Xbox Live Ban Wave - Ban wave chính thức chấm dứt - Danh sách tử nạn

Thảo luận trong 'Microsoft' bắt đầu bởi ItsmeAj, 31/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Thế là 1 trong sô ít các chiến binh Xbox live đã ra đi sau nhiều ngày tham chiến, qua 2 tuần của đợt ban hiện tại, cứ tưởng anh ấy được về nhà bình lặng, tuy nhiên phát đạn vô tình đã cho 1 cú headshot vào con Xbox 360 thân yêu .... ban. Và người chiến binh mà ta luôn nghĩ sẽ là 1 tiennv thứ 2 ...

2. iaou1314

iaou1314 Donkey Kong

Vãi đạn thật!! Hôm qua lúc 7h tối còn ngồi chat với cha Minhidol, thế mà qua ngày hôm sau là lên đường!! Giống trường hợp của anh Tiennv trước khi chết cũng chơi game chung với ku baohoang (máy không hack luôn) thế là lên đường =((=((

3. kutun_1592

kutun_1592 Legend of Zelda

Sau 2 tuần lên live cùng đợt BAN với 1 số ae như a Tiến, a Minh, VooNgax, ...vv...thì từng ng` cũng đã ra đi một. Cũng xác định là kiểu j` cũng chết thôi :| Đêm qua còn lên gặp a baohoang đã mua máy mới , a Leo Nguyen và a Minh. A Minh khoe cũng đã mua máy mới chưa hack :) Vừa đi học về sign in luôn và ....:-h Lên mạng đọc tin cũng biết a Minh cũng bị banned :)
    Tạm biệt ae Xbox Live :-h Hy vọng sẽ sớm gặp lại ae :) Thanks tất cả ae , thanks Xbox Live đã giúp e có đc. những ng` bạn, những niềm vui sau những căn thẳng, mệt mỏi của học hành, cuộc sống ...:-s Nhớ những party chém gió đến tận sáng, nhớ những trận đua xe , những trận Fifa, đi bàn co-op,...vv....
    Nhớ tất cả mọi ng` :-s.... Ko biết bao h mới có thể gặp lại đây, hy vọng sẽ sớm :-h

4. oneworld

oneworld Mr & Ms Pac-Man

cố thi đậu đại học đi , rồi làm con mới Live cùng mọi người :D

5. Oswald

Oswald Fire in the hole!

errr ... đợt ban này kéo dài nhỉ :| ... Hôm qua thấy bác huysieukhung cũng đang bực tức gì đó về cái vụ ban này :| ...
    Nếu máy đã bị ban ... acc bị ban sao các bác ko tạm thời mua PS3 chơi thử nhỉ :D. Biết đâu lại thích ::) ... còn ko thì có gì bán cái PS3 mua lại X360 ::).

6. iaou1314

iaou1314 Donkey Kong

Thôi đi chú!!! Cho xin đi, tôi nếu có chết cũng thay máy bằng con xbox khác chơi đĩa gốc thôi chứ cũng chả thèm đụng vô cái mạng PSN cùi bắp đó, nản kinh!!! :-":-" Chú mà có chơi thử xbox360 thì sẽ ghiền đến độ như thế nào và nhìn lại con ps3 sao mà nản thế, nhất là cái mạng PSn cùi của nó

7. khanh1604

khanh1604 Donkey Kong

người ta là cô giáo đó!!!!!!!!!!!!!:D:D:D,sẵn cho hỏi con xbox arcade ko hack ko thấy bán vậy?thanks!

