...mấy ông xuất chiêu nổ cho ổng văng chơi...heee...dạo này trên đây buồn quá , ko có chiến tranh gì cả...

11. Xion

Xion Donkey Kong

Forum chính thức :
    www.bronvn.com/forums

12. nghia_acqui

heee...tui hổng để ý nên cứ thắc mắc là vô theo kiểu kia cứ bị văng ra hoài...heee...

13. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Sao mấy box cso cái kỉu giống nhau zậy, các bác kiếm ở đâu đó...

14. Xion

Xion Donkey Kong

là sao ???

15. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Tức là cái kỉu nó giống nhau đó, chắc các bác lấy đồ Free ở đâu hả ? Tui thấy hàng tá box kỉu nè chỉ khác nhau cái giao diện thui.

16. nghia_acqui

tui hổng hiểu gì ráo...ông nói nó giống nhau là sao mà giống cái gì?Dù có giống cái gì đi nữa thì đây cũng là trang web tuyệt vời...heeee...

17. Xion

Xion Donkey Kong

Đồ free, kiểu giống nhau ? CHời ơi, forum thì có thế thôi chứ, bác đòi cái gì nữa ? ^^ Forum chứ đâu phải là web đâ mà đòi thay đổi theo ý mình được.
    Cho dù có là đồ xịn mua được thì cấu trúc forum cũng như vậy thôi. Thậm chí bi giờ tui làm 1 cái forum y chang gameVN cũng đuợc nữa !

18. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Vậy tui mới hỏi các bác lấy ở đâu thui, hông có ý gì khác đâu ?
    Mà từ giờ hổng hỏi nữa. Bye

19. nghia_acqui

tên Cs2 này lạ ghê...chắc phải có chuyện gì xảy ra với hắn ta nên tự nhiên từ 1 kẻ kiêu ngạo hắn lại tỏ ra khiêm tốn dữ dzậy.Mấy ông có ai biết việc gì xảy ra ko làm ơn cho tui biết đi...

20. kaibaphi

kaibaphi Legend of Zelda

ai biết được ???
    Này, mọi người vào ủng hộ forum đi chớ. Cao thủ BR đâu rồi ? Hãy làm một cử chỉ đẹp bằng cách đăng kí vào forum coi ^_^. Nó đang xuống cắp trầm trọng đấy.
    quên, hôm 3-8 ở box fighting có ai đi chơi không vậy ? Mấy bạn dưới tấm hình tenken là của fighting phải không ?