Xây dựng Lối đá Như thế nào?????

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi Eye_storm, 26/4/07.

1. arsenal4ever

arsenal4ever Youtube Master Race

he he, Inter giờ bị tui cầm Chelsea đập cho toe khói rồi. Dùng Arsenal đá với Inter thì tấn ko tấn đc, mà thủ cũng ko chơi đc với mấy thằng trâu bò của Inter -> thua. Tức quá chọn Chelsea, quân Chelsea cũng khỏe, chạy chỗ liên tục, kèm người khá, Cech bắt hay, với lại đá kiểu rình rập, lấy thủ làm công, nên khắc chế đc lối đá của Inter. đá 7 trận, Adriano từng bao lần làm Arsenal ôm hận, nay gặp Chelsea, đúng 2 trận ghi đc bàn, đến trận thứ 7 thằng bạn tức quá cho ra sau 30 phút luôn, ha ha

2. kid_1211

kid_1211 Young Dragon

=)) , Bao giờ mà dùng CheL mà thắng được mấy anh prO Inter thì mới kể chứ =) . Dù sao thì ông anh cũng đã tìm được cách khắc chế Inter mà bạn anh dùng sau khi đá Chel thì cũng chúc mừng :))

3. (+.+)

(+.+) T.E.T.Я.I.S

@sand : thánks ^____^

Em nói thật chứ ... có nói toẹt hết ra chưa chắc đã đc cái j ... vì đơn giản nói dễ làm khó ...lý thuyết suông các anh cũng 0 học đc đâu...mà đâu phải 0 nói j , mọi ng` nhiều lần đã khuyên bảo các cái căn bản rồi , đừng có mà tiện tay xỏ xiên ng` khác, đặc biệt những ng` giỏi hơn mình vì thể là tự hạ thấp mình hơn...

Mặt khác , có giảng dạy trực tiếp , cho xem mẫu , chưa chắc các anh đa học đc , mà học đc chưa chắc đã thực hành đc... Cái quan trọng là thay đổi tư duy đi đã ....

Pes Vn mới đang giai đoạn phát triển đc 1 năm nay... đừng vội đánh giá quá sớm...

4. arsenal4ever

arsenal4ever Youtube Master Race

vâng, mấy thằng trình pro Inter hay gì gì đó thì nó ko dám đá với em rồi, chắc trình em gà quá, nó thắng nó ko đã, hoặc nó thua nó mất mặt :devil:
    đùa thế thôi, chứ em bên này dân VN ko nhiều, nên ko biết trình độ đá PES của dân bên này so với dân PES ở nhà như thế nào, đặc biệt là dân HN với dân HCM, với lại những đợt về VN thì em cũng ko cọ xát nhiều, toàn đi chơi, ko có time đi chơi PES, với lại em dân tỉnh lẻ, nên chắc toàn gặp gà thôi, chưa gặp đc pro để mà thắng mà khoe =((

5. chientruong116

chientruong116 Youtube Master Race

tui đồng ý với bác đấy inter toàn trâu với bò thôi . Tui cũng đá ManU nè