8. iaou1314

iaou1314 Donkey Kong

TRời!!! tôi không biết thật đó :|:|... vậy mà từ cái lúc nt tới giờ tôi cứ tưởng Oswald là con trai không à, có add friends trong PSN mà, nhưng chưa nói chuyện bao giờ!! Sorry dude vỉ hơi thô lỗ vì tưởng U là con trai, sao hôm bữa tôi hỏi cậu không nói mình là con gái =((=((!!! =((=((

P/s: máy xbox360 không hack bán thiếu cha gì ngoài tiệm chú, tôi mới beck 1 con của AJ đó để chơi đĩa gốc thôi, giờ mấy shop game nó có đặt đĩa gốc của xbox360 nếu như bạn muốn, khi mua máy xbox360 vẫn còn zin chừng nào bạn chơi đĩa copy thì cửa hàng lúc đó nó mới ra tay hack thôi :):)

9. baohoang_911

baohoang_911 Youtube Master Race

Lâu quá không thấy tăm hơi chú F4Kat nhỉ, người đầu tiên chơi Live COD6 lúc ngày 4/11 . Chắc chú cũng đã ra đi mạnh giỏi sau đó 2 3 ngày rồi mà ko dám vác mặt lên báo danh :))

Xbox Live vô đối, đổi sang PS3 mà chết à, PS3 cuả mình chỉ dùng để luyện phim HD thôi, nếu xbox sau này mà chạy được .mkv thì con PS3 đem ra cúng chuà luôn cho nhẹ nợ

10. ph0ngkjd1983

ph0ngkjd1983 T.E.T.Я.I.S

Thằng Khoa cứ nhìn thấy gái là thấy nó hiền 1 cách lạ thường nhỉ. Ehem, tối nay 7h có đĩa rồi. Sáng mai mình lại phải về quê nữa. Chắc trễ của các chú trong SG 1-2 hôm. Ráng kiên nhẫn nhé!!

11. Tyo

Tyo Mario & Luigi

a PK hôm trước lấy con X360 Elite mới ko hack dc ở Hotgame bao nhiu $ đó ? cả đĩa MW2 nữa ? thấy các bác chơi mà vã quá:P

12. ph0ngkjd1983

ph0ngkjd1983 T.E.T.Я.I.S

6tr5 em ạ ! Em lấy máy bên Halo arcade date cuối tháng 8 cũng đc em ạ! 5tr4. Cũng máy chưa hack! Hôm nay thằng Minh nó quất rồi để kịp tối nay chiến MW2 cùng anh em.

13. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Liệu sau ngày major update trong hội này còn chú nào sống ko nhỉ ??? :|

14. Tyo

Tyo Mario & Luigi

Rẻ hơn dc 1T - em quất lấy luôn con Elite để có HDD 120Gb zin cho lành.. ko biết đợt update sắp tới ra sao nữa - mịa ghét chui lủi lắm rồi - mà ở Hotgames cũng là hệ Asian hả a.. đang nhờ thằng bạn bên Sing gủi đĩa MW2 + FIFA 10 + Borderland về òi... xót $ quá

15. iaou1314

iaou1314 Donkey Kong

TRời gì kì vậy anh :-w:-w:-w... không được nhé :-w:-w giận đó

16. caotri1986

caotri1986 Legend of Zelda

Trong đây nhiều người có PS3 và X360 lắm bạn ah, có lẽ cũng khá nhiều. Bạn thấy nhiều người cứ bị banned thì lại ra shop mua cái X360 mới hoặc cố gắng để dành mua lại X360 thôi.
    Nếu cùng đường quá thì cũng bán cái PS3 đi mua thêm cái X360 mới

17. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

hahaha bác Iaou.
    Bác Kutun và MinhIDOL cũng đi rồi à? Khiếp M$ kì này kinh quá

18. litizer

litizer Donkey Kong

giờ G còn lâu mà, nôn nóng lên live chi cho hao tổn lực lượng vậy :(( :((
    cứ kiên nhẫn đã :-j

19. eternal_faithful

eternal_faithful C O N T R A

Đĩa MW2 đã về rồi anh em nhé ;))

20. iaou1314

iaou1314 Donkey Kong

NHìn phê qua!!! nhưng tới thứ 2 anh phongkid mới gởi vô trong đây, khỉ chờ lâu quá hihix :(:( Mia tối nay lên live nghe mấy ông nội này chém gió, bực vãi đái =((=((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